Mwili wa George Lutuhi siku 7 Mochwari hospitali ya kibena Njombe madaktari waomba ndugu kujitokeza kuutambua


kilagalila

kilagalila

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2018
Messages
213
Likes
61
Points
45
kilagalila

kilagalila

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2018
213 61 45
1544181420835-jpeg.960251

Serikali Mkoani Njombe Imewataka Watanzania Kujenga Mazoea ya Kutembea na Nyaraka Zote Muhimu za Utambulisho Wao Pindi Wanapokuwa Safarini Ili Kurahisisha Mawasiliano Wakati Linapotokea Jambo Lolote Linalohitaji Mawasiliano ya Dharura.

Wito Huo Umetolewa na Afisa Ustawi wa Jamii Kutoka Hospitali ya Rufaa Ya Kibena Mkoani Njombe Bwana Samson Sollo Wakati Akizungumza na Vyombo Vya Habari Juu Ya Mkazi wa Mmoja wa Songea Aliyefahamika Kwa Majina ya George Lutuhi Ambaye Amefariki Akiwa Anapatiwa Matibabu na Hakuna Ndugu Aliyejitokeza Hadi Sasa.


“nauomba umma kuweza kutusaidia kuweza kuwapata ndugu wa marehemu GEORGE LUTUMO,amabye ni mkazi wa songea alikuwa ni mvuvi alikuwa akisafiri kuelekea Mtera mkoani Iringa siku ya tarehe moja mnamo saa moja na nusu asubuhi tuliweza kumpokea hapa hospitalini kutoka katika gesti aliyokuwa amepumzika na tumeweza kumuhumia lakini kwa bahati mbaya aliweza kupoteza maisha na tuliweza kutafuta taarifa zake hatukuweza kufanikiwa”alisema afisa afya

Bwana Sollo Amesema Marehemu Baada ya Kuugua Alifikishwa Hospitalini Hapo na wasamalia Disemba Mosi ya Mwaka Huu Akitokea Katika Nyumba ya Kulala Wageni ya Iditima Iliyopo Mjini Njombe Eneo Alilofikia Kabla ya Kuelekea Mtera Huko Mkoani Iringa Kwenye Shughuli za Uvuvi.

Aidha Afisa Ustawi Huyo Amesema Taarifa za Awali Walizipata Katika Nyumba Hiyo ya Wageni Alikofikia Kabla ya Umauti Kumkuta Lakini Kwa Bahati Mbaya Hakukutwa na Simu,Taarifa Zozote Wala Nyaraka Muhimu za Utambulisho Jambo Ambalo Limewalazimu Kutumia Vyombo Vya Habari Kutoa Taarifa Hiyo.

Alfred Melele ni Daktari Katika Hospitali ya Rufaa Mkoa wa Njombe ya Kibena Ambaye Anasema Marehemu Anakadiriwa Kuwa na Umri wa Miaka 29 Hadi 30 na Alifariki Majira ya Mchana Siku Hiyo Hiyo ya Disemba Mosi.

“tulipima vipimo vyote kwenye Damu,sukari pia ilikuwa kawaida kipimo cha malaria kipimo cha virusi lakini marehemu alikuwa anatoa harufu mdomoni kama alikuwa amekunywa pombe sana na kuonekana kama alikuwa anatumia vidonge vya Parasetum inawezekana alikuwa anaumwa mda mrefu kwa hiyo alikuwa anatumia dawa na akatumia vinywaji vikampelekea kuto kujitambua na kuwa na hali mbaya”alisema daktari Melele

Dokta Melele Anasema Kwa Mujibu wa Taratibu Ndugu Wasipopatikana Katika Kipindi Cha Siku 14 Kuchukua Mwili Huo Basi Serikali Italazimika Kuuzika.

Mr.mtaani/mc.amiri

1544181507679-jpeg.959101
 

Attachments:

marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
10,114
Likes
4,601
Points
280
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
10,114 4,601 280
Mwili wa George lutuhi siku 7 Mochwari hospitali ya kibena Njombe madaktari waomba ndugu kujitokeza kuutambua
nauomba umma kuweza kutusaidia kuweza kuwapata ndugu wa marehemu GEORGE LUTUMO,
Lutuhi au Lutumo? Nafahamu ukoo wa akina Lutumo asili yao ni hapohapo ilipo Hospital Teule
 

Forum statistics

Threads 1,237,082
Members 475,401
Posts 29,277,620