Mwigulu Nchemba akiwaaga wanaTimu wa Kampeni ya CCM Arusha leo.


MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
22
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 22 135
Huu ndiyo ujumbe wake,

Poleni sana wana Arusha kwa mlipuko wa bomu jana.

Mungu ibariki Arusha

Mungu ibariki Tanzania.

Habari zaidi pata kutoka TANURU LA FIKRA.

Ambatanisho la Picha kwenye kikao cha kuagana.
 

Attachments:

MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Mungu atamjibu udhalimu aliokuja kuufanya hapa arusha yeye na Nape Mmnauye. Amefanikisha jaribio lake la kwanza. Next time inawezekana ikawa ngumu sana
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Hapa ni ukumbi wa CCM Arusha bila shaka
 
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
22
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 22 135
Tukiwa bado wenye huzuni na tunaomboleza tusisahau kutafuta majibu ya maswali magumu yaliyo mbele yetu ambayo vielelezo vinatuongoza na kutuonyesha njia ambayo tukiifuata kwa uangalifu na kwa msaada wa Mungu, hakuna pasi shaka tutafika kule ambako shetani amejificha.




Binadamu tumeumbwa na kupewa vitu viwili viwili. Macho mawili, mikono miwili, miguu miwili, pua mbili, masikio mawili na hata matendo yetu na muonekano uko mara mbili. Waingereza wanasema, Don't judge a book by its cover. Mungu ndiye atatuonyesha which cover is this?.


 
Last edited by a moderator:
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
361
Likes
2
Points
0
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
361 2 0
Mbona anakimbia Arusha? Aende na hospital kwa majeruhi, muuwaji huyo. Siku zake zinahesabika
 
Ulanziwang'ombe

Ulanziwang'ombe

Senior Member
Joined
Sep 3, 2012
Messages
134
Likes
1
Points
0
Age
38
Ulanziwang'ombe

Ulanziwang'ombe

Senior Member
Joined Sep 3, 2012
134 1 0
tukiwa bado wenye huzuni na tunaomboleza tusisahau kutafuta majibu ya maswali magumu yaliyo mbele yetu ambayo vielelezo vinatuongoza na kutuonyesha njia ambayo tukiifuata kwa uangalifu na kwa msaada wa mungu, hakuna pasi shaka tutafika kule ambako shetani amejificha.




binadamu tumeumbwa na kupewa vitu viwili viwili. Macho mawili, mikono miwili, miguu miwili, pua mbili, masikio mawili na hata matendo yetu na muonekano uko mara mbili. Waingereza wanasema, don't judge a book by its cover. Mungu ndiye atatuonyesha.


ila na wewe jamaa mbona unatoa harufu mdomoni.huwezi ukawa unawalinda wauaji halafu ukafikiri mungu hawezi kukuadhibu adhabu ipo amini usiamini. Ukweli mbona uko wazi kuwa ccm wanahusika hata mtoto mdogo wa chekechea analijua hili.
 
Last edited by a moderator:
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,919
Likes
2,989
Points
280
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,919 2,989 280
Mungu atawahukumu wote wanaohukumu wenzao
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Mungu ni mkubwa sana Mwigulu Nchemba hana haki ya kumkufuru Mungu kwa viwango hivi.
 
Last edited by a moderator:
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
Toka Mwigulu Nchemba apewe cheo CCM imekuwa si kile chama nilichokijua mwaka 1977 siku tunasherehekea kuzaliwa kwake.
 
Last edited by a moderator:
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
22
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 22 135
Toka Mwigulu Nchemba apewe cheo CCM imekuwa si kile chama nilichokijua mwaka 1977 siku tunasherehekea kuzaliwa kwake.
Huo ni mtazamo wako na una heshimiwa.

Hata wahenga walisema, mzoea vya kunyonga, vikibadilika na kuwa vya kuchinja, lazima anakuja na sababu kwa sababu haviwezi.

Je, hawa watu walikuwa kwenye kikao wanafikiriaje kauli yako au wewe unawafikiriaje ukiwa pekee na kauli yako hii wakati tunamuona Mwigulu Nchemba ana wana kampeni wake wengi.
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,260
Likes
9,968
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,260 9,968 280
yaani anajiona yeye ni kipanga kweli,anafikiri atawafool watu wote muda wote?ipo siku atakuja aibika
 
Josephine

Josephine

Verified Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
786
Likes
5
Points
0
Josephine

Josephine

Verified Member
Joined Sep 5, 2010
786 5 0
Watu hawa wapo,kwa makusudi maalum.

1.inawezekana upeo wao wa kuchambua mambo hapo ndipo ulipifikia.
2. Wengi wanaweza kuwa ni wale wanaotegemea fadhila,wa njia ya masomo,biashara.......
3.baba zao wako kwenye mkondo uleule.

4.sura nyingi si za wakazi wa Arusha.chunguzeni hilo mtakuja kutupa habari.

Pamoja na yote,tunayoyafanya Mungu wetu yupo anatutazama.
 
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
22
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 22 135
Jina la Mwenyezi Mungu halitajwi tajwi bure na hata yeye aliwakanya wale wanao mtaja taja.

Binadamu wana sura mbili. Usiwaone wanaomtaja taja Mwenyezi Mungu ukafikiria ni wacha Mungu. Jaribu kuwaangalia upande wa pili.

Wanaweza wakatamba sana hapa duniani kwa kulitaja jina la Mungu wakisema walianza na Mungu na watamaliza na Mungu lakini mwisho wake Mwenyezi Mungu atawaambia hivi,

Matthew 7:21-23
"Not everyone who says to me, 'Lord, Lord,' will enter into the kingdom of heaven - only the one who does the will of my Father in heaven.
On that day, many will say to me, 'Lord, Lord, didn't we prophesy in your name, and in your name cast out demons and do many powerful deeds?'
Then I will declare to them, 'I never knew you. Go away from me, you lawbreakers!'

Surah Ibrahim
21. And they all shall appear before Allâh (on the Day of Resurrection) then the weak will say to those who were arrogant (chiefs): "Verily, we were following you; can you avail us anything against Allâh's Torment?" They will say: "Had Allâh guided us, we would have guided you. It makes no difference to us (now) whether we rage, or bear (these torments) with patience, there is no place of refuge for us."
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,559
Likes
8
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,559 8 0
Tukiwa bado wenye huzuni na tunaomboleza tusisahau kutafuta majibu ya maswali magumu yaliyo mbele yetu ambayo vielelezo vinatuongoza na kutuonyesha njia ambayo tukiifuata kwa uangalifu na kwa msaada wa Mungu, hakuna pasi shaka tutafika kule ambako shetani amejificha.




Binadamu tumeumbwa na kupewa vitu viwili viwili. Macho mawili, mikono miwili, miguu miwili, pua mbili, masikio mawili na hata matendo yetu na muonekano uko mara mbili. Waingereza wanasema, Don't judge a book by its cover. Mungu ndiye atatuonyesha which cover is this?.



Upuuzi wa ku "spin" unafika mahali kuwa kituko kila wakati ukweli unapojitenga
 
Last edited by a moderator:
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,615
Likes
6,130
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,615 6,130 280
anamjua MUNGU huyu? mnafiki mkubwa!!!!hujiulizi kwa nini mahali uendapo damu lazima imwagike?TAFAKARI SANA
 
M

muchetz

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2010
Messages
867
Likes
523
Points
180
M

muchetz

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2010
867 523 180
I have a feeling MwanaDiwani=Nape Nauye ......... Bado najaribu kuunganisha dots.... will be back soon.
 
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
22
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 22 135
Watu hawa wapo,kwa makusudi maalum.
Kama wako kwa makusudi maalum hata wewe uko hapo ulipo kwa makusudi yako maalum kama wao.

1.inawezekana upeo wao wa kuchambua mambo hapo ndipo ulipifikia.
Kila binadamu ana upeo alijaliwa katika kuchambua mambo lakini haina maama upeo wako unawazidi wanadamu wote. Hata wewe inawezekana una upeo kiduchu wa kuchambua mambo.
2. Wengi wanaweza kuwa ni wale wanaotegemea fadhila,wa njia ya masomo,biashara.......
Huwezi kuleta dhana ya WANAWEZA na kuifanya kuwa ni hoja. By the way, kwani watu wanaojiunga na CHADEMA hawategemei chochote katika maisha yako kutoka CHADEMA. Haya ndiyo mawazo ya kidikteta kuwaona watu walioko kwenye vyama vingine kama ni wajinga na uwezo wa kuchambua mambo ni mdogo zaidi yenu. Who are you to judge human. Hii ndiyo demokrasia, wanasema ukitaka unaacha. Watu wana maamuzi na maisha yao kama ulivyo na maisha yako.
3.baba zao wako kwenye mkondo uleule.
Kwanza umejuaje kama wana baba?. Kwa hiyo wewe uko CHADEMA kwa vile baba yako yuko huko?. Hizi ni fikra mufilisi kabisa.

4.sura nyingi si za wakazi wa Arusha.chunguzeni hilo mtakuja kutupa habari.
Kwani kuna muhuri wa watu wa maeneo fulani. Haya mawazo yenu ya kimajimbo jimbo ndiyo yanaleta hizi mentality za PROFILING. Hao ni Watanzania.
Pamoja na yote,tunayoyafanya Mungu wetu yupo anatutazama.
You seem to be desperate and frustrated?. Vile vile kumbuka Usilitaje bure jina la Mwenyezi Mungu.

Hizi ndizo siasa. Wanasema, usipopenda, unaacha.
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
Kulia na kucheka zote kelele...............asanteni kwa yote mliyoyafanya hapo arusha na Mungu awajalie afya njema na pia awape nguvu za ziada za kuendeleza yale yote mmiliyokusudia kuyafanya siku za mbeleni.....amina
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,416