Mwizi asalimisha maisha yake kwa Yesu Kanisani baada ya kuponyoka kipigo

hasason

JF-Expert Member
Sep 19, 2012
1,558
2,000
Mtu mmoja ambaye alikuwa akishiriki vitendo vya wizi alijikuta akimpa Yesu maisha yake hapo jana mara baada ya kukimbilia kanisa la The Oasis Healing Ministries lililopo nyuma ya jengo la Ubungo Plaza jijini Dar es salaam, mara baada ya mwizi huyo kukimbilia kanisani hapo akisalimisha maisha yake baada ya kuiba alikotoka.

Mwizi huyo ambaye hata hivyo GK haikupata jina lake, mara baada ya kukimbilia kanisani hapo, aliweza kuhubiriwa neno la Mungu ambalo alilipokea na kumkubali Yesu kuwa Bwana na Mwokozi wa maisha yake na kuahidi kuendelea kumshika na kumkiri Yesu, hata kokote atakapopelekwa na jeshi la polisi ambao walifika kanisani hapo kumchukua mwizi huyo.

Tukio la mwizi huyo kumpokea Yesu lilipokelewa kwa shangwe na waumini wa kanisa hilo ambao walishindwa kuzuia furaha hiyo hata mwizi huyo alipopandishwa kwenye gari ya polisi, ambapo mchungaji alimuombea huku mwizi huyo akionekana mwenye utulivu.


Mwizi akifanyiwa maombi akiwa ndani ya gari la polisi.


Waumini wakifurahi tukio lililotukia.


Maisha yake amempa BWANA.
 

Attachments

  • kibaka.jpg
    File size
    76.8 KB
    Views
    389
  • kibaka 2.jpg
    File size
    83.2 KB
    Views
    382
  • kibaka3.jpg
    File size
    74.2 KB
    Views
    383
Dec 7, 2013
68
0
Wakati wananchi wanamdundaaa kwa mawe , aliona mkono wa " mzungu" unamuita kutoka mawinguni akiwa sero ndio alisikia sauti ya bwana ikimwita SASA KAOKOKA
 

peterobu

Senior Member
Jul 6, 2013
175
225
Lazima muwe waangalifu matapeli kibao. Yametukuta kanisani kwetu. Likarudi kuiba hapo hapo kanisani. Limepotea
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom