Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwisho wa siku 7 za Ridhiwan ni leo 9/5/11!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PakaJimmy, May 9, 2011.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
  2. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    du!, WATU MPO MAKIN KUFUATILIA UTEKELEZAJI WA KAULI ZA WATU?!!!.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,614
    Likes Received: 12,008
    Trophy Points: 280
    Ngoja tusubiri his next move baada ya kutoa tishio.
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,319
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Hana lolote huyo! Hawezi kufanya chochote. Walishindwa akina Mkono walipotajwa kwenye JK eleven sembuse yeye! Wanahofia kujikana mahakamani.
     
  6. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Time is rushing, si muda mrefu kutakuwa na uchaguzi mkuu tena
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Kamanda

    Hivi na wewe uliingia mkumbo kuwa Mwana wa Mfalme alikuwa serious? Hana cha kupeleka mtu mahakamani huyo Ridhiwan Kikwete
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,061
    Likes Received: 3,086
    Trophy Points: 280
    Tusubiri labda anawasiliana na wanasheria wake!
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,506
    Likes Received: 5,696
    Trophy Points: 280
    Yale yalikuwa maigizo tu, hamna lolote pale, wee unaongea na vyombo vya habari haijulikani unakoelekea?? Mara maisha ya mijini...hahaaa kwa hio hastahili kuiendesha UVCCM kimjini huyu ni mhuni sawasawa na Cisco
     
  10. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,606
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Am just speechless!

    Ila kwa ufupi ni kwamba, Kuna issues zina tuadhiri kama watanzania kwa ujumla, Tunataka tuujue huu utajiri wa R1 umetokana na nini, Isije ikiwa ni kodi zetu walalahoi.

    Ndio maana Hutonikuta nafuatilia hata siku moja utekelezaji wa Kauli yako wewe! Ila nitakua bize sana kufuatilia Lolote linalohusu mali za Riz1, Lowasa, Chenge, Mramba, Karamagi, Rostam, .......

    Nadhani umenielewa Mkuu.
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Hili jina ni mpya!...Kabatizwa lini huyu?
    Kwa maana hiyo asubirie kupigwa Tanganyika jeki na Mtikila kwenda Mahakamani!
    Mimi naombea babaye amtume hata huko Pakistan, japo kwa miezi 2 kuuliziaulizia afya ya jamaa za Osama, ili akirudi akute mambo yamepoa..!
    Vinginevyo anadhalilika dakika yoyote kuanzia leo!
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ahadi ni deni bana!
    Huyu mtoto aliongea kwa kuita waandishi wa habari, akiwa na maana UMMA wa Watanzania wote unatakiwa ufahamishwe jambo alilotaka kusema!
    Sasa anawajibika kabisa kumalizia homework yake kwa kuchukua hatua aliyoahidi, vinginevyo atumie vyombo hivyohivyo vya habari kukanusha kuwa hakuwa makini wakati akitamka maneno hayo!
    Media nazo zina wajibu mkubwa sana kumfuatilia huyu kijana wa kimjinimjini, ili kupata kinachoendelea na hatimaye kuwamalizia sakata hili wananchi!
     
  13. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Halafu hatutaki mtoto wa rais muwongo kwa hiyo ni lazima atimize ahadi yake
     
  14. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Haaaaaaaah aaaaaaahhh duh Ridhiwan Uday Saddam Hussein al-Tikriti al KikweteRidhiwan dogo lile time bomb lako sasa ndiyo hiloooooooo.... tupe raha :evil:
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    kama baba yake muongo utashangaa mtoto akiwa muongo pia....
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,589
    Likes Received: 2,371
    Trophy Points: 280
    Yalikuwa maneno ya kimjini mjini, hakumbuki kama aliahidi
     
  17. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri tu.... siye yetu macho.
     
  18. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,956
    Likes Received: 3,246
    Trophy Points: 280
    Duh mkuu umekamaa nae utadhani umetumwa na kijiji,mwanzako alikuwa akisema kimjini mjini hakuwa serious kihivyo.
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Labda watatumia nguvu ya pesa Kumnyamazisha Rev Mtikila...!
     
  20. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Yetu masikio,tunasubiri kusikia kinachoendelea mkuu!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...