MWIZI:BAada ya kichapo aongozwa sala ya TOBA

mitale na midimu

JF-Expert Member
Aug 26, 2015
10,210
2,000
5525321_fbimg1497958063281_jpegf006482b4eb9b02d30bdb80db19d7833
 

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Mar 25, 2016
10,211
2,000
Huyo atakuwa kachafuka tu na mashetani yake hao ndio wanamfanyia huduma navyo jua wabongo wakishika mwizi wao ni kipondo tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom