Mwili Wa Ulimboka Kuwasili Ijumaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwili Wa Ulimboka Kuwasili Ijumaa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mwanaizaya, May 20, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. m

    mwanaizaya Senior Member

    #1
    May 20, 2008
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF kwa huzuni kubwa na masikitiko napenda kuwataarifu ule mwili wa mpendwa wetu
    ULIMBOKA
    MWAKIFUNA
    aliefariki hapo wichita uko USA kwa ajali ya moto utaingia hapa TANZANIA saa nane mchana na ndege ya afrika ya kusini...ukiwa kama ndugu rafiki na mwana jf mpenda watu unakaribishwa katika kuwafariji wazazi wa marehemu mke na watoto.....tunapenda kuwataarifu mwili utatokea sehemu ya mizigo yaani CARGO......hivyo wengine waelekee uwanja wa sasa,,,na wengine tunawaomba waelekee CARGO barabara ya kuelekea uwanja wa zamani wa ndege .....mungu awape faraja familia ya marehemu

    "BWANA AMETOA NA BWANA AMETWAA JINA LA BWANA LIBARIKIWE"
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ninasikitika sanakwa kifo cha mwenzetu Ulimboka
    Nawatakia faraja na subira kwa wafiwa na wana JF wote
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,181
    Likes Received: 4,070
    Trophy Points: 280
    Poleni Sana Wafiwa........
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,597
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Poleni wafiwa na wanafamilia
     
  5. k

    kalld Member

    #5
    May 22, 2008
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu amlaze marhemu mahali pema peponi

    Poleni sana wafiwa.
     
  6. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 671
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Poleni sana

    tulimpenda Ulimboka lakini Muumba amempenda zaidi yetu
    Amen
     
  7. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ombi Pamoja Na Msiba Uliotupata Kama Mwana Basi Sio Kutaja Jiana Lake Tu ,basi Hata Lile Jina La Ki-jf Litajwe Tujue Du ,michango Yake Hatuta Iona Tena,so Familia Ya Ulimboka Ulimboka Poleni Sana
     
  8. O

    Ogah JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,208
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Poleni sana wafiwa na kwa wana JF wote,

    Mola ailaze roho ya marehemu pahala pema peponi, Amina
     
  9. M

    Mr EWA JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2008
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Poleni sana,wote njia ni moja.
     
  10. C

    Choveki JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2008
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wafiwa Poleni.
    Ni Kwake tulipotoka na Kwake tutarejea.
     
  11. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2008
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Pole sana wafiwa.mungu aiweke roho ya marehemu mboka mahali pema peponi.
     
  12. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2008
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Msiba upo wapi? Au tuende huko Cargo? Tafadhali toa habari kamili
     
  13. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,096
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mungu ampokee na apumzike kwa amani

    nnawatakia subira wanafamilia pamoja na ss familia ya JF maana ni mtoto wa famili hii
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,247
    Likes Received: 3,162
    Trophy Points: 280
    SHUKRAN
    KWENU WANA JF NA WATANZANIA WOTE WALIOKO MAREKANI TUNAPENDA KUTOA SHUKRANI KWA MSAADA WA FEDHA MAWAZO NA KWA KILA KITU MLICHOWEZA KUSAIDI A KUFIKA KWA MWILI WA MPENDWA WETU ulimboka..mwili umefika salama JANA SAA MOJA NA NUSU NA KUANGALIWA NA BAADHI YA NDUU KWA MACHUNGU MZAZI WA KIUME ALISHINDWA KUJA NA HIVYO KUENDELEA KUBAKI NYUMBANI....MAMA WA MAREHEMU MUNGU AMPE MOYO WA IMANI WALIWEZA KUJA KUANGALIA NA MWISHO KUAMINI KWELI MWANAE HATUNAE TENA....NI MASIKITIKO KIDOGO NA HILI NAFIKIRI LINAWEZA KUWA WAZO KWA NDUGU ZETU MLIOKUWA UKO NJE JARIBUNI KUTUMA HAATA PICHA KILA BAADA YA MIEZI 6...ILI ISIJE IKALETA MTAFARUKU KWENYE MATATIZO KAMA HAYA...ILIKUWA NI NGUMU MAMA KUAMINIMWANAE...KUTOKANA NA KUWA TOFAUTI KIDOGO...ALIKUWA AMESUKA NYWELE HUKU ALPOONDOKA ALIKUWA NA UPARA......
    LINGINE KIJANA ALISLIMU KIDOGO NA ALIPOONDOKA ALIKUWA AMETUNA MIRABA 4..NAFIKIRI NDUGU ZANGU WA UKO MTAFANYA HAAYA ..ILIKUWA NI NGUMU KUAMIINI NA KUSEMA SI MWANAE MPAKA ALIMSHIKA MGUU ...NA KUKIRI NDIE......RAP ULI MUNGU AKULINDE UKO ULIKO......KUNA WANA JF WALIANDIKA ANA MKE NA WATOTO WALI UKO JAMANI HAWA WALISHINDWA KUJA ????????????
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,247
    Likes Received: 3,162
    Trophy Points: 280
    Msiba Uko Nyumbani Kwa Wazazi Wa Marehemu Uko Kijichi Mbagala
    Maziko Saa Tisa Na Nusu Pale Makaburi Ya Changombe Wenye Muda Mnakaribishwa Kumwaga Na Kwenda Kumlaza Ndugu Yetuuli Kwenye Nyumba Ya Milele.....................
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...