Mzee Dkt. Pius Ng'wandu (Waziri wa zamani) aoa mrembo

secret file

JF-Expert Member
Sep 10, 2019
5,206
2,000
Ha ha ha hakika....

Kule Matema Ipinda Rungwe ZIMEJAA KWELI...

Nakumbuka mwarabu mmoja kutoka Kuwait alikuwa na project na serikali sasa aliniambia "yaani Mungu kawapendelea wanawake wa KIAFRIKA kuwapa "mizigo" akasema angekuwa si mtu mzima...angekaa Mbeya kufaidi "Mizigo" mpaka mwisho wa uhai wake...🀣🀣
Alitaka kula mikyundu huyo....
 

secret file

JF-Expert Member
Sep 10, 2019
5,206
2,000
View attachment 1634876
Acha Mzee wa kisukuma apate hicho cheupe, kimmalize, huenda Mzee ana kisukari au pressure, sasa ukute mke wa awali naye kachoka kwanini Babu asitafute mtu wa kumalizia pesa zake. Kwa binti hakuna penzi hapo ni h iyo mali tu aandikiwe km kule kwa R.E. Mengi, na wapenzi wake wa awali na wapya hatawaacha.
Hawa watu mm nawasifia sana ponda raha kwani hujui ya kesho wala huko tuendako watakaobaki watafute vyao
Huu mkia lazima niuchape labda kama mm sio Pablo!!! nipeni address tu....
resources ninazo
 

secret file

JF-Expert Member
Sep 10, 2019
5,206
2,000
Nilipo maliza chuo, nilipata mama mmoja na alikuwa pisi yule mama kuliko hata hivi videmu vya siku hizi, alikuwa ananitunza kama mtoto wake, ndiga naachiwa kila kitu kiliwekwa nikononi mwangu.. aaah! Home walivyojua kiliwaka.. hadi nilijuta kuzaliwa πŸ˜ƒπŸ˜ƒπŸ˜ƒ. Ikabidi niachane nae.. nirudi mavumbini
Ungerudi mavumbini usinge comment hapa....
 

secret file

JF-Expert Member
Sep 10, 2019
5,206
2,000
Wacha watunzaji wafaidi buana, hakuna anayependa shida duniani
Anaekupa raha mpe raha na anaekupa shida mpe shida kwa kuzikataa shida zake😍😍
Mbona ize mko wengi sana.....
kama vile mfuga kuku anaingia bandani anaamua achinje kuku yupi kwa muda huo...
hamtupi shida nyie
 

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
13,535
2,000
Mbona ize mko wengi sana.....
kama vile mfuga kuku anaingia bandani anaamua achinje kuku yupi kwa muda huo...
hamtupi shida nyie

Ndio ni kweli mpo wengi. Kinachokupa furaha ndicho kinachokufaa, haina sababu ya kupata shida kwenye hizo mambo
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
12,737
2,000
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚sijatetea mkuu
Binadamu mwenyezi Mungu alitupatia miaka70 ya ahadi, ila kwa upendeleo kuna wanaopata na bonus kama Dr Pius

Kina mzee ruksa wana mingapi? - Allah awajalie maisha marefu.

Wanakojali maisha wanavaa barakoa, chanjo zimeagizwa pia sababu za vifo kitalaam huchunguzwa na kuwekwa hadharani.

Apumzike kwa amani mzee Ng'wandu katangulia nasi tupo nyuma yake.
 

All TRUTH

JF-Expert Member
Nov 20, 2011
4,844
2,000
Kina mzee ruksa wana mingapi? - Allah awajalie maisha marefu.

Wanakojali maisha wanavaa barakoa, chanjo zimeagizwa pia sababu za vifo kitalaam huchunguzwa na kuwekwa hadharani.

Apumzike kwa amani mzee Ng'wandu katangulia nasi tupo nyuma yake.
ama nchi nendo Huku
 

Fall Army Worm

JF-Expert Member
Jan 8, 2015
13,341
2,000
Kina mzee ruksa wana mingapi? - Allah awajalie maisha marefu.

Wanakojali maisha wanavaa barakoa, chanjo zimeagizwa pia sababu za vifo kitalaam huchunguzwa na kuwekwa hadharani.

Apumzike kwa amani mzee Ng'wandu katangulia nasi tupo nyuma yake.
Mzee Ruksa si atakuwa na 95 kweli?
 

Ndinani

JF-Expert Member
Aug 29, 2010
6,290
2,000
mzee anatafuta kufa mapema kwa STRESS kabla ya muda wake tu, Demu atapoanza kumuingizia wanaume wengine ndani yeye akiwa kasinzia ndio atajifunza the HARD WA

Haya mambo yanajirudia rudia, huko nyuma mkongwe mmoja wa chama tawala enzi ya mwalimu nae alioa dogo dogo hatima yake mzee aliishia kushitakiwa kwa kuua baada ya kumtwanga na gobole huyo mkewe mdogo alipomfania!

Mwalimu alipata taabu sana na kesi ile kwani yule mzee alikuwa mmjoja wa stalwarts wa chama!!
 

balibabambonahi

JF-Expert Member
Apr 5, 2015
9,953
2,000
mzee anatafuta kufa mapema kwa STRESS kabla ya muda wake tu, Demu atapoanza kumuingizia wanaume wengine ndani yeye akiwa kasinzia ndio atajifunza the HARD WA

Haya mambo yanajirudia rudia, huko nyuma mkongwe mmoja wa chama tawala enzi ya mwalimu nae alioa dogo dogo hatima yake mzee aliishia kushitakiwa kwa kuua baada ya kumtwanga na gobole huyo mkewe mdogo alipomfania!

Mwalimu alipata taabu sana na kesi ile kwani yule mzee alikuwa mmjoja wa stalwarts wa chama!!
Tena demu alikuwa analiwa na mchezaji wa Cosmopolitan.Mzee Yasebase Ng'wandu Alisha RIP.Nimemkumbuka Bahati Tweve.

Sent from my TECNO B1f using JamiiForums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom