Mwenzenu Urais Basi Tena!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenzenu Urais Basi Tena!!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Safari_ni_Safari, Oct 5, 2010.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 22,461
    Likes Received: 5,846
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,072
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Octoba 31 itaonyesha picha kamili,asante kwa treller
     
  3. S

    SUWI JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 548
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huo ndo uungwana asiyekubali kushindwa si mshindani, JITIHADA ZOOOTE LAKINI WAPI, wasanii nao wametumika lakini wapi!!! Kapumzike JK byeeee!!!!
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 33,441
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280

    baada ya matokeo tuje hapa hapa na topic zetu jamani tusikimbiane hata kidogo
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    kiherehere cha ccm kunitaka nigombee ndo nakutana na kiranga komo huko mikoani!!!!
    ah!
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,765
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    tupo hapa Muda wote
     
  7. m

    matawi JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,055
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu atarudi bagamoyo au ni kule Irente kwa Bwana kapa?
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 158,305
    Likes Received: 417,643
    Trophy Points: 280
    Kilichobakia kwa JK ni kuwashukuru watanzania kwa kumwamini na kumpa ushindi wa Tsunami mwaka 2005 na ya kuwa anakiri ameshindwa kukidhi mahitaji ya watanzania walio wengi.

    Hilo tu ndilo litamrudisha kwenye chati za viongozi maridadi wa zamani
     
  9. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wandugu kilichovaliwa mkono wa kushoto ni kitu gani?
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,137
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ha ha haaa, na mimi nilikuwa nashangaa hiyo kitu. Labda ndo sehemu ya ulinzi unaotolewa na Sheik Yahya. Bangili ya aina hiyo huwa wanavaa majambazi, ambao huwa wanapewa kama sehemu ya ulinzi wao. Kwa hiyo si ajabu kwamba hata Kikwete huo ndo ulinzi wake.
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,765
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    mimi ni mgeni hata sijui kavaa nini!!
     
  12. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muulize Shekhe Yahya yakhe...mambo ya ulinzi maalumu!
     
  13. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 9,366
    Likes Received: 7,002
    Trophy Points: 280
    HIVI HIYO PETE NA HILO RINGI LA MKONO WA KUSHOTO NI UREMBO AMA NDIO ULINZI ALIOPEWA NA SHEHE yAHAYA
     
  14. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,527
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Jamani mwacheni mzee wa watu apumzike kidogo,mambo aliyonayo sasa ni mengi na yanamzidi ndio maana mnamuona hata vitu ambavyo hamjawahi kumuona akivivaa kabla.
     
  15. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,490
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwa nini unadhani watu watakimbia?
     
  16. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,490
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hiyo pete ni sawa na hii:

    [​IMG]
     
  17. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ulinzi wa kabila hii ukikutana na ile nguvu ya Jina lipitalo majina yote husababisha kama yaliyotokea pale jangwani kwenye ufunguzi wa kampeni,shauri yake!!!!!
     
  18. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,727
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    "Hawa Mafisadi wataniua, mimi nilikataa wao wakanilazimisha ili niendelee kutetea maslahi yao, ngoja niendelee kujaribu nikizidiwa naenda kujificha visiwani kule aliko mshikaji Balali"
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    No comments
     
  20. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
Loading...