Mwigulu Nchemba ni mtoto wa mkulima kweli! Kwanini aipende CCM hivi?


Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
20
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 20 135
Muda huu namuangalia Mwigulu Nchemba katika Star TV. Kwa maisha niliyoyaona, hakika hakustahili kuwa muumini wa CCM.
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,263
Likes
1,964
Points
280
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,263 1,964 280
Historia ya Mwigulu haina tofauti na Watanzania wengi katika legacy ya Mwalimu Nyerere ilikuwa ina wezekana mtu from no where na kuingia kwenye systeam lakini kwa sasa ni ngumu sana.
 
I

Ichobela

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2012
Messages
269
Likes
66
Points
45
Age
49
I

Ichobela

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2012
269 66 45
Usanii mtupu! Amepigia picha hapo kudanganya watu! Yes hapo yawezakuwa hapo ndo origin yake,cha kuangalia hapa ni kwamba yeye kama Mwigulu kafikaje hapo alipo? Katokea BOT na pale ndo EPA ilitokea! Jamaa anataka kutudanganya hakuwa na pesa ni usanii tu,jamaa alikuwa na cash ya kutosha kabisa na wala asitutanie!
 
P

Paul S.S

Verified User
Joined
Aug 27, 2009
Messages
5,931
Likes
298
Points
180
P

Paul S.S

Verified User
Joined Aug 27, 2009
5,931 298 180
Duh wameweka kakipande kale aliwachachafya wapinzani na ''bajeti mbadala'' bungeni. ha ha haaaaa
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,748
Likes
45,056
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,748 45,056 280
Maigizo yanaendelea.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined
Mar 15, 2009
Messages
14,056
Likes
3,412
Points
280
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined Mar 15, 2009
14,056 3,412 280
Muda huu namuangalia Mwigulu Nchemba katika Star TV. Kwa maisha niliyoyaona, hakika hakustahili kuwa muumini wa CCM.
- Ok Muumini wa CCM anatakiwa kuwa wa namna gani na na wa chama chenu CHADEMA namna ipi? Hebu funguka hapo kwanza hapo tuwekane sawa!!

Le Mutuz!
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,089
Likes
357
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,089 357 180
sijaona mantiki ya hali ya maisha na kwa mfuasi wa chama fulani.
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
Mwigilu jembe la CCM kaz kwel kwel
 
I

Ichobela

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2012
Messages
269
Likes
66
Points
45
Age
49
I

Ichobela

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2012
269 66 45
Mwigulu anasema CHADEMA inaeneza siasa za chuki! Hivi huyu jamaa anaakiri kweli? Anataka CHADEMA ifike jimboni kwake waanze kusifia CCM jamaa hamnazo,eti CHADEMA inachonganisha wananchi kwa kusema CCM ni wezi! Kwani hapa kipya ni kipi na nani asiejua hilo?

Nakuwa na wasiwasi kamj huyu mwanasiasa wetu kaiva! Ushauri wa bure kwa Nchemba ni kuwa magamba wap4e kazi kwa spidi ya rocket ili watz wawakubali na si kulalamika tu km wanavofanya sasa!
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
Mwalimu wa Mwigulu anakumbukumbu kweli story aliyosimulia Mwigulu naye kasimulia hiyo hiyo. dah mwalimu kiboko
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
28
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 28 0
*Kuzaliwa na mkulima(maskini) hakukufanyi na wewe kuwa mkulima(maskini).
Ni kwenye ufalme tu ambako mtoto mzaliwa ana uhakika naye kuja kuwa mfalme pia.

*Watu wanaotumia logic hii kama Pinda na Mwigulu ni wanasiasa wanaotafuta cheap popularity katika siasa yaani watu wawaonee huruma au wawaamini kuwa wao ni waaminifu.

*Bahati mbaya kuna watanzania wengi wanaamini mtu kuwa maskini basi ni kielelezo cha kuwa mwaminifu which is not true.

Swali kuu ni: Is Mwiguru peasant?
 
T

Tiger

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2007
Messages
1,751
Likes
49
Points
145
T

Tiger

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2007
1,751 49 145
Kuweni waungwana, upinzani si kupinga yote yanayofanywa na mpinzani wako.
Hicho kipindi kina mambo mengi yanayoweza kumu-inspire mtu mbali ya kuona usisiem na uchadema.
Acheni unafiki(mnajijua).
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
28
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 28 0
Kama utachunguza vizuri utagundua kuwa Mwigulu sio mwanasiasa mzuri.
Kivipi? Zile sifa kuu za kuwa mwanasiasa mzuri hana, kwa mfano
1/Uwezo wa kujenga hoja

2/Mwonekano wa kisiasa(Political Icon)

3/Nguvu ya Ushawishi(Convincing power)
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
74
Points
145
Age
38
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 74 145
- Ok Muumini wa CCM anatakiwa kuwa wa namna gani na na wa chama chenu Chadema namna ipi? Hebu funguka hapo kwanza hapo tuwekane sawa!!

Le Mutuz!
anatakiwa awe kama wewe uliepata zero form four afu saizi una degree.
Anatakiwa awe kama wewe unaeishi kwa baba na kula na kulala bure huku ukiwa na miaka 54
 
Mtagwa lindi

Mtagwa lindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
280
Likes
32
Points
45
Mtagwa lindi

Mtagwa lindi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
280 32 45
kuna siku za nyuma kuna thread ilikuwa inaelezea ufisadi wa nchemba tokea alipokuwa mazengo na hata kuchukua mke wa mtu kule tabora naomba atukumbushe tulinganishe na tuliyosikia leo
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
mjomba kaingia tena hapa msubiri nondo za le mutuz
Hizi za reja reja anazipenda, lakini ukiona thread za mabilioni ya Uswisi humuoni ngó!
 
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
3,256
Likes
11
Points
135
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
3,256 11 135
Jamaa nilimsikiliza sana, kwa uweli siasa hazimfai Mwigulu, ila katika watu tunaowaita Wafurumiti /wapiganaji, kajitahidi, manake mazingiza yale, dah anastahili sifa, manake alijitahidi sana darasani, kuliko waleo waliokuwa na fursa na access ya elimu!
 
M

mnyakaye

Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
68
Likes
0
Points
0
M

mnyakaye

Member
Joined Sep 29, 2012
68 0 0
Ana akili za ovyo mno na hata ukimuuliza kwanini ng'ombe wa babake wamekondeana vile pamoja na yeye kusoma shule. Wala hana majibu ya kwanini hali ya maisha ya ndugu zake pale jimboni ni duni vile hata baada ya ccm kuwepo madarakani. Kumbe hajaelimika. Mtangazaji alijaribu sana kumpa maswali ya kumjenga , lakini imegoma kwani watu wale ni maskini kupindukia. Kumbe kiswahili alianza kukifahamu na kuzungumza alipoingia shuleni, mmmmmmmmmmmmmm, poleee.
 

Forum statistics

Threads 1,214,431
Members 462,703
Posts 28,511,804