Mwigulu: Fedha zilizochukuliwa kimakosa na TRA katika akaunti za benki zitarejeshwa

Shujaa Mwendazake

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
1,106
2,000
Waziri wa Fedha na Mipango, Dk. Mwigulu Nchemba, amesema fedha zilizochukuliwa kimakosa na Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA), katika akaunti za benki, zitarejeshwa “anaweza mtu kodi yake imechukuliwa kimakosa hata asipopewa cash (taslimu), atapewa kwa mfumo mwingine.”
 

share

JF-Expert Member
Nov 22, 2008
5,813
2,000
Lip service and stupid statement that has been uttered to win a cheap polical popularity. Its fulfilment is a nightmare.
 

Smart911

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
59,363
2,000
Itakua ni kwa mara ya kwanza TRA kumrudishia mtu pesa iliyochukuliwa kimakosa...

Wakiwa wanakudai wao utajuta, ila ukiwa unawadai wao hawana habari na wewe...
 

MrFroasty

JF-Expert Member
Jun 23, 2009
1,083
1,500
Uzalendo uko wapi ? Wananchi si waisamehe tuu serekali, ndio kuchangia maendeleo 🤷‍♂️
 

Faana

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
17,687
2,000
Zitarejeshwa lini? Watu tulichukua mikopo bank tumefanya biashara na makampuni ya kuzalisha nguzo za umeme Iringa, ni mwaka sasa tunapigwa danadana tunaambiwa account za hayo makampuni zimefungiwa na TRA sisi tunaumizwa kwa kosa lipi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom