Mwl Nyerere akiwa kwenye foleni ya kupiga kura enzi hizo..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwl Nyerere akiwa kwenye foleni ya kupiga kura enzi hizo.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M-mbabe, Oct 29, 2010.

  1. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 4,132
    Likes Received: 2,364
    Trophy Points: 280
    [FONT=&quot]Mzee wetu hakuwa na hili wala lile - alisimama kwenye foleni kama mimi na wewe.
    Sina uhakika kama JK & co huwa wanasubiri foleni kama hivi!

    Anyways, tukiachana na hayo ya akina JK lengo la msingi hapa ni kutoa rai kwenu nyote kuwa tukapige kura J2. Hii picha ya Mwalimu iwe kichocheo (inspiration).
    [/FONT]
     

    Attached Files:

  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Life is too serious to be taken seriously
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Inafurahisha sana.
    Mwalimu alikuwa na utu, si hawa matapeli wetu wanaopenda kuheshimiwa kila mahali!
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 84,337
    Likes Received: 56,627
    Trophy Points: 280
    JK ni mtu mpenda makuu na angelipenda tumsujudie lakini amesahau ya kuwa..............ukijikweza jamii itakukwazwa...Ni Raisi wa kwanza wa nchi hii kutumia gari la kifahari aina ya BMW.........................yeye kwa kutumbua tu ndiye mwenyewe na sis wengine tutaambulia ahadi hewa..
     
  5. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ndio Julius Kambarage (JK wa kweli wengine hata si fotocopy wala nini wapowapo) Nyerere bana!
     
  6. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,301
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Kweli Nyerere alikuwa anipenda nchi yake na watu wake! Jinsi alivyopiga foleni, yaani kuonyesha kwamba yeye naye ni mmoja wenu! I like this photo. Nipatichukua na kuwaelezea wanangu juu ya viongozi tuliokuwa nao kabla nchi haijapinduliwa na mafisadi.
     
  7. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,000
    Likes Received: 12,601
    Trophy Points: 280
    Nyerere alikuwa true man of the people, ni mtu wa watu kwa dhamira na matendo, ila pia JK ni mtu wa watu, japo yeye ni kwa ubishoo!.
     
  8. Consultant

    Consultant JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 4,467
    Likes Received: 3,339
    Trophy Points: 280
    Julius Kambarage alikuwa mtu wa aina yake. Nina imani yupo peponi




     
  9. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 4,132
    Likes Received: 2,364
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red = NO.
    JK = impostor (pretender) wa hicho hapo kwenye red
     
  10. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nyerere.jpg
    Nimeona nikusaidie kuiweka hapa hii pic.
     
  11. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,178
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mwalimu aliipenda nchi na watu wake.
    Kama alivyosema M-babe, huyu msanii ni ana-pretend kuwa karibu na watu wakati huu tu, ila mitaa yake anayopenda kuvinjari na kutumia kodi zetu ni ughaibuni
     
  12. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mungu amlaze mahali pema Mwalimu nembo ya Tanzania.
     
  13. d

    dotto JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tuna viongozi wanaipenda tanzania lakini hawawapendi watanzania. Fukuza wote hao!!!
     
  14. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, Mimi mwaka 1980 tulipanga naye foleni kituo chakupigia kura cha Msasani. Of course naamini waliokuwa karibu naye walikuwa watu wa usalama wa taifa. Lakini nakumbuka siku hiyo alipofika kituoni tulikuwa kwenye foleni tayari. Alipanga pale alipoukuta mstari. Alisalimiana na watu kwa kuwapa mkono. Hapakuwa na mbwembwe na alitulia kwani aliogopa kuonekana au kujenga hisia za kujipigia kampeni siku ya uchaguzi. Kumbuka wakati huo alikuwa anagombea peke yake naTulikuwa tunapiga kura ya ndiyo kwenye Picha yake au Hapana kwenye Kivuli.
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Very humble,may his soul rest in peace.Amen
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,781
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Honestly - Mwl Nyerere has never been my inspirational!

    Ninaamini na naendelea kuamini kuwa Nyerere ndiyo chanzo cha matatizo yoooooooooote tuliyo nayo leo!

    Vijiji vya Ujamaa:: Azimio la Arusha :: Muungano na Zanzibar :: Sera ya Ujamaa na Kujitegemea :: E.t.c yote haya was a total failure!
     
  17. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280

    Mwl Nyerere alikuwa mjanja wa kuchezea akili za watu kwenye picha walio mbele na nyuma ni watu wa System tazama kaunda suti wakati wake mtu wa kawaida asingeweza kuvaa kaunda suti.
     
  18. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,874
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    Naam, namwona Mwangota (kwa wale wanaemkumbuka) naye alikuwepo!
     
  19. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mzee wangu alikuwa nayo
     
  20. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,199
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Alikuwa anatimiza haki yake ya kiraia na demokrasia katika kupiga kura
     
Loading...