My top 10 HIP-HOP artists list of generation.........

Yangu hii ya all timers..

1)Pac
2)Biggie
3)Jay Z
4)Dr Dre
5)Snoop Dogg
6)Eminem
7)Nas
8)Cool J
9)Ice Cube
10)Heavy D.

Kwasasa...the Boss...numero unno...Ricky Rozay
2)Jay Z
3)Lil Wayne
4)Drake
5)Kanye West
6)TI
7)Wiz Kahalifa
8)Busta Rhrymes
9)Nicki Minaj
10)Meek Mills

Halafu kuna wengineo...

1)Chingy
2)Puff Daddy
3)Method Man
4)Cassidy
5)Lil Flip
6)Young Jeezy
7)Gucci Manne
8)Ace Hood
9)Ja Rule
10)Beanie Sigel.

Note:Ni listi ninayoweza kui reshuffle kutegemeana na mabadiliko ya diferent criterias nilizozitumia ie perfomances on different levels, more info on artists etc.

Jmushi,

list yako ya juu imesimama,ila kuanzia hapo group ya pili ukiondoa Busta,Jiga,Method na Beanie Sigel hao wengine ungeiita POP CHART..
 
1. Sugu
2. Soggy Doggy
3. Mkoloni
4. Dan Msimamo
5. Mabaga fresh
6. Prof. Jay
7. Afande sele
8. Inspector Haroun
9. Luten Kalama
10. KR

Hakuna cha Jei Ziii wala Lili wine hao juu ni mfuniko mbaya!
 
Man your list is flawed!...You started well but then disappointed me by including the Likes of Kanye, Drake, and who Minaj?....I mean seriously can't see N-A-SI-R in the list?..you be kidding me maybe i don't understand the thread!...

Here goes my top 10 of all time hip-hop greatS!

1. NAS
2. The Notorious B.I.G
3. JAY Z
4.Tupac Shakur
5. Eminem
6. Rakim
6. KRS One the Teacha
7.Mobb Deep
8.LL Cool J
9.Ice Cube
10.Snoop Dogg & Dr. Dre

Mie naona kama tUpac anatakiwa apande juu mpaka namba moja au mbili...:A S-coffee:
 
Hivi wewe unajua hiphop au...? Umejiaibisha....! Kuna rap na hiphop..! Naona umeongelea watu Wa rap tu.., kuna kina careles, mobb deep, immortal technique, boot gang, lost boys, wu tang clan, ghost face killers, das efx, dead prez na wegine kabao sio hao unaowataja wewe....!
 
Hivi wewe unajua hiphop au...? Umejiaibisha....! Kuna rap na hiphop..! Naona umeongelea watu Wa rap tu.., kuna kina careles, mobb deep, immortal technique, boot gang, lost boys, wu tang clan, ghost face killers, das efx, dead prez na wegine kabao sio hao unaowataja wewe....!
Hip Hop is sometimes mixed with some elements of R&b, and they go somewhat togenther and its more of commercial,halafu rap ndo original ma MC, we unazungumzia kinyume kabisa.

Mambo kama freestyling ni rap persee...And then mixed with beats you get Hip Hop.
Tumia akili...

Hip Hop ni culture inayo consist Rap...
 
my favorites are (mpangilio wa namba hapa ni randomly tu haina maana yoyote)
1. Dru Down
2. craig mack
3. juvenile
4. dr dre
5. 2pac
6. red cafe
7. shyne
8. jay z
9. kanye west
10. dj quick

my favorite hip hop groups are
1. wu tang clan
2. naughty by nature
3. luniz
4. def squad
5. a tribe called quest
6 delasoul
7. EPMD
8. das efx
9. brand nubian
10. black star
 
Jmushi,

list yako ya juu imesimama,ila kuanzia hapo group ya pili ukiondoa Busta,Jiga,Method na Beanie Sigel hao wengine ungeiita POP CHART..
Mkuu ni kweli, hata hivyo kuna ambao nimewaweka kwasababu tom me, music sometimes ina carry momeries of life.
 
Back
Top Bottom