Mwita Chaha Marwa Masiaga Son of Msafiri (AK47)


Chris_Mambo

Chris_Mambo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2010
Messages
597
Points
195
Chris_Mambo

Chris_Mambo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2010
597 195
Thanks mkuu, this is very interesting. Haya mambo yapo!
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,606
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,606 2,000
mbavu zinaniuma
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,904
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,904 1,250
Mura ripewe kazi rimejiereza vizuri!
 
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
1,535
Points
1,225
W

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
1,535 1,225
wengi wetu tunacheka na tunapenda kusema lakini wangapi humu wanaeza kuandika kama hivi?
sisi tuliopitia elimu ya watu wazima tunaona imetulia makosa madogo yapo lakini akiipeleka kwenye meza yangu lazima nimuite kwa mahojiano
Kuna watu wanajua kuzungumza kiinglishi lakini kuandika ndio kazi ndio maana kuna wasawazishaji wa lugha kwenye kuandika kitabu hata huko maulaya
 

Forum statistics

Threads 1,286,211
Members 494,902
Posts 30,887,440
Top