Mwita Waitara kukumbwa na yaliyomkuta Wassira


Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,092
Likes
44,536
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,092 44,536 280
Kwa kadri ya imani ya Wakurya , NI AIBU KUBWA SANA KWA MWANAUME WA KIKURYA KUSHINDWA NA MWANAMKE KATIKA JAMBO LOLOTE , Tangu Mzee Wassira ashindwe kwenye kinyang'anyiro cha ubunge na Dada Easter Bulaya amejificha chini ya uvungu wa kitanda , taarifa zinadokeza kwamba sehemu pekee anayojitahidi kwenda ni kwenye clinic yake ya kisukari kilichompata baada ya kushindwa ubunge , hii ni kwa vile madaktari walimuonya kwamba asipohudhuria hiyo clinic atakufa .

Jimbo la Ukonga ambalo ni kama Tarime ya DSM kutokana na kukaliwa na Wakurya wengi , wakazi wake ambao wengi ni wakulima , wafugaji wa kuku na askari wastaafu wamejiapiza hasa baada ya Chadema kumteua mgombea Mwanamke , wamejiapiza kumtosa Msaliti Waitara ( ALIYEKIMBIA CCM NA KUPOKELEWA CHADEMA BAADA YA KUKATAA KUMPIKIA CHAI EMMANUEL NCHIMBI ALIYEKUWA MWENYEKITI WA UVCCM , kumbuka kwamba waitara aliajiriwa kuwa katibu Mhutasi wa Nchimbi ) na kuhakikisha kwamba Mgombea wa chadema ambaye ni mwanamke anashinda kwa kishindo .

Njia pekee ya waitara kuwa kiongozi ni kuteuliwa kama Chalamila
dar-es-salaam-stand-up-uzinduzi-wa-kampeni-jimbo-la-ukonga-leo-jumamosi-viwan-jpg.846806
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,092
Likes
44,536
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,092 44,536 280
Haya tunasubiria kuona na kusikia..

Ila chama chenu kinasikitisha aiseee kwa kuzidi kujifukia. Msilie tu siku ikifika
Bila polisi wenye silaha za kivita ccm ni wepesi kuliko pamba , Chiza kaangushwa kwenye kata 12 kati ya 13 lakini ffu 400 wenye makombora wakahakikisha anatangazwa , hata aibu huna mjomba ?
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
9,870
Likes
8,325
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
9,870 8,325 280
Haya tunasubiria kuona na kusikia..

Ila chama chenu kinasikitisha aiseee kwa kuzidi kujifukia. Msilie tu siku ikifika
Umeandika kwa huzuni, gamba weye! Misisiemu sijui mkoje! Mijingamijinga tu
 
kupukupu

kupukupu

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2016
Messages
339
Likes
579
Points
180
kupukupu

kupukupu

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2016
339 579 180
Hakuna sehemu CCM inaweza shinda kwa uhalali, yani hata uchukue mchanga vs mbunge yoyote wa CCM katika jimbo lolote lile, kura zikihesabiwa kwa haki mchanga unashinda.

CCM wameishiwa mbinu wapo mwishoni kabisa, mda si mrefu tunaingia msituni tunairudisha nchi katika utawala wa sheria.
 
M

Mkamanga junior

Member
Joined
Jul 27, 2018
Messages
88
Likes
62
Points
25
M

Mkamanga junior

Member
Joined Jul 27, 2018
88 62 25
Mara ya mwanzo nilikuwa nasikitika sana chadema kushiriki hizi chaguzi, lakini ule wa buyungu umenipa picha umuhimu wa chadema kushiriki hizi chaguzi fake, inasidia kuwaambiaa ukweli wananchi juu ya serikali yao na kuonyesha kuwa chadema bado baadhi ya watanzania wana imani nayo. Hawa mabalozi watusaidie tu kuwasema hawa wezi ccm mwisho wa siku wataona aibu kwa kuanikwa mabaya yao.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
101,686
Likes
119,523
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
101,686 119,523 280
Kwa kadri ya imani ya Wakurya , NI AIBU KUBWA SANA KWA MWANAUME WA KIKURYA KUSHINDWA NA MWANAMKE KATIKA JAMBO LOLOTE , Tangu Mzee Wassira ashindwe kwenye kinyang'anyiro cha ubunge na Dada Easter Bulaya amejificha chini ya uvungu wa kitanda , taarifa zinadokeza kwamba sehemu pekee anayojitahidi kwenda ni kwenye clinic yake ya kisukari kilichompata baada ya kushindwa ubunge , hii ni kwa vile madaktari walimuonya kwamba asipohudhuria hiyo clinic atakufa .

Jimbo la Ukonga ambalo ni kama Tarime ya DSM kutokana na kukaliwa na Wakurya wengi , wakazi wake ambao wengi ni wakulima , wafugaji wa kuku na askari wastaafu wamejiapiza hasa baada ya Chadema kumteua mgombea Mwanamke , wamejiapiza kumtosa Msaliti Waitara ( ALIYEKIMBIA CCM NA KUPOKELEWA CHADEMA BAADA YA KUKATAA KUMPIKIA CHAI EMMANUEL NCHIMBI ALIYEKUWA MWENYEKITI WA UVCCM , kumbuka kwamba waitara aliajiriwa kuwa katibu Mhutasi wa Nchimbi ) na kuhakikisha kwamba Mgombea wa chadema ambaye ni mwanamke anashinda kwa kishindo .

Njia pekee ya waitara kuwa kiongozi ni kuteuliwa kama Chalamila
.
tapatalk_1534425895494-jpeg.838388
 
N

narumuk

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
1,597
Likes
1,390
Points
280
N

narumuk

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
1,597 1,390 280
Bila polisi wenye silaha za kivita ccm ni wepesi kuliko pamba , Chiza kaangushwa kwenye kata 12 kati ya 13 lakini ffu 400 wenye makombora wakahakikisha anatangazwa , hata aibu huna mjomba ?
Uchaguzi ni mpambano na kila mtu au chama kinatafuta mbinu za kushinda! Ukishindwa mbinu utashindwa uchaguzi na mwisho wa yote usilalame! Nakuelezaga kila siku kuwa unatakiwa kuwa mature
 
Ghiti Milimo

Ghiti Milimo

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,038
Likes
818
Points
280
Ghiti Milimo

Ghiti Milimo

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,038 818 280
Uchaguzi ni mpambano na kila mtu au chama kinatafuta mbinu za kushinda! Ukishindwa mbinu utashindwa uchaguzi na mwisho wa yote usilalame! Nakuelezaga kila siku kuwa unatakiwa kuwa mature
Mbinu sawa, lakini ni za kupigiwa kura, sio kutangazwa umeshinda, wakati kura zako ni chache.
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,915