Mzee Haji Mpili awa balozi wa kuzuia na Kupambana na Rushwa

900 Inapendeza zaidi

JF-Expert Member
Nov 19, 2017
3,962
2,000
Hapo ndio uwezo wao wa ubunifu ulipoishia​
View attachment 1895527
Mkuu wa wiliaya ya Rufiji kushoto pamoja na Mkurugezi wa halmashuri ya wilaya ya Rufiji (Kulia) wakimtambulisha balozi wakuzuia na kupambana na Rushwa mzee Haji Mpili jana wilayani humo
ccm bhana mara utasikia mzee ana date na zuchu mda c mrefu, ili watutoe kwenye reli ya kudai katiba mpya na Mbowe siyo gaidi
 

Mbao za Mawe

JF-Expert Member
May 11, 2015
23,351
2,000
WalaRushwa wote wa Rufiji wamewekewa akiba ya kifurushi cha matusi ya mzee Mpili endapo watatiwa nguvuni
Huyu mzee anatukana sana na tena matusi ya nguoni sijui vilitumika vigezo gani kumpa huo ubalozi.

Kuna clip moja inasambaa mtandaoni akishusha matusi makali tena ya nguoni leo hii eti ni balozi wa rushwa wilayani kwake.

Tuna shida sana kama Taifa.
 

Rufiji dam

JF-Expert Member
Feb 20, 2020
1,827
2,000
Hawa viongozi wajinga sana wanatakiwa kupambana na kutokomeza umasikini ulitawala katika wilaya ya rufiji. Kuna umasikini wa kilo.
 

SAGAI GALGANO

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
30,866
2,000
Balozi katika ubora wake
FB_IMG_1626078844194.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom