Mwizi akichaguliwa wakati wa kiapo anashika msahafu au biblia? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwizi akichaguliwa wakati wa kiapo anashika msahafu au biblia?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by rugumye, Nov 4, 2010.

  1. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani nisaidieni, mwizi wa kura za wananchi tena kwa mabomu wakati wa kuapishwa hushika nini mkononi? au wanamtania Mungu?
     
  2. gillard

    gillard JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Duh hii kali aise mwenyewe nimetafakari nimekosea jibu ngoja tusubiri tuone !
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,779
    Likes Received: 530
    Trophy Points: 280
    Atapewa Biblia ya Mapepo ya Mama Rwakatare na Msahafu wa Shehe Yahaya na Shehe Sharif
     
Loading...