Mwigulu Nchemba mgeni rasmi uzinduzi wa album ya kwaya AIC Geita


Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
1,891
Likes
219
Points
160
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
1,891 219 160
Leo kuna uzinduzi wa album ya kwaya ya vijana AIC Geita na mgeni rasmi atakuwa Bw.Nchemba ngoja tusubiri leo ataibuka na lipi maana hawezi kuongea bila kuitaja CDM..... stay tuned
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Leo kuna uzinduzi wa album ya kwaya ya vijana AIC Geita na mgeni rasmi atakuwa Bw.Nchemba ngoja tusubiri leo ataibuka na lipi maana hawezi kuongea bila kuitaja CDM..... stay tuned
Mkuu wewe sijui umekula uyoga ulishaona mchungaji au padri anahubiri bila kumtaja shetani fikri kwanza kabla ya kunena.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Katika watu ambao chadema hamlali mkimwaza usiku na mchana ni mwigulu nchemba.
 
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
1,891
Likes
219
Points
160
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
1,891 219 160
Katika watu ambao chadema hamlali mkimwaza usiku na mchana ni mwigulu nchemba.
uliona wapi watu wa Mungu wakamwachia shetani atambe atakavyo?
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,842
Likes
5,201
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,842 5,201 280
kwani Mwigulu Nchemba anaimba kwaya....?
 
Last edited by a moderator:
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
37,695
Likes
49,471
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
37,695 49,471 280
Katika watu ambao chadema hamlali mkimwaza usiku na mchana ni mwigulu nchemba.
kwa lile bomu na risasi za moto alizoratibu na kuua raiya soweto arusha ni ngumu sana kulala na kuacha kumfikiria muuaji huyu Mwigulu Nchemba
 
Last edited by a moderator:
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,586
Likes
1,374
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,586 1,374 280
Leo kuna uzinduzi wa album ya kwaya ya vijana AIC Geita na mgeni rasmi atakuwa Bw.Nchemba ngoja tusubiri leo ataibuka na lipi maana hawezi kuongea bila kuitaja CDM..... stay tuned
.
Mtengeneza mabomu yaliyoua watu kanisani Olisati leo ni mgeni rasmi wa wanakwaya wa kanisa?
Ama kweli leo hii kwa sababu ya tamaa iliyokithiri ya kupenda fedha sii rahisi kutofautisha kati ya shetani na Mungu. Wadhungu wanasema ''get rich or die'' na waswahili tunasema ''pesa ni pesa tu hata kama imetoka kwa shetani.
.
 
uyui kwetu

uyui kwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
933
Likes
286
Points
80
uyui kwetu

uyui kwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
933 286 80
hv mwigulu nchemba ni Dini gani?
 

Forum statistics

Threads 1,251,558
Members 481,767
Posts 29,775,953