Mwili wa Michael Jackson kufukuliwa kwa ajili ya uchunguzi

Kanungila Karim

Verified Member
Apr 29, 2016
16,603
2,000



Kwa mujibu wa mtandao wa Radar Online unaripoti kuwa mwili wa Mfalme wa Pop Marehemu Michael Jackson unaweza kufukuliwa kwa ajili ya uchunguzi zaidi kufuatia tuhuma za ulawiti zilizotolewa na wavulana tofauti hivi karibuni.

Kupitia makala ya ‘Leaving Neverland’ imebaini kuwa Mfalme huyo wa Pop aliwahi kuwalawiti wavulana zaidi ya 30 wakiwa na umri mdogo huku waathirika 11 tayari wamejitokeza na kukiri unyanyasaji huo na kusema kuwa MJ alifanya kitendo hicho wakiwa na umri kati ya miaka 7 mpaka 14.
Inaripotiwa kuwa mmoja wa mashuhuda aliuambia mtandao huo kuwa MJ alikuwa akiwaliti watoto wengi kutokana na wao kwenda kumtembelea nyumbani kwake na alikua akifanya hivyo hasa kwa walemavu pamoja na wagonjwa waliokuwa wakisumbuliwa na magonjwa mbalimbali.

Kutokana na tuhuma hizo mwili wa Marehemu MJ utafukuliwa kwaajili ya vipimo vya DNA kwenye mabaki ya sehemu za mwili wake ili kuthibitisha ukweli unaosemwa. Mwaka 1993 MJ aliwahi kufunguliwa mashtaka ya unyanyasaji wa kingono dhidi ya mvulana mwenye umri wa miaka 13.
 

The Monk

Platinum Member
Oct 12, 2012
15,046
2,000
Situnaambiwa huko ndio kuna haki inatendeka? Wamwache aendelee kupata mshahara wa matendo yake kwa kadri alivyoishi iwe ni raha au shida.

Wakifukua mwili wake na kubaini kweli alifanya hivyo vitendo, watamfungulia mashtaka au wanachukua hatua gani?
 

Scars

JF-Expert Member
Apr 8, 2017
13,484
2,000
Sasa huu ni utoto wa kiwango cha juu, kwanini wasianze kuwapima hao watoto akili zao kwanza kama wana utimamu?

Yaani hii ni plan ambayo imewekwa ili kumchafulia jina MJ pamoja na familia yake. Hata wakipima wakikosa walichokua wakidhani watatoa majibu ya uongo ili wamchafulie jina kwenye familia yake

Sent using unknown device
 

Bahati furaha

JF-Expert Member
Jul 11, 2012
2,945
2,000
Situnaambiwa huko ndio kuna haki inatendeka? Wamwache aendelee kupata mshahara wa matendo yake kwa kadri alivyoishi iwe ni raha au shida.

Wakifukua mwili wake na kubaini kweli alifanya hivyo vitendo, watamfungulia mashtaka au wanachukua hatua gani?
Sometimez hawa watu hamnazo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom