Mwl Nyerere angefufuka leo angeingia chama gani?


K

kichangaa

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
690
Likes
2
Points
0
K

kichangaa

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
690 2 0
Mwalimu nyerere ni mmoja wa waasisi wa ccm.nimekuwa nikitafakari angefufuka leo angeingia chama gani cha siasa?
 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Likes
52
Points
145
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 52 145
Mwalimu nyerere ni mmoja wa waasisi wa ccm.nimekuwa nikitafakari angefufuka leo angeingia chama gani cha siasa?
Afufuke kwani yeye amekuwa Yesu? huyo ni mwenda zake kama wanavyopsema Kenya!
 
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
3,255
Likes
12
Points
135
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
3,255 12 135
Ukisikiliza vizuri hotuba zake, binafsi naona ASINGEJIUNGA NA CHAMA CHOCHOTE CHA SIASA! CCM NDO ANGEIKATAA KABISA!
 
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
1,754
Likes
14
Points
0
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
1,754 14 0
Nyerere ndo nani? kilasiku Nyere Nyerere, yeye ni nani? ungesema Bibi Titi, Kambona au Kawawa ningekuelewa, nikikumbuja kipindi cha uhujumu uchumi, kufulia majani ya mapapai nguo za shule, unakamatwa kwakukutwa na chumvi nusukilo,rexna,kujipaka oil,
 
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
1,754
Likes
14
Points
0
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
1,754 14 0
kujipaka oil inayotoka kwenye gari la mochwali BUGANDO delevawake alikuwa mjaruo watu wa PASIANSI MWANZA mnamkumbuka mjaruo huyu alikuwaanapita mtaani akisema aio niyakumelemeta alikuwaakipaki gari lilipo kanisa la PEFA kwasasa karibu na Bintimashoka
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,848
Likes
3,622
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,848 3,622 280
Naona ujinga umepata mnenaji
 

Forum statistics

Threads 1,272,352
Members 489,924
Posts 30,448,280