My friend is looking for a Partner, and maybe a husband kama mambo yataenda poa


Sal

Sal

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2008
Messages
500
Likes
12
Points
0
Sal

Sal

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2008
500 12 0
Wana JF naomba msinitafune, mambo ya kutumwa email nilikosea jamani
naomba muwasiliane nae kwenye delmonte198@hotmail.com
mkini PM msiwe na wasiwasi ujumbe nitaufikisha. samahani sana kama kuna walioshindwa kuwasiliana nae.

A friend of mine asked me post this for her. She's serious, so take it serious too.

Quote:
"natafuta mwanamme ambaye tunaweza kuanza maisha mapya kama mume na mke kama tutaelewana.
mimi niko kwenye mid 40s. natafuta mwanamme mwenye umri kati ya miaka 35 na 55 ambaye hana mke lakini awe na watoto na hahitaji tena mtoto maana mimi siko tayari kumpatia mtoto ila niko tayari kulea watoto wake. awe na ajira yenye kueleweka na kipato cha kati kama si cha juu. mwenye mawazo ya maendeleo ni muhimu japo tunaweza kupeana uelewa.
Unquote:
haya mlio single and serious jamani, dont let my friend down.
 
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
350
Likes
2
Points
0
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
350 2 0
mbona wamsemea kulikoni? haya bachelors kazi kwenu
 
M

Muhomoli

Member
Joined
Apr 30, 2011
Messages
11
Likes
0
Points
3
M

Muhomoli

Member
Joined Apr 30, 2011
11 0 3
A friend of mine asked me post this for her. She's serious, so take it serious too.

Quote:
"natafuta mwanamme ambaye tunaweza kuanza maisha mapya kama mume na mke kama tutaelewana.
mimi niko kwenye mid 40s. natafuta mwanamme mwenye umri kati ya miaka 35 na 55 ambaye hana mke lakini awe na watoto na hahitaji tena mtoto maana mimi siko tayari kumpatia mtoto ila niko tayari kulea watoto wake. awe na ajira yenye kueleweka na kipato cha kati kama si cha juu. mwenye mawazo ya maendeleo ni muhimu japo tunaweza kupeana uelewa.
mimi nina kazi nzuri na nina watoto. sichagui dini wala kabila ili mradi maelewano kwangu ndio muhimu. urefu kuanzia 5" 7cm maana mimi ni 5"5cm. sichagui sura japo asitishe sana, japo mwenye personality nitampa kipaumbele. awe na roho nzuri, mwenye upendo wa kweli wa kunijali na kuniheshimu, na asiwe muongo wa mapenzi au tapeli. mimi nina upendo na sio muongo inapokuja kwenye mahusiano. naishi Dar hivyo wa Dar nitawapa kipaumbele zaidi.
Naomba mawasiliano kwenye email hapa chini aanze kwa kujieleza yeye ni nani na anafanya nini na yuko wapi, akieleza wasifu wake pia itanisaidia.
email yangu ni delamonte198@hotmail.com

Unquote:
haya mlio single and serious jamani, dont let my friend down.
Utakuwa ni wewe mwenyewe unatafuta halafu unajifanya rafki yako kwani yeye haiui Jf au kwa kuwa umeskia huku kwa ma-greant thinker ma mdogo bhana haya utampata mzee Rwaitama maana na yeye anatafuta mwenzi
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
Alafu anaonekana kadhamiria kweli, jamani wenye sifa tajwa ndege huyoooo.......kajileta mwenyewe!!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Namtakia kila la kheri ktk kumpata wa kula nae uzee.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
Alafu anaonekana kadhamiria kweli, jamani wenye sifa tajwa ndege huyoooo.......kajileta mwenyewe!!
yule babu yako wa sitimbi kashaoa?
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,270
Likes
4,021
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,270 4,021 280
Duh!Haya bwana mnaetaka kuoa kazi kwenu!
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,907
Likes
13
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,907 13 145
Mi 40s na vigezo vyote hivyo?
 
I

Imman

Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
17
Likes
0
Points
0
Age
28
I

Imman

Member
Joined Sep 21, 2011
17 0 0
Uctarajie kupata mapenz ya ukwel huku 2nadanganyana 2
 
Sal

Sal

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2008
Messages
500
Likes
12
Points
0
Sal

Sal

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2008
500 12 0
From a friend of mine who is very serious. If you are not serious dont communicate with her. Naomba mheshimu matakwa ya mtu na msilete mzaha.

Quote:
natafuta mwanamme ambaye tunaweza kuanza maisha mapya kama mume na mke kama tutaelewana.
mimi niko kwenye mid 40s. natafuta mwanamme mwenye umri kati ya miaka 35 na 55 ambaye hana mke lakini awe na watoto na hahitaji tena mtoto maana mimi siko tayari kumpatia mtoto ila niko tayari kulea watoto wake. awe na ajira yenye kueleweka na kipato cha kati kama si cha juu. mwenye mawazo ya maendeleo ni muhimu japo tunaweza kupeana uelewa.
mimi nina kazi nzuri na nina watoto. sichagui dini wala kabila ili mradi maelewano kwangu ndio muhimu. urefu kuanzia 5" 7cm maana mimi ni 5"5cm. sichagui sura japo asitishe sana, japo mwenye personality nitampa kipaumbele. awe na roho nzuri, mwenye upendo wa kweli wa kunijali na kuniheshimu, na asiwe muongo wa mapenzi au tapeli. mimi nina upendo na sio muongo inapokuja kwenye mahusiano. naishi Dar hivyo wa Dar nitawapa kipaumbele zaidi.

email yangu ni delmonte@hotmail.com
Unquote

Kazi kwenu ma single mlio serious. Please dont let my friend down kwa kumchokoza kama you are not serious.
 
Sal

Sal

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2008
Messages
500
Likes
12
Points
0
Sal

Sal

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2008
500 12 0
to add on this nimesahamu, my friend was divorced 10 years ago. so akipata divorcee au aliyefiwa as long as yuko tayari wakapime afya zao hana problem.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,126
Likes
12,141
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,126 12,141 280
Nipo discolified:::mie serengeti boy::::
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
ka ni wwe sema tu mana kuliko kuanza kuzunguuka mara oooh rafki angu,weeeee
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
Utakuwa ni wewe mwenyewe unatafuta halafu unajifanya rafki yako kwani yeye haiui Jf au kwa kuwa umeskia huku kwa ma-greant thinker ma mdogo bhana ya utampata mzee Rwaitama maana na yeye anatafuta mwenzi
Nimeshangaa umenisemea, ni yeye mwenyewe atakua.
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Mi simo am below that.....angeshusha miaka kiduchu angeona kazi
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,882
Likes
82
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,882 82 145
sio shuga mami huyo maana yeye ni Mid 40 halafu anahitaji kuanzia 35. Partnership anayohitaji ni ya biashara au kazi gani?
 
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
485
Likes
2
Points
35
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
485 2 35
ani pm alafu asearch post inayosema NATAFUTA MKE
 

Forum statistics

Threads 1,238,898
Members 476,226
Posts 29,336,070