Mwigulu na Komba waharibu kura uchaguzi wa SADC bungeni


M

masalia

Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
24
Likes
2
Points
5
M

masalia

Member
Joined Dec 20, 2012
24 2 5
Spika makinda amewashangaa Komba na Mwigulu ambao ni wahesihimiwa wabunge,
Wameandika majina yao wenyewe badala ya kuweka tick, wameweka tick na majina yao.

My take: hawa ndio CCM makini wanao aminiwa na Chama.
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,612
Likes
685
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,612 685 280
Jamani Mwingulu ni kichaa. Tumeshaambiwa several times hapa.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,486
Likes
34,257
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,486 34,257 280
Wasinge fanya hivyo ningeshangaa!
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,498
Likes
2,646
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,498 2,646 280
Tofauti ya Lusinde, Proffessor maji marefu, Komba na Mwigulu ni ndogo sana nayo ni maumbo yao lakini kiakili wote wapo sawa na huwa na wacategorize katika group la vichaa
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,874
Likes
2,284
Points
280
Age
40
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,874 2,284 280
MWIGULU kwa sasa ni JANGA kwa CCM.
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,422
Likes
1,727
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,422 1,727 280
Tofauti ya Lusinde, Proffessor maji marefu, Komba na Mwigulu ni ndogo sana nayo ni maumbo yao lakini kiakili wote wapo sawa na huwa na wacategorize katika group la vichaa
akili zao zina walakini. Mwigulu anamuwaza July Fyonza na Komba anamuwaza Lulu
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,614
Likes
6,129
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,614 6,129 280
Hivi kuna anayeweza kujua sababu ya mwigulu kuwa ktk sekreteriet ya ccm?ccm walikosa mtu kabisa au ndio ndondocha lao kufanikiwa.Wao wanachezea kodi zetu bungeni
 
KUN

KUN

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
379
Likes
6
Points
35
KUN

KUN

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
379 6 35
who is Mwigulu? mbona mnampa umaarufu sana huyu kijana?
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,422
Likes
1,727
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,422 1,727 280
Hivi kuna anayeweza kujua sababu ya mwigulu kuwa ktk sekreteriet ya ccm?ccm walikosa mtu kabisa au ndio ndondocha lao kufanikiwa.Wao wanachezea kodi zetu bungeni
nadhani ni ushauri wa sheikh Yahaya kabla hajafa. Pia JK kapewa ulinzi wa majini
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,537
Likes
18,212
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,537 18,212 280
Bora Makinda ameamua kuwaweka wazi, kila mtu ajue umbulula wao.

Hapo sawa na kusema wamewadhalilisha wapiga kura wao,
 
Kisoda2

Kisoda2

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
1,827
Likes
482
Points
180
Kisoda2

Kisoda2

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
1,827 482 180
Hahahahaaa Mburulaaaa hao!!
 
mbinguni

mbinguni

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
1,988
Likes
236
Points
160
mbinguni

mbinguni

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2013
1,988 236 160
Anashangaa nini kiroboto wakati ndo watuele na mabosi wake hao?
Spika makinda amewashangaa Komba na Mwigulu ambao ni wahesihimiwa wabunge,
Wameandika majina yao wenyewe badala ya kuweka tick, wameweka tick na majina yao.

My take: hawa ndio CCM makini wanao aminiwa na Chama.
 
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
3,147
Likes
1,263
Points
280
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
3,147 1,263 280
ha ha ha ha mamburula hao
 

Forum statistics

Threads 1,274,151
Members 490,601
Posts 30,502,798