Mwita Chaha Marwa Masiaga Son of Msafiri (AK47)

MaxShimba

JF-Expert Member
Apr 11, 2008
35,784
2,000
428342_10150613080535889_796736659_n.jpg
 

Wandugu Masanja

JF-Expert Member
Apr 26, 2008
1,531
1,225
wengi wetu tunacheka na tunapenda kusema lakini wangapi humu wanaeza kuandika kama hivi?
sisi tuliopitia elimu ya watu wazima tunaona imetulia makosa madogo yapo lakini akiipeleka kwenye meza yangu lazima nimuite kwa mahojiano
Kuna watu wanajua kuzungumza kiinglishi lakini kuandika ndio kazi ndio maana kuna wasawazishaji wa lugha kwenye kuandika kitabu hata huko maulaya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom