Mzee atoa machozi baada ya kumuona Lissu aliyepigwa risasi 16 akiwa hai

Quinine

JF-Expert Member
Jul 26, 2010
19,425
2,000
Leo Singida.
B5D5C375-F99D-47D5-8CA4-3B8D1CE4FD72.jpeg
 

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
31,874
2,000
Yani nikiona bongo fleva wanavyonyang'anyana peremende za CCM halafu kule Nigeria wasanii wana mahela lakini bado wanatumia ushawishi wao kuchochea mabadiliko kwenye jamii na mifumo ya nchi nasikia hasira mpka natamani kupiga ngumi ukuta…

Sent using Jamii Forums mobile app
Screenshot_20201011-234118_Chrome.jpg

Bongo imejaa wanafiki,fikiria watu kama Polepole,Kabudi,Bashiru wangeweza kugeuka waimba mapambio
 

Los técnicos

JF-Expert Member
Sep 14, 2014
2,799
2,000
Huwezi kuongoza nchi kwa huruma
Ya kupigwa risasi uraisi huwa haujaribiwi
Nadhani hujawaelewa watu,


mtu huyu anastahili kama angalikuwa sio mtu wa kusimamia kile anachokiamini

basi angelikuwa kimya kwa hofu ya magazine

Lakini ni imara mwenye courage and he is going to make a brave leader.

Hii ndio maana yao
 

Blac kid

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
5,619
2,000
Huwezi kuongoza nchi kwa huruma
Ya kupigwa risasi uraisi huwa haujaribiwi
Babu yenu alisokomezwa kuwa rais, ndoto zake ilikuwa aje awe IGP. Ampishe lissu watz kwa pamoja tunamtaka awe rais wetu na kura zetu zote ni kwa lissu
 

Mokaze

JF-Expert Member
Aug 3, 2018
8,057
2,000
Kura yangu kwa Lissu ni kwasababu anastahili kuwa Rais wa JMT


Kwanza you have to declare interest, je Wewe ni mwanamke mweusi au mweupe???--- isiwe ni wewe ni mweusi na unataka kupiga kura ya chuki kwa yule Boss mpenda mkorogo (vyeupe).🤣🤣
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom