Mzee Dkt. Pius Ng'wandu (Waziri wa zamani) aoa mrembo

Duduvwili

JF-Expert Member
Jan 31, 2015
2,439
2,000
Unakaa nae vizuri huyo manzi tena ikibidi unamtia mimba kabisa mnamsukumia mzee. We katika akili yako unafikiri huyo demu mpaka kufikia kuwa na huyo mzee hapo hajawahi kuwa na mpenzi serious? Pengine ni mission wamepanga wacheze ili wapige hatua hili swala lipogi wazi kabisa.
Na Mchezo umeisha mzee kafariki jana
 

TEAM 666

JF-Expert Member
Dec 7, 2017
3,933
2,000

Nyuma ya pazia vifo kuongozana mwisho wa mwaka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom