My Opinion: Kati ya hawa watatu LAZIMA mmoja awe rais 2015 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My Opinion: Kati ya hawa watatu LAZIMA mmoja awe rais 2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Luteni, Jun 17, 2011.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimeandika sababu zangu kwa kifupi sana lakini nafikiri zinabeba maana kubwa believe me.

    .................Vote for Dr. W. Slaa .........................OR ...........Vote for Hon. H Mwinyi ........ OR.......... Vote For Hon E. Lowassa
    [​IMG]...................... [​IMG]...................... [​IMG]

    ..............Chadema Candidate................................................... CCM Candidate............................... Independent Candidate

    ......Serikali ya Utawala wa Sheria na Haki...................... Serikali ya Umoja na Mshikamano................... Serikali ya Uwajibikaji

    Una maoni gani kati ya haya majina matatu ni yupi unayempa asilimia kubwa na kwa sababu gani kama kwa haya majina matatu hakuna unayehisi ni mgombea anayefaa ni yupi unayeona atafaa na kwa sababu zipi, natanguliza shukurani.
     
  2. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpambano ni Dr. Slaa na Mwinyi Jr; Lowasa kajichafua mwenyewe kupitia akina Milya
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,002
    Likes Received: 2,268
    Trophy Points: 280
    Barabaraaaaaa
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    God bless Tanzania as you always have
     
  5. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu wewe ni great thinker.
    Tatizo kubwa ni kwamba system imekusudia kumbeba Husein.
    Inabidi tuwe makini sana na kuweka nguvu kubwa kuhakikisha total overhaul ya system iliyopo, kupitia Katiba mpya.
    Otherwise watambeba, maana wanahitaji kuhakikishiwa usalama wao baada ya kuibaka nchi yetu tukufu..
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,632
    Likes Received: 11,560
    Trophy Points: 280
    Rais ni mmoja tu,usituchanganye hapa
     
  7. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,997
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Kafungue majunguforum uchangie kule.

    Uzushi mtupu.
     
  8. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sidhani safari hii kama kuna mpango huo ila inategemea na karata zitakavyo changwa na chama chake kuanzia sasa wakati wa kujivua magamba.
     
  9. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hebu soma tena heading yangu sijasema marais wawili.
     
  10. T

    Technology JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Mtoe Mwinyi, weka jina la Rose Migiro
     
  11. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 867
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    i can bet,hakuna rais wa 2015 hapo..
     
  12. M

    Mkono JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumshindanisha dr Slaa na hawa jamaa ni kumshushia hadhi yake mbele watz wanaomwamini kupita mtu yeyeto kwa sasas ndani ya taifa hili.
     
  13. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    Kwa Independent ni katiba ya nchni gani? sio kwamba haipo hiyo?
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,377
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Kamuulize aliyeibiwa mke kama huyu mzee anaaminika.
     
  15. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,028
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lowassa kashaenda kutambika Nigeria kwa mchungaji Joshua na kuungama, japo amechafuka kweli ila hakati tamaa huyu mzee nomaaa




     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mwiny mr urojooooo
     
  17. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,302
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Edward ngoyai lowasa
    jasiri
    mthubutu
    mtawala
    kiongozi
    amekomaa kisiasa
    udhaifu wake ndio silaha yake
     
  18. m

    maggy Member

    #18
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utawala la Sheria na Haki is the best way to go kwa sababu kama sheria zinafuatwa na haki inatendeka
    umoja, mshikamano, uwajibikaji, etc by default vitakuwepo tu.
     
  19. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,605
    Likes Received: 1,565
    Trophy Points: 280
    Nchi hii sio ya koo fulani..hatuwezi kutoa rais mara 2 kwenye familia moja..enough is enough!
     
  20. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,102
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Luteni umenikumbusha October 2010. Mtu anayefaa kuwa raisi ni mmoja tuu na hata ukimwangalia ana HAIBA YA KUWA RAISI. Wawe na maisha mafupi wale wote waliohusika kuchakachua matokeo ya kura mwaka 2010. AMINA
     
Loading...