Mwezi wa 4 sasa simu yangu sina picha au video yoyote ya ngono

Diba

JF-Expert Member
Jan 11, 2013
1,519
2,000
Kwani Mungu wakati anaimba simu zilikuwepo?

Kwanza hawezi kukuuliza mambo ya simu wakati alipotuumba hazikuwepo,
Simu hakuiumba physical ila aliiumba kwenye akili ya mtu,kila kitu anachokupa angetaka tukitumie vyema na si kwa mauchafu.
 

Wild sniper

JF-Expert Member
Apr 3, 2015
3,151
2,000
hivi mpaka leo kuna watu wanakaa na picha za ngono kwa simu duu, mimi tangu niko secondary sijawahi kuweka hizo mambo ya simu mpaka leo na haitakaa itokee zikae kwenye simu yangu.
 

Pain killer

JF-Expert Member
Aug 15, 2017
6,229
2,000
Mkuu hivi uko na mkee kweli ?

Hizo picha na video huwa unaangalia then unafanya nini next?

Aiseee
 

Kukudume2013

JF-Expert Member
Jan 8, 2013
1,634
2,000
Nina mashaka na hiyo simu vitakuwepo vimejificha sehemu.subiri siku mupo sebleni dogo afike huko na sauti inatoka aaaaaaaah
 

kissambivi

Senior Member
Oct 6, 2015
177
225
Hongera ww mwenyewe ulipenda kujiunga na magroup ,umeamua kuyafuta sasa upo salama yote yanawezekana
 

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
6,933
2,000
Binafsi kuna group moja tu ambalo jamaa mmoja hupenda sana kutuma hizo picha za ngono, kuna wakati nili left but kwasababu za mambo ya connection nimerudi tena, ninacho kifanya huyo jamaa akituma hizo picha zake/video, nakwenda gallery then naifuta kule, ukifuta kwa gallary hadi kule kwenye group kwa upande wangu hiyo video inakua mchele mchele, baadae na yenyewe naifuta ili ku protect wajukuu zangu wanao penda kucheza game, thanks for sharing your experience brother.
 

Karucee

JF-Expert Member
Mar 11, 2012
16,631
2,000
Hahahaha mkuu hio haibadiliki kwasababu simchukii kila mtu inatokeaga tu mtu moyo unamkataa...yani mi sioni sababu hata, najiulizaga kwanini nikae nazo...nakosa sababu kabisa ndo mana nawashangaa wenye nazo
Then take it as instinct and avoid them.
 

moyes

JF-Expert Member
Aug 19, 2013
3,163
2,000
hivi una anzaje kuwa na hizo video kwenye simu/laptop yako? hata kama simu yangu haishikwi shikiwi na watu lakin naona n kujidhalilisha kua nazo kweny simu hata kuzitama pia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom