Mwigulu Nchemba adaiwa kununua jina kama Kigwangalla


K

Kazibure

Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
16
Likes
0
Points
3
K

Kazibure

Member
Joined Oct 25, 2010
16 0 3
Katibu wa Uchumi na Fedha Mwigulu Nchemba anadaiwa kununua jina la msukuma mmoja anayeitwa hilo wakati wa kwenda kidato cha kwanza.

Inadaiwa huyo mwenye jina la Mwigulu yuko maeneo ya Shinyanga ambapo bwana huyo alimuachia nafasi ya kwanda kidato cha kwanza kwa kutumia jina hilo baada ya yeye kuwa amefaulu kwenda kidato cha kwanza na kukosa uwezo kama ilivyokuwa kwa Andrew Kigwangala.

Mwenye data zaidi kama anazifahamu atumwagie wana JF, mie nimezipata juu kwa juu toka kwa Mzee mmoja ambaye anamfahamu vizuri lakini data hakuzimwaga sawaswa.
Nawasilisha JK.
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
37
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 37 45
Vp mwaka huu umefanikiwa kutimiza ndoto na mipango yako? maana mwaka unaisha. Acha kufuatilia watu tengeneza historia yako.mia
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Wewe unakuja na habari zako hafifu na za kichina halafu unatuambia sisi tuzibariki. Ishia huko!
 
MPAMBANAJI.COM

MPAMBANAJI.COM

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
713
Likes
173
Points
60
MPAMBANAJI.COM

MPAMBANAJI.COM

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
713 173 60
Haina shida, kama alifanya mitihani mwenyewe na akashinda baada ya kutumia jina hilo.mbaya ni kama alishindwa huko mbeleni afu akatumia jina la aliyeshinda hususani kuamzia kidato cha 4

pole
 
MPAMBANAJI.COM

MPAMBANAJI.COM

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
713
Likes
173
Points
60
MPAMBANAJI.COM

MPAMBANAJI.COM

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
713 173 60
Umbea. No data no rigth to argue
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Mhhhhhhhhhh! hivi ya kigwangala yameshaisha?
 
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
488
Likes
0
Points
33
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
488 0 33
Katibu wa Uchumi na Fedha Mwigulu Nchemba anadaiwa kununua jina la msukuma mmoja anayeitwa hilo wakati wa kwenda kidato cha kwanza.

Inadaiwa huyo mwenye jina la Mwigulu yuko maeneo ya Shinyanga ambapo bwana huyo alimuachia nafasi ya kwanda kidato cha kwanza kwa kutumia jina hilo baada ya yeye kuwa amefaulu kwenda kidato cha kwanza na kukosa uwezo kama ilivyokuwa kwa Andrew Kigwangala.

Mwenye data zaidi kama anazifahamu atumwagie wana JF, mie nimezipata juu kwa juu toka kwa Mzee mmoja ambaye anamfahamu vizuri lakini data hakuzimwaga sawaswa.
Nawasilisha JK.
Upuuzi mtupu, jadili issues si watu
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
778
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 778 280
Mi siongei kitu mchana mwema...............
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Katibu wa Uchumi na Fedha Mwigulu Nchemba anadaiwa kununua jina la msukuma mmoja anayeitwa hilo wakati wa kwenda kidato cha kwanza.

Inadaiwa huyo mwenye jina la Mwigulu yuko maeneo ya Shinyanga ambapo bwana huyo alimuachia nafasi ya kwanda kidato cha kwanza kwa kutumia jina hilo baada ya yeye kuwa amefaulu kwenda kidato cha kwanza na kukosa uwezo kama ilivyokuwa kwa Andrew Kigwangala.

Mwenye data zaidi kama anazifahamu atumwagie wana JF, mie nimezipata juu kwa juu toka kwa Mzee mmoja ambaye anamfahamu vizuri lakini data hakuzimwaga sawaswa.
Nawasilisha JK.
Huna tofauti na wamama wa uswahilini.
Huu si wakati wa kujadili umbea
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,432
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,432 280
Inawezekana.
 
M

MAMENGAZI

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
781
Likes
13
Points
35
M

MAMENGAZI

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
781 13 35
hebu kambane huyo mzee akupe data zote bana kama unazihitaji.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
lakini mkuu mbona kalitendea haki jina hilo kama angekuwa amefeli basi tungemsema hovyo ila kalitendea haki sana tu sioni shida..
 
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
1,520
Likes
46
Points
145
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
1,520 46 145
Vp mwaka huu umefanikiwa kutimiza ndoto na mipango yako? maana mwaka unaisha. Acha kufuatilia watu tengeneza historia yako.mia
umesahau ile ID yako ya fingafinga?
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Huyo kachukizwa na yaliyotokea Igunga na jinsi Mwigulu alivyoharibu pati.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Mtatunga hadithi sana muda huu ili mjipe moyo kwa kichapo cha igunga!
Na bado
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,240,086