My great loss | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My great loss

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpita Njia, Jun 24, 2010.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ndio kwanza nimerejea kutoka Nachingwea kumzika mama yangu aliyefariki Jumamosi iliyopita.

    Niliwafahamisha wachache hapa kwa sms lakini nilishindwa kuwajuza wengi kupitia jukwaa kwa sababu ya ghafla ya jambo lenyewe kwani nililazimika kuondoka Jumamosi mchana mara baada ya kupata taarifa za msiba ili niwahi mazishi Jumapili.

    Nashukuru niliweza kudrive usiku na kufika salama na kuwahi mazishi na nimerejea jijini salama
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Goooosh, WHAT A LOSS!1...Pole mkuu sana!...KIBINADAMU HAYO NDO MANENO PEKEE TUNAYOWEZA KUKWAMBIA, HATUNA FARAJA ZA ZAIDI!...Bali Mungu wa Mbinguni ndiye atakayewafariji kwa upole zaidi na kuondoa upweke na hasara mliyopata!...Mwogopeni Mungu sana, na mzidi kutafuta sana siri ya ukuu wake...AMEN
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,297
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    SORRY FOR THE LOSS MP!!!

    Dah aisee....Mungu amrehemu mama yako mpendwa!!!
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,801
    Likes Received: 14,359
    Trophy Points: 280
    OMG! Am speechless! Pole sana MN!

    May the Almighty God Rest Her Soul In Peace! Amen
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,601
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Pole sana kamanda! Mungu aliyekupa Mama akupendae, amempenda zaidi, May her soal rest in Peace.
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    OOH!
    so sorry dear
     
  7. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole Mpita njia, Mungu akufariji wewe na familia yako.
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    pole sana mpiganaji, kama jina lako linavyosema "MPITA NJIA" kwa hakika sote ni wapita njia.
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Shukrani nyote....
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Pole sana Mpita njia mwenyezi mungu awape faraja na kuwatia nguvu katika kipindi hiki kigumu cha kumpoteza mpendwa wenu
    Amen .
     
  11. GY

    GY JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pole sana
     
  12. L

    Lady JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Pole sana dear!
     
  13. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,674
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Poleni sana.
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mpita Njia pole sana kwa msiba na mshukuru Mungu sana kwa ujasiri ulioko nao wa kuweza kuendesha gari usiku mzima na uko kwenye majonzi makubwa ya kuondokewa na mama yetu kipenzi. Naamini Mungu atakuwa amempunzisha kwa amani.
     
  15. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 6,202
    Likes Received: 1,969
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mpita njia. Kuondokewa na mama ni moja ya misiba inayouma sana. Mungu ampumzishe mahala pema peponi.
     
  16. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,257
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mpita njia.........Mungu ailaze Roho ya mama mahali pema peponi....Apumzike kwa amani...Amina
     
  17. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pole sana MN - Bwana akupe nguvu uweze kushinda kipindi hiki kigumu
     
  18. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2010
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,482
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    May Lord shower his blessings upon your entire family during these sad and emotional moments. Hakika yote ni mambo ya Muumba, na hayana makosa.
     
  19. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu! hapa inabidi ujipe moyo kufiwa kusikie tuu kwa mwenzio kuondokewa na mama jamani ni pigo kubwa sana jipe moyo endelea kumuombea mama alale pema peponi! tuko pamoja katika kipindi hiki cha majonzi mungu akupe faraja mkuu pole sana!

    Najua hali uliyonayo sasa hivi ila jipe moyo utayashinda yote katika yeye atutiaye nguvu Amen
     
  20. Z

    Zebaki Member

    #20
    Jun 24, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana Mpita Njia, Mungu akupe nguvu wewe na familia yako katika hiki kipindi kigumu. Mungu amlaze mahali pema peponi Mama Mpendwa.
     
Loading...