Mwigulu alikwenda kujifunza nini China?


C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Mwigulu Nchemba mwezi wa Tano mwaka huu alikuwa safarini nje ya nchi 'kikazi' na inasemekana alikuwa China.
Wakati anaondoka kwenda huko hakutueleza humu JF lakini aliporejea tu nchini alituambia amerejea lakini hakutuambia nini hasa kilimpeleka huko.

Watu wengi wana wasiwasi mkubwa na Mwigulu kuhusu kitu alichokwenda kujifunza au kufanya huko Ughaibuni ukizingatia mabadiliko kadhaa yaliyojionyesha wazi wazi mara tu aliporudi, kwa mfano:

1/Amefuga ndevu nyingi na kumfanya kuonekana kama Jonas Savimbi, na kila aliyemuona aliona sura ya utisho au ukatili fulani.

2/Anavaa mavazi ya rangi ya kijani yenye mwenekano na muundo wa kijeshi kijeshi.

3/Anavaa kofia maalum na yenye alama ya nyota nyekundu(Hii ni kofia aliyokuwa inapendwa kuvaliwa na mkomonisti wa China Mao, mafashisti kadhaa duniani na baadhi ya madikteta wa Asia , Amerika ya kusini na Africa hapo zamani)

4/Ametoa mwongozo na msisitizo mkubwa sana kuwepo kwa makambi ya vijana wa CCM huko Mbeya na kupewa mafunzo maalum yenye mlengo na mwelekeo wa kijeshi.

5/Amekuwa akitoa kauli za kiamri kwa wananchi na wanaCCM kila alipopita kufanya mkutano au kikao.

6/Amekuwa akitoa kauli zenye kuonyesha kiburi cha CCM kuendelea kutawala kwa gharama yoyote(Kwa mfano, juzi Arusha alikaririwa akisema ''Wakazi wa Arusha wasipoichagua CCM wajiandae kufa!!'' na pia aliwahi kusema ''Mpende msipende CCM ni lazima itangazwe mshindi'')

7/Amekuwa akitoa Amri tatanishi kwa maRPC, DC, RC nk utadhani yeye ndiye aliyewaajiri(Amefanya hivyo Mbeya, Arusha na Manyara)

9/Amebadilisha mfumo mzima wa kufanya siasa, kwa sasa amekuwa akitembea na Shonza, Mwampamba na
Peter(Kijana aliyeharibika sura kwa kumwagiwa Tindikali) karibu kila mahali badala ya kuwabeba wajumbe muhimu wa juu wa chama.

9/Amekuwa akitoa fedha nyingi sana kwa vijana wake anaotaka kuwatuma kwenda kufanya shughuli fulani za kisiasa zenye hatari kubwa (Mfano kwenda kutiShia watu wanaiunga mkono CHADEMA hasa vijijini)

10/Amekuwa akiaandaa mikutano na Operesheni za Chama pasipo kupata maoni au ushauri wa wajumbe wengine wa Secretarieti ya CCM
(Yeye mwenyewe anadai baadhi ya makada wenzie ni waoga na pia kuna wanaotaka kumhujumu kwa sababu zao binafsi na hapo anakumbushia suala la Lwekatare namna walivyomwacha mwenyewe wakati shughuli ilipaswa kufanywa zaidi na Dola kuliko yeye binafsi)
 
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,415
Likes
65
Points
145
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,415 65 145
Kuuwa watu . Ccm kweli wa Tanzania wamewakosea nini
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Ukatili wowote anaoufanya na vilio vya wanyonge wasio kuwa na hatia yoyote ni laana. Yeye ajiande kuvuna anachopand, wala siku si nyingi tutajionea wenyewe maana mkono w Mungu si mfupi kushindwa kuchukua hatua mathubuti, Jicho la Mungu si bovu lisiweze kuona na kushuhudia uchafu huu,
Ni heri Mwigulu na Nape wangekuwa wazee ili wasione mabadiliko yajayo kupitia damu za wasiokuwa na hatia.

Heri waliolala mbele ya haki kuliko mimi na wewe tunaotenda uovu mkuu wa kukatisha maisha ya wasiokuwa na hatia.

HAKIKA MUNGU ALIYEKO JUU MBINGUNI ATATENDA JAMBO KUTUONYESHA YOTE HAYO YANAYOTENDWA SIRINI NA HAO WANAOJIITA CCM NA WATU WAO.
 
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
333
Likes
11
Points
33
Age
36
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
333 11 33
Kofia anayovaa Mwigulu pia nimemwona nayo jana mbunge Martha Mlata ktk taarifa ya habari itv naona ni sare yao mpya aliyowaletea toka China.
 
M

my web

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2012
Messages
1,594
Likes
2
Points
0
Age
33
M

my web

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2012
1,594 2 0
mnajadili mavazi ya mwigulu au mnajadili mwenendo wa chama chenu cha kigaidi
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,949
Likes
9,951
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,949 9,951 280
hii ni taarab tu mkuu, ngonjera ambazo hazina ukweli wowote kuwa mzalendo acha majungu
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
27
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 27 0
Kwa maelezo yote hayo ccm itakuwa nyuma ya hili tukio
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
mnajadili mavazi ya mwigulu au mnajadili mwenendo wa chama chenu cha kigaidi
Jibu hoja na sio kuropoka uchafu wako hapa.
Kama Mwigulu alikwenda kujifunza kuvaa kikomonisti sema lakini sio kukwepesha hoja.
Kama huna hoja, ni bora ukaa kimya tu.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
hii ni taarab tu mkuu, ngonjera ambazo hazina ukweli wowote kuwa mzalendo acha majungu
Wapi Hapo nimeweka Jungu?
Jaribu kujibu hoja na sio kulalamika tu.
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,374
Likes
95
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,374 95 145
mnajadili mavazi ya mwigulu au mnajadili mwenendo wa chama chenu cha kigaidi
Jibu hoja moja baada ya nyingine, sema kama hayo yaliyotajwa ni kweli au si kweli. Yaani wote wapenda CC
M akili na uweze wenu unatia mashaka. Watu km wewe ndo mtaji wa CCM wanaofaidika na ujinga wako
 
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
15
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 15 135
Mtabadilisha sana JF ID's na kuja na vi-thread vya kibavicha bavicha ambavyo havijibu hoja za msingi kama hizi,


Halafu kitu kama hiki kitatakiwa kujibiwa mahakamani,


Pia hii evidence lazima ipate jibu. God is Great. Hakuna Mwenye mamlaka zaidi ya Mwenyezi Mungu. People did'nt get injured and die in VAIN. Shetani lazima atalipa.
 

Attachments:

Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,685