Mzee Akili Mali atangaza kugombea uenyekiti wa Yanga

py thon

JF-Expert Member
Sep 11, 2016
2,469
2,000
Katibu Mkuu wa Baraza la Wazee wa Yanga, Ibrahimu Akilimali, ametangaza kuwania nafasi ya uenyekiti wa klabu hiyo iliyoachwa wazi hivi karibuni na aliyekuwa mwenyekiti wa timu hiyo, Yusuf Manji.


Mzee Akilimali aonesha nia nafasi ya Mwenyekiti Yanga

Katibu Mkuu wa Baraza la Wazee wa Yanga, Ibrahimu Akilimali ametangaza kuwania nafasi ya uenyekiti wa klabu ya hiyo iliyoachwa wazi hivi karibuni na aliyekuwa mwenyekiti wa klabu hiyo, Yusuf Manji.

Hivi karibuni Manji alitangaza kujiuzulu kwenye nafasi yake hiyo ili aweze kupumzika kutokana na matatizo mbalimbali aliyokumbana nayo siku chache zilizopotia.

Lakini pia maamuzi hayo ya Manji yalikuja ikiwa ni muda mfupi tu umepita tangu alipotangaza kutaka kuikodi timu hiyo kwa muda wa miaka 10, lakini akakukumbana na changamoto kibao kutoka kwa baadhi ya wanachama wa klabu hiyo na kuamua kusitisha mpango wake huo.

Akilimali alisema anaamini amefikia uamuzi huo ili aweze kuleta mabadiliko makubwa ya ndani ya klabu hiyo kuanzia pale Manji alipoishia.

Alisema licha ya kutokuwa bilionea kama ilivyokuwa kwa Manji lakini anaamini kwa kutumia utajiri wake wa hekima na busara alizonazo ataiongoza klabu hiyo kwa mafanikio makubwa, kwa hiyo amewataka wanachama kutulia.

“Manji keshaondoka Yanga akapumzike kutokana na matatizo yaliyompata hivi karibuni kwa hiyo siyo vizuri kuanza kuumiza vichwa kuwa mambo yatakuaje bila ya yeye.

“Yanga ni timu kubwa, jina lake na nembo yake tu chanzo kikubwa cha kuingizia mapato endapo atapatikana kiongozi mwenye uchungu na maendeleo ya Yanga na asiwe mpigaji.

“Kwa hiyo, katika uchaguzi ujao ambao utafanyika ili kuziba nafasi iliyoachwa na Manji, nitagombea nafasi hiyo kwani uwezo wa kuipa Yanga mafanikio ninao,” alisema Akilimali.

Saleh Jembe

 

Ndetirima

JF-Expert Member
Oct 4, 2011
956
1,000
Hiyo sio Breaking news kwasababu tuko wengi tunaowania hiyo nafasi na mimi nina wanachama wengi wanaonikubali kuliko huyo mzee.
 

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
16,364
2,000
Mzee wa mjini huyo. Anataka wagombea wa maana waje wampe hela ili eti ajitoe
 

sergio 5

JF-Expert Member
May 22, 2017
8,719
2,000
Huyo mzee
Elimu yake ya hapa na pale
Na pia niya kuunga unga kma mchuzi
Na pia amepitwa na wakati huyo
Alfu ameshapitiliza life expectancy ya bongo
Muda wowote anaweza akafa na kutuhangaisha wana yanga
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,690
2,000
PALE AKILI NDOGO INAPOONGOZA AKILI KUBWA,AKILI YA VIBUYU NA MADAWA INAPOTAKA KUONGOZA AKILI YA DARASANI
 

good96

JF-Expert Member
Nov 20, 2015
487
1,000
Huyo mzee
Elimu yake ya hapa na pale
Na pia niya kuunga unga kma mchuzi
Na pia amepitwa na wakati huyo
Alfu ameshapitiliza life expectancy ya bongo
Muda wowote anaweza akafa na kutuhangaisha wana yanga
Mkuu mbona mnageukana wenyewe kwa wenyewe
 

KWEZISHO

JF-Expert Member
Jan 29, 2016
7,532
2,000
Uzee dawa. Ngoja apewe tuone Matopeni FC watafurahia namna gani ujio wa wenye Yanga yao!
 

Ndetirima

JF-Expert Member
Oct 4, 2011
956
1,000
Hana sifa. Cheti cha kidato cha nne hana.
Ingekua Ukuu wa Mkoa sawa JPM anaweza kumpa kama alivyompa Bashite.
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
36,905
2,000
Katibu Mkuu wa Baraza la Wazee wa Yanga, Ibrahimu Akilimali, ametangaza kuwania nafasi ya uenyekiti wa klabu hiyo iliyoachwa wazi hivi karibuni na aliyekuwa mwenyekiti wa timu hiyo, Yusuf Manji.

SalehJembe.

Samahani naomba kuuliza anagombea Uenyekiti wa Uchawi ndani ya Klabu ya Yanga au Uenyekiti / Urais Yanga?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom