My Fear of Snakes!!


Kapinga

Kapinga

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
727
Likes
3
Points
0
Kapinga

Kapinga

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
727 3 0
iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiinnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
[ame="http://www.youtube.com/watch?v=xVEhnoYJtok"][/ame]
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Mmh, wewe Kapinga. Hako kanyoka kadogo muno. Sisi kule usukumani tunachezaga na yale makubwa kabisa kabisa gete nkoi, tena kipindi cha bulabo hapo hunielezi. Niko mpeku na masempele yangu ya ngoma, nimepaka mafuta ya samli, linyoka nalishika kiunoni huku nacheza na jembe. Hako kanyoka tunaachiaga watoto wadogo wanaojifunza kutambaa kukachezea.
Karibu bulabo pale bujora uone mavitu yetu mwanawane.
 
Kapinga

Kapinga

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
727
Likes
3
Points
0
Kapinga

Kapinga

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
727 3 0
Asante...lol...but i will pass too scared of these things...
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Mmh, wewe Kapinga. Hako kanyoka kadogo muno. Sisi kule usukumani tunachezaga na yale makubwa kabisa kabisa gete nkoi, tena kipindi cha bulabo hapo hunielezi. Niko mpeku na masempele yangu ya ngoma, nimepaka mafuta ya samli, linyoka nalishika kiunoni huku nacheza na jembe. Hako kanyoka tunaachiaga watoto wadogo wanaojifunza kutambaa kukachezea.
Karibu bulabo pale bujora uone mavitu yetu mwanawane.
Nzoka Bujora unakwenda kweli au usani tu? Yule Padre Clementi yupo bado? Mimi nilifika mpaka kwenye museum kule

http://philip.greenspun.com/sukuma/

royal-pavilion-5.1.jpg
 

Forum statistics

Threads 1,237,653
Members 475,675
Posts 29,295,953