Mwizi mwizi tu hata kama anatembelea magongo, atatetea mfumo wa kifisadi uliomtajirisha!

Mag3

Platinum Member
May 31, 2008
11,816
2,000
Ni mapinduzi tu
yatawatoa hawa mafisadi madarakani
Watanzania tuamke
wakati ni sasa !


10_11_h55574.jpg

 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
52,774
2,000
helcopta kibao igunga wakati meli ya zanzibar imezama hadi chini hakuna msaaada wowote ..wanasiasa bana(ccm)
 

mwacheni77

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
763
225
Nampa heshima yake kimtindo,aliiba kilichozidi,alisimamisha uchumi wetu kimtindo,sukari kipindi chake haikuwa issue ya kuumiza kichwa watu,big up ben,alikuwa na maamuzi magumu aliyasimamia,samehe 7*70
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,516
2,000
Nakumbuka matusi yake pale Jangwani. Mwizi aliyebobea huyo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom