Mwita Waitara kukumbwa na yaliyomkuta Wassira

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
50,760
Likes
36,537
Points
280

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
50,760 36,537 280
Kwa kadri ya imani ya Wakurya , NI AIBU KUBWA SANA KWA MWANAUME WA KIKURYA KUSHINDWA NA MWANAMKE KATIKA JAMBO LOLOTE , Tangu Mzee Wassira ashindwe kwenye kinyang'anyiro cha ubunge na Dada Easter Bulaya amejificha chini ya uvungu wa kitanda , taarifa zinadokeza kwamba sehemu pekee anayojitahidi kwenda ni kwenye clinic yake ya kisukari kilichompata baada ya kushindwa ubunge , hii ni kwa vile madaktari walimuonya kwamba asipohudhuria hiyo clinic atakufa .

Jimbo la Ukonga ambalo ni kama Tarime ya DSM kutokana na kukaliwa na Wakurya wengi , wakazi wake ambao wengi ni wakulima , wafugaji wa kuku na askari wastaafu wamejiapiza hasa baada ya Chadema kumteua mgombea Mwanamke , wamejiapiza kumtosa Msaliti Waitara ( ALIYEKIMBIA CCM NA KUPOKELEWA CHADEMA BAADA YA KUKATAA KUMPIKIA CHAI EMMANUEL NCHIMBI ALIYEKUWA MWENYEKITI WA UVCCM , kumbuka kwamba waitara aliajiriwa kuwa katibu Mhutasi wa Nchimbi ) na kuhakikisha kwamba Mgombea wa chadema ambaye ni mwanamke anashinda kwa kishindo .

Njia pekee ya waitara kuwa kiongozi ni kuteuliwa kama Chalamila
dar-es-salaam-stand-up-uzinduzi-wa-kampeni-jimbo-la-ukonga-leo-jumamosi-viwan-jpg.846806
 

lnx

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2016
Messages
320
Likes
206
Points
60
Age
34

lnx

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2016
320 206 60
Na wayapige chini tu hayo yanayosaliti ahadi zao kwa wananchi,tena nawapa pongezi chadema kwa kusimamisha wanawake ukonga na korogwe vijijini kama siyo monduli.
 

UCD

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
3,903
Likes
2,619
Points
280

UCD

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
3,903 2,619 280
Bila polisi wenye silaha za kivita ccm ni wepesi kuliko pamba , Chiza kaangushwa kwenye kata 12 kati ya 13 lakini ffu 400 wenye makombora wakahakikisha anatangazwa , hata aibu huna mjomba ?
Wewe tulishakuzoea huna la maana! Hata wakati Sugu anapigwa mvua ilikuwa unatuaminisha Mbeya itazizima lakini ikawa kinyume chake!! Tarehe 16/9/2018 usije na ngonjera nyingine!
 

MAPITO Mwanza

Senior Member
Joined
Aug 21, 2018
Messages
134
Likes
60
Points
45

MAPITO Mwanza

Senior Member
Joined Aug 21, 2018
134 60 45
Kwa kadri ya imani ya Wakurya , NI AIBU KUBWA SANA KWA MWANAUME WA KIKURYA KUSHINDWA NA MWANAMKE KATIKA JAMBO LOLOTE , Tangu Mzee Wassira ashindwe kwenye kinyang'anyiro cha ubunge na Dada Easter Bulaya amejificha chini ya uvungu wa kitanda , taarifa zinadokeza kwamba sehemu pekee anayojitahidi kwenda ni kwenye clinic yake ya kisukari kilichompata baada ya kushindwa ubunge , hii ni kwa vile madaktari walimuonya kwamba asipohudhuria hiyo clinic atakufa .

Jimbo la Ukonga ambalo ni kama Tarime ya DSM kutokana na kukaliwa na Wakurya wengi , wakazi wake ambao wengi ni wakulima , wafugaji wa kuku na askari wastaafu wamejiapiza hasa baada ya Chadema kumteua mgombea Mwanamke , wamejiapiza kumtosa Msaliti Waitara ( ALIYEKIMBIA CCM NA KUPOKELEWA CHADEMA BAADA YA KUKATAA KUMPIKIA CHAI EMMANUEL NCHIMBI ALIYEKUWA MWENYEKITI WA UVCCM , kumbuka kwamba waitara aliajiriwa kuwa katibu Mhutasi wa Nchimbi ) na kuhakikisha kwamba Mgombea wa chadema ambaye ni mwanamke anashinda kwa kishindo .

Njia pekee ya waitara kuwa kiongozi ni kuteuliwa kama Chalamila View attachment 846806
Leo tumezindua kampeni zetu pale Mombasa mzambalauni
 
Joined
Jul 27, 2018
Messages
64
Likes
72
Points
25

Manjox

Member
Joined Jul 27, 2018
64 72 25
Hakuna sehemu CCM inaweza shinda kwa uhalali, yani hata uchukue mchanga vs mbunge yoyote wa CCM katika jimbo lolote lile, kura zikihesabiwa kwa haki mchanga unashinda.

CCM wameishiwa mbinu wapo mwishoni kabisa, mda si mrefu tunaingia msituni tunairudisha nchi katika utawala wa sheria.
Mi nawaomba CHADEMA watuorganise tu. Watu wa kawaida tupo wengi tu tuliochoka na udhalimu unaofanyika nchini. Tupo tayari waache kulalamika tufanye kwa vitendo tukomboe nchi yetu.
 
Joined
Sep 26, 2011
Messages
94
Likes
37
Points
25

polhunter

Member
Joined Sep 26, 2011
94 37 25
Mara ya mwanzo nilikuwa nasikitika sana chadema kushiriki hizi chaguzi, lakini ule wa buyungu umenipa picha umuhimu wa chadema kushiriki hizi chaguzi fake, inasidia kuwaambiaa ukweli wananchi juu ya serikali yao na kuonyesha kuwa chadema bado baadhi ya watanzania wana imani nayo. Hawa mabalozi watusaidie tu kuwasema hawa wezi ccm mwisho wa siku wataona aibu kwa kuanikwa mabaya yao.
Ukonga inaenda kuwa ubao ....mark my words!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,203,431
Members 456,762
Posts 28,113,228