Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwingira, frenandes, lusekero, kakobe, lwakatare !!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by gango2, Jan 17, 2012.

  1. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 982
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    wachunga kondoo wa mungu!!!

    but kila mmoja kwenye maubiri yake haishi kusema hakuna kama yeye katika dunia hii!!!

    wengine wanajiita NABII WA MANABII, mara MTUME WA MITUMe haya bana si hatuna la kusema.

    .
    lakini nyuma ya hawa watu tunawasiwasi sana!!!!
     
  2. Abraham

    Abraham Senior Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sijaelewa hoja, Tafadhali elezea upya
     
  3. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 982
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    hata kwenye mtihani kuna wengine huwa hawaelewi na ndo mana wanafeli paper....pole
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbinguni mbali sana.................
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 7,765
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280
    utapeli wao ndo hoja nadhani
     
  6. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 673
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwingira, frenandes, lusekero, kakobe, lwakatare !!!!!


    Fernandes, Lusekelo


    All of them, Time will tell
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,803
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    NA NJIA NI NYEMBAMBA SANA NA WATAKAOENDA NI WACHACHE SANA ambao hawakudhaniwa
     
  8. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 982
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    bora umemwelewesha huyo....!!!
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,803
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    mwakasege je? Yupo kundi lao au?
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ivi hilo nundu hapo usoni ulifanyaje mkuu gango?
     
  11. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 5,787
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Wote hao wako ki Fedha zaidi.
     
  12. M

    Mnyaturu Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nini mtu uwe na mashaka na watumishi wa MUNGU.jamani tuangale kunsehemu kosa limefanyika either kwetu sisi au kwa watumishio tujipange upya.kwa safari ya kuelekea .
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,156
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 145
    Shika sana ulichonacho asije mwovu akakichukua!
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,834
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Na kwa mungu siyo kwa mzungu ha2end kwa PASSPORT.
     
  15. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haleluya we umenena.mbinguni ni mbalĂ­ sana hao wanaojiita mitume,manabii,sijui nini upako kwa kweli kufika mbingu itakuwa taabu sana.na nawaonea huruma kwani hawajui kuwa wao hawatafika mbinguni bwana yesu asifiwe.
     
  16. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Wapendwa Shalom,
    Sina kipingamizi na Imani za watu lakini kuna vitu viliniudhi hasa huyo anayejiita MWINGIRA kitendo cha kumtukana Mkuu wa nchi kwa matusi kama yale ya nguoni hakikubaliki. yeye ahubiri kivyake na wanokwenda kwake lakini atuachie amani yetu.
    Biblia na vitabu vyote vitakatifu vinasema MHESHIMU BABA NA MAMA YAKO NA WENGINE WOTE WENYE MAMLAKA.
    Issue za pete na makabuli zinatoka wapi hapa.
    MWINGIRA BEHAVE.
     
  17. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 925
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    na Askofu kakobe kawakose nn tena sidhani kama kakobe anausika kwenye hoja hii
     
  18. i

    isoko Senior Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wakuu ni 10% tu hakuna kingine.
     
  19. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hizi ni nyakati za mwisho maana watakuja hata ambao labda watajiita wao ndo Mungu..Subiri kidogo tu
     
  20. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hatuzungumzii makosa yao, tunazungumzia usanii wao. Wote hawa Kaole