mwizi wa kuku wa kitaa akiwa mzigoni!!!


K

kigoda

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,782
Points
1,195
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,782 1,195
Sio boflo huyu jaman!!
 
mjombo's

mjombo's

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
494
Points
195
mjombo's

mjombo's

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
494 195
sio kila mfukaza kuku ni mwizi, kwa picha tunayoiona hapo it daz not justify itself kwamba huyo jamaa ni mwizi, coz anaweza akawa ametoroka bandani na jamaa yupo ktk huku na kule za kumkamata kuku
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,320
Points
2,000
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,320 2,000
Mwizi wa kuku hawafukuzi kaka,huwa anawavizia....
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,101
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,101 2,000
anatafuta apetaiti huyu
 

Forum statistics

Threads 1,285,560
Members 494,675
Posts 30,866,805
Top