Mwita Waitara kukumbwa na yaliyomkuta Wassira


Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,082
Likes
44,527
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,082 44,527 280
Kwa kadri ya imani ya Wakurya , NI AIBU KUBWA SANA KWA MWANAUME WA KIKURYA KUSHINDWA NA MWANAMKE KATIKA JAMBO LOLOTE , Tangu Mzee Wassira ashindwe kwenye kinyang'anyiro cha ubunge na Dada Easter Bulaya amejificha chini ya uvungu wa kitanda , taarifa zinadokeza kwamba sehemu pekee anayojitahidi kwenda ni kwenye clinic yake ya kisukari kilichompata baada ya kushindwa ubunge , hii ni kwa vile madaktari walimuonya kwamba asipohudhuria hiyo clinic atakufa .

Jimbo la Ukonga ambalo ni kama Tarime ya DSM kutokana na kukaliwa na Wakurya wengi , wakazi wake ambao wengi ni wakulima , wafugaji wa kuku na askari wastaafu wamejiapiza hasa baada ya Chadema kumteua mgombea Mwanamke , wamejiapiza kumtosa Msaliti Waitara ( ALIYEKIMBIA CCM NA KUPOKELEWA CHADEMA BAADA YA KUKATAA KUMPIKIA CHAI EMMANUEL NCHIMBI ALIYEKUWA MWENYEKITI WA UVCCM , kumbuka kwamba waitara aliajiriwa kuwa katibu Mhutasi wa Nchimbi ) na kuhakikisha kwamba Mgombea wa chadema ambaye ni mwanamke anashinda kwa kishindo .

Njia pekee ya waitara kuwa kiongozi ni kuteuliwa kama Chalamila
dar-es-salaam-stand-up-uzinduzi-wa-kampeni-jimbo-la-ukonga-leo-jumamosi-viwan-jpg.846806
 
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
3,893
Likes
3,832
Points
280
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
3,893 3,832 280
Kwa kadri ya imani ya Wakurya , NI AIBU KUBWA SANA KWA MWANAUME WA KIKURYA KUSHINDWA NA MWANAMKE KATIKA JAMBO LOLOTE , Tangu Mzee Wassira ashindwe kwenye kinyang'anyiro cha ubunge na Dada Easter Bulaya amejificha chini ya uvungu wa kitanda , taarifa zinadokeza kwamba sehemu pekee anayojitahidi kwenda ni kwenye clinic yake ya kisukari kilichompata baada ya kushindwa ubunge , hii ni kwa vile madaktari walimuonya kwamba asipohudhuria hiyo clinic atakufa .

Jimbo la Ukonga ambalo ni kama Tarime ya DSM kutokana na kukaliwa na Wakurya wengi , wakazi wake ambao wengi ni wakulima , wafugaji wa kuku na askari wastaafu wamejiapiza hasa baada ya Chadema kumteua mgombea Mwanamke , wamejiapiza kumtosa Msaliti Waitara ( ALIYEKIMBIA CCM NA KUPOKELEWA CHADEMA BAADA YA KUKATAA KUMPIKIA CHAI EMMANUEL NCHIMBI ALIYEKUWA MWENYEKITI WA UVCCM , kumbuka kwamba waitara aliajiriwa kuwa katibu Mhutasi wa Nchimbi ) na kuhakikisha kwamba Mgombea wa chadema ambaye ni mwanamke anashinda kwa kishindo .

Njia pekee ya waitara kuwa kiongozi ni kuteuliwa kama Chalamila
Tatizo halipo kwa wapiga kura. Tatizo lipo kwenye kutangazwa mkuu.
Swali ni je, huyo mwanamke atatangazwa endapo atakua ameshinda?
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
15,986
Likes
9,326
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
15,986 9,326 280
Ndio mimi mjanja ccm wote ni washamba na wewe ukiwemo.mliona kuiba kura haitoshi sasa mnapora.baadae mtabaka tu. Ninyi ni chama cha wauaji na wabakaji.Tena siku upinzani uchukue nchi hii labda nisipate chance ya ngazi za juu nakamata ccm yote hasa wa ngazi za juu kwa kosa kuendesha nchi vibaya kwa makusudi kabisa
Sina muda na malofa dizaini yako.
 
M

mtayeshelwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2011
Messages
951
Likes
245
Points
60
M

mtayeshelwa

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2011
951 245 60
Fala wewe huna adabu.chama chote cha ccm hawana adabu.wanatukana watanzania.Mkapa alituita watanzania malofa.mwinyi alituita kichwa cha mwenda wazimu.sasa wewe nawe ukitukana tukana tu maana ni kawaida yenu. Ila sikunitafika
Nafikiri fala utakuwa wewe na mbowe na mama yako mzazi, shida ya nyinyi vijana wa kutoka baraza la vichaa la chadema huwa mnajiona ni mabingwa wa matusi..... Mnafikiri wengine hawajui kutukana et enheer?? Haya twende jamaa alikuwa anakulea binafisi siogopi bani.
 
mikedean

mikedean

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2018
Messages
651
Likes
681
Points
180
mikedean

mikedean

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2018
651 681 180
Sina muda na malofa dizaini yako.
Ccm hamna hoja saizi unakimbia hojausitafute bunduki sasa na risasi.Mimi nategemewa na taifa na pia na familia yangu kama wewe.mafisiem ninyi ni wepesi kama pamba na wewe ni mwepesi kama karatasi.Umekimbia hoja mzee mmama.
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
15,986
Likes
9,326
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
15,986 9,326 280
Ccm hamna hoja saizi unakimbia hojausitafute bunduki sasa na risasi.Mimi nategemewa na taifa na pia na familia yangu kama wewe.mafisiem ninyi ni wepesi kama pamba na wewe ni mwepesi kama karatasi.Umekimbia hoja mzee mmama.
Hivi wewe unawashwa?
 
mikedean

mikedean

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2018
Messages
651
Likes
681
Points
180
mikedean

mikedean

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2018
651 681 180
Nafikiri fala utakuwa wewe na mbowe na mama yako mzazi, shida ya nyinyi vijana wa kutoka baraza la vichaa la chadema huwa mnajiona ni mabingwa wa matusi..... Mnafikiri wengine hawajui kutukana et enheer?? Haya twende jamaa alikuwa anakulea binafisi siogopi bani.
Powa hakikisha bunduki unaweka chini sawa hapa ni mwendo wa hoja tu
 
M

mtayeshelwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2011
Messages
951
Likes
245
Points
60
M

mtayeshelwa

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2011
951 245 60
Powa hakikisha bunduki unaweka chini sawa hapa ni mwendo wa hoja tu
Ukileta hoja nitajibu hoja, ukileta lugha ya kuudhi vivyo hivyo nitatumia lugha ya kuudhi zaidi,.
 
mikedean

mikedean

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2018
Messages
651
Likes
681
Points
180
mikedean

mikedean

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2018
651 681 180
Ukileta hoja nitajibu hoja, ukileta lugha ya kuudhi vivyo hivyo nitatumia lugha ya kuudhi zaidi,.
Fresh mimi nasema ninyi ccm mnatumia dola vibaya.bila ya hapo ni wepesi kama pamba.na mnatumia nguvu kuonesha mnapendwa kumbe mnachukiwa kama ukoma
 
M

mtayeshelwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2011
Messages
951
Likes
245
Points
60
M

mtayeshelwa

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2011
951 245 60
Fresh mimi nasema ninyi ccm mnatumia dola vibaya.bila ya hapo ni wepesi kama pamba.na mnatumia nguvu kuonesha mnapendwa kumbe mnachukiwa kama ukoma
Mbaazi ikinyauka husingizia jua, hivi Kuna uchaguzi umewahi kupita bila nyinyi kulalamika?jibu ni kwamba haupo na hautakuwepo.
 
T

tzcountry I love

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
391
Likes
319
Points
80
T

tzcountry I love

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2018
391 319 80
Nchi hii inapelekwa wapi? Hivi wanadhani wapiga kura ni wajinga? Tumechoka na huu upuuzi sasa!
 
J

Jozi 1

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
5,620
Likes
2,768
Points
280
J

Jozi 1

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2015
5,620 2,768 280
Kwa kadri ya imani ya Wakurya , NI AIBU KUBWA SANA KWA MWANAUME WA KIKURYA KUSHINDWA NA MWANAMKE KATIKA JAMBO LOLOTE , Tangu Mzee Wassira ashindwe kwenye kinyang'anyiro cha ubunge na Dada Easter Bulaya amejificha chini ya uvungu wa kitanda , taarifa zinadokeza kwamba sehemu pekee anayojitahidi kwenda ni kwenye clinic yake ya kisukari kilichompata baada ya kushindwa ubunge , hii ni kwa vile madaktari walimuonya kwamba asipohudhuria hiyo clinic atakufa .

Jimbo la Ukonga ambalo ni kama Tarime ya DSM kutokana na kukaliwa na Wakurya wengi , wakazi wake ambao wengi ni wakulima , wafugaji wa kuku na askari wastaafu wamejiapiza hasa baada ya Chadema kumteua mgombea Mwanamke , wamejiapiza kumtosa Msaliti Waitara ( ALIYEKIMBIA CCM NA KUPOKELEWA CHADEMA BAADA YA KUKATAA KUMPIKIA CHAI EMMANUEL NCHIMBI ALIYEKUWA MWENYEKITI WA UVCCM , kumbuka kwamba waitara aliajiriwa kuwa katibu Mhutasi wa Nchimbi ) na kuhakikisha kwamba Mgombea wa chadema ambaye ni mwanamke anashinda kwa kishindo .

Njia pekee ya waitara kuwa kiongozi ni kuteuliwa kama Chalamila
Kwa taarifa yako Wassira si Mkurya.
 
mikedean

mikedean

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2018
Messages
651
Likes
681
Points
180
mikedean

mikedean

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2018
651 681 180
Mbaazi ikinyauka husingizia jua, hivi Kuna uchaguzi umewahi kupita bila nyinyi kulalamika?jibu ni kwamba haupo na hautakuwepo.
Kwa hiyo ubakaji wa kura kama kule Tarime ulivyofanyika ndo tusilalamike.Tena bora mtu anaeongea sana kuliko mtu kukaa kimya.wanatoa machungu yao.Bahati mbaya zaidi ccm nao wanajibu kwa kejeli zaidi.kumbuka inshu ya kheri wa uvccm na chalamila kuhusu wapinzani
 
mikedean

mikedean

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2018
Messages
651
Likes
681
Points
180
mikedean

mikedean

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2018
651 681 180
Kwa hiyo UKONGA ni mjini kuliko KINONDONI kwa MTULIA??????
Kajipange upya na hii hoja yako
Kumbuka kwa mtulia raia hawakupiga kura.Jimbo walijiandikisha watu zaidi ya laki 2 lakin waliopiga kura 45000. Watu zaidi ya laki na nusu hawakwenda kupiga kura
 
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,952
Likes
2,632
Points
280
Tony antony

Tony antony

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,952 2,632 280
Bila polisi wenye silaha za kivita ccm ni wepesi kuliko pamba , Chiza kaangushwa kwenye kata 12 kati ya 13 lakini ffu 400 wenye makombora wakahakikisha anatangazwa , hata aibu huna mjomba ?
kata 12 kati ya 13 ambazo Zitto aliwadanganya na wote mlivo manyumbu mkafuata halafu baadae yeye mwenyewe anawaambia eti wake up CHADEMA,toeni matokeo Public wakati yeye ndo alikua mtoaji matokeo wa awali....
 

Forum statistics

Threads 1,235,270
Members 474,471
Posts 29,216,344