Mwigulu analeta utani kwenye maisha ya KIWIA? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu analeta utani kwenye maisha ya KIWIA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Deo Corleone, Jun 27, 2012.

  1. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 14,055
    Likes Received: 1,517
    Trophy Points: 280
    Leo mjengoni wwakati mh kiwia wa ilelemela akieleza jinsi alivyotaka kuuwawa na kusema kuwa gari la maria hewa wa ccm lilikuwa eneo la tukio, akasimama nchemba kutoa taarifa kuwa eti hata pale nje bungeni eti gari lipo then ndugai anacheka tu. kiwia akasema kuna watu wanafurahia matatizo ya watu then akaendelea kuchangia. sasa hii mutu inasimama na kuchekacheka anamanisha nin? poor first class economist
     
  2. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,155
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa ni wauawaji, CCM. So Mwigulu na hizo pumba zake haoni kama anatibua nyongo ya wana-CDM na watanzania kwa ujumla dhidi ya shambulio ambalo huenda lilikusudia kuto uhai wa wabunge wawili wa CDM.

    Kabla hawajajibu hilo tayari wanashutuma nyingine nzito tu ya kuteka, kudhuru na (kusudio la kuua) Dr. Ulimboka.

    CCM Wasifikiri kufika 2015 ni formality, ccm na Kikwete wanaweza wasifike kwa mwendo huu, na sijui huyu mzinzi ataficha wapi uso wake kama fuko!
     
  3. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,181
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwigulu ni mgoni tu. wananchi wa Iramba magharibi wamepata hasara!
     
  4. B

    Bob G JF Bronze Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,354
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nchemba mimi alichefua toka nilipogundua ni mwongo na anaependa sifa za kijinga
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,822
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280

    watu wenye akili timamu wanaotokea tabora ni wa kuhesabu.
     
  6. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jibu kwa hoja acha taarabu
     
  7. h

    hacena JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 619
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ndugai ana matatizo ya kimsingi, hawezi kuwa balance kwa sababu ana uwezo mdogo wa kufikiri
     
  8. kimbangu

    kimbangu Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Kwakweli huyu mheshimiwa anaharibu kabisha picha ya tabora na watu wake
     
  9. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 7,283
    Likes Received: 1,114
    Trophy Points: 280
    Dhaifu..
     
  10. B

    Baniani Mzuri Senior Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ooooh..... Poor Economist
     
  11. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 14,055
    Likes Received: 1,517
    Trophy Points: 280
    huyo ni wa singida mkuu
     
  12. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 2,023
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    Sio yeye yule alikuwa "a" score katika field ingine ya sheria.
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Veve Nyanda, Shindo lyako.... hehehehee...!!!! Sasa hapa Mwigulu, Mbunge wa Singida anaingiaje kuwa wa Tabora?

    Au kwa sababu alifanyia UGONI wake Tabora/Igunga?

    Nakuona siku zote unatutafuta sana Wadakama. Haya wee endelea tu. Sijui tulikuchukulia Nani wako!!!

    NOYAGA.
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Naihofia kauli yako mkuu!
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Hilo siyo tatizo. Hata kama SISI wa Tabora wote tusiwe na akili timamu.

    Tatizo hapa ni kuwa Mwigulu Nchemba ni mtu na Mbunge wa Singida kwa ticket ya Magamba ya Njano na Kijani.
     
  16. K

    Koffie JF-Expert Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 403
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uzi umekaa ki-nafiki nafiki. Uzi dhaifu huu
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,836
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Wamempiga ulimboka badala ya kupiga wazinzi
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,822
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    sasa mbona ana akili ndogo namna hiyo?
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,822
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    ulebhudogo shi?

    wee hujui kama wanyamwezi ndo wanashiriki maandamano ya uamsho?
     
  20. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    mh mwigulu "chemba" naye kwa vituko!! siku hizi amekuwa kama ze komedi wa bungeni
     
Loading...