Mwenzenu napenda sana hii.....

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,673
Likes
30
Points
0

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,673 30 0
Wana-jf kwanza niwatake radhi wale ambao wanaweza kuona kama nimewakwaza na hili jambo lakini kiukweli kabisa nasema kwa nia njema tu ukizingatia jf ni mahali pa kuzungumza mambo kwa uwazi.

Mi huwa nachanganyikiwa kabisa ninapomuona mwanamke au msichana ana ile mistari/michirizi kwenye miguu yake.Kuanzia sehemu za mapajani kwa nyuma ya miguu kwa kweli sijui nisemeje lakini ukweli ndio huo. Najua kila mwanaume huvutiwa na chake wengine makalio makubwa, wengine miguu ya chupa ya bia, wengine matiti makubwa au madogo, wengine lips nk.

Huenda hili hata kwa akina dada lipo kama ambavyo siku moja pretty alisema yeye hupenda mwanaume mwenye kifua kipana na wengine watasema wanasema wanapenda wanaume wenye vidole gumba virefu...........!!
 

Ambassador

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2008
Messages
934
Likes
16
Points
35

Ambassador

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2008
934 16 35
Utakuwa unashabikia sana vimini wewe! Sasa kwa wavaa suruali na sketi ndefu utaonaje hiyo michilizi ndugu yangu? Nakumbuka hata mwana FA aligusia hiyo michilizi kwenye "mimi na mabinti damu damu, sijui ina nini hiyo!" Kuna michilizi mingine imekomaa mpaka inatisha, utayakuta makubwaaaa, meusiiii, mengine yameanzia mikononi, sjui unasemaje hapo Lalingeni, ndo unakufa kabisaaa au hayo huyamaind?
 

GP

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
2,071
Likes
19
Points
135

GP

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2009
2,071 19 135
ahaaaaa, hiyo tunaitaga MICHIRIZI YA UTAMU!!
hiyo ORIJINO inapatikana nyuma ya goto ONLY, ukiona kifuani, mikononi au makalioni ujue hiyo nikutokana na EXPANSION ya mwili yaani mwili umenenepa then ukipungua kiaina ndio hayo mamichirizi ambayo hayana mvuto kabisa!.
 

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
3,302
Likes
1,136
Points
280

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
3,302 1,136 280
Wana-jf kwanza niwatake radhi wale ambao wanaweza kuona kama nimewakwaza na hili jambo lakini kiukweli kabisa nasema kwa nia njema tu ukizingatia jf ni mahali pa kuzungumza mambo kwa uwazi.

Mi huwa nachanganyikiwa kabisa ninapomuona mwanamke au msichana ana ile mistari/michirizi kwenye miguu yake.Kuanzia sehemu za mapajani kwa nyuma ya miguu kwa kweli sijui nisemeje lakini ukweli ndio huo. Najua kila mwanaume huvutiwa na chake wengine makalio makubwa, wengine miguu ya chupa ya bia, wengine matiti makubwa au madogo, wengine lips nk.

Huenda hili hata kwa akina dada lipo kama ambavyo siku moja pretty alisema yeye hupenda mwanaume mwenye kifua kipana na wengine watasema wanasema wanapenda wanaume wenye vidole gumba virefu...........!!
Eeh bwana wewe unatoka kagera nini?? maana kule mwanamke/msichana mwenye mazimola ni dili sana
 

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
3,302
Likes
1,136
Points
280

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
3,302 1,136 280
Wana-jf kwanza niwatake radhi wale ambao wanaweza kuona kama nimewakwaza na hili jambo lakini kiukweli kabisa nasema kwa nia njema tu ukizingatia jf ni mahali pa kuzungumza mambo kwa uwazi.

Mi huwa nachanganyikiwa kabisa ninapomuona mwanamke au msichana ana ile mistari/michirizi kwenye miguu yake.Kuanzia sehemu za mapajani kwa nyuma ya miguu kwa kweli sijui nisemeje lakini ukweli ndio huo. Najua kila mwanaume huvutiwa na chake wengine makalio makubwa, wengine miguu ya chupa ya bia, wengine matiti makubwa au madogo, wengine lips nk.

Huenda hili hata kwa akina dada lipo kama ambavyo siku moja pretty alisema yeye hupenda mwanaume mwenye kifua kipana na wengine watasema wanasema wanapenda wanaume wenye vidole gumba virefu...........!!
Eeh bwana wewe unatoka kagera nini?? maana kule mwanamke/msichana mwenye mazimola ni dili sana
 

Hebrew

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2008
Messages
523
Likes
59
Points
45

Hebrew

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2008
523 59 45
Wana-jf kwanza niwatake radhi wale ambao wanaweza kuona kama nimewakwaza na hili jambo lakini kiukweli kabisa nasema kwa nia njema tu ukizingatia jf ni mahali pa kuzungumza mambo kwa uwazi.

Mi huwa nachanganyikiwa kabisa ninapomuona mwanamke au msichana ana ile mistari/michirizi kwenye miguu yake.Kuanzia sehemu za mapajani kwa nyuma ya miguu kwa kweli sijui nisemeje lakini ukweli ndio huo. Najua kila mwanaume huvutiwa na chake wengine makalio makubwa, wengine miguu ya chupa ya bia, wengine matiti makubwa au madogo, wengine lips nk.

Huenda hili hata kwa akina dada lipo kama ambavyo siku moja pretty alisema yeye hupenda mwanaume mwenye kifua kipana na wengine watasema wanasema wanapenda wanaume wenye vidole gumba virefu...........!!
Udhaifu mwingine huu...kazi kweli..nasikia wengine hupenda mabinti wanovaa viatu kuanzia saizi 9!!
 

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
mimi jamani mwanmke awe mrefu!!!!!!!!!!!!! baaaaasi. hata awe na sura mbaya kama zimwi, siangali!!!!!!!!

sasa akiwa mrefu halafu anataka kunimaliza kabisa kama emsiilema, aniachie yale manywele, asinyoe!! hapo hata myumba nitajenga!!!!!!!
 

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
177
Points
160

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 177 160
mimi jamani mwanmke awe mrefu!!!!!!!!!!!!! baaaaasi. hata awe na sura mbaya kama zimwi, siangali!!!!!!!!

sasa akiwa mrefu halafu anataka kunimaliza kabisa kama emsiilema, aniachie yale manywele, asinyoe!! hapo hata myumba nitajenga!!!!!!!

Hahahahahah! Umenikumbusha stori zetu za vijiweni, kuna mtu aliwahi kusema...''Mimi mwanamke awe tu anajua kuongea Kiingredha kizuri, hata kama ana t'ako moja kubwa, moja dogo sitajali!.............!!!''
 

muhanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
873
Likes
11
Points
35

muhanga

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
873 11 35
eh jamani kila mtu apendacho ndo dawa yake, mie nikiona mwanamume ambaye akivaa suruali inajikunyata hapa katikati ya miguu huwa naishiwa nguvu, hata aje na brifukesi ya manoti wala simtamani maana najihoji nitatoka nae vipi njiani!!! huwa nahisi hata vipumbu vyake vimesinyaa kwa kubanwa na suruali khaaa maumbile mengine mtihani wallah!
 

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
26
Points
0

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 26 0
Hahahahahah! Umenikumbusha stori zetu za vijiweni, kuna mtu aliwahi kusema...''Mimi mwanamke awe tu anajua kuongea Kiingredha kizuri, hata kama ana t'ako moja kubwa, moja dogo sitajali!.............!!!''

no wonder unaishiliaga kwa vi sis du....
 

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
54,673
Likes
32,362
Points
280

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
54,673 32,362 280
eh jamani kila mtu apendacho ndo dawa yake, mie nikiona mwanamume ambaye akivaa suruali inajikunyata hapa katikati ya miguu huwa naishiwa nguvu, hata aje na brifukesi ya manoti wala simtamani maana najihoji nitatoka nae vipi njiani!!! huwa nahisi hata vipumbu vyake vimesinyaa kwa kubanwa na suruali khaaa maumbile mengine mtihani wallah!
Muhanga leo umeamkia mitaa ya kwetu kweli?
 

muhanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
873
Likes
11
Points
35

muhanga

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
873 11 35
Mwana f.a unaoa lini?
bado yupo yupo kwanza akitazama 'mazimola' yatakayomzingua zaidi ndo atayaweka ndani , sipati picha atakavyokuwa anamtembeza huyo dada bila nguo ili tu ayaone mamichirizi yake, ila hajakutana na yale ya mtu mweupeee halafu michirizi myekundu au myeusi utadhani batiki iliyokosewa kuchanganywa rangi!!!
 

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
26
Points
0

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 26 0
eh jamani kila mtu apendacho ndo dawa yake, mie nikiona mwanamume ambaye akivaa suruali inajikunyata hapa katikati ya miguu huwa naishiwa nguvu, hata aje na brifukesi ya manoti wala simtamani maana najihoji nitatoka nae vipi njiani!!! huwa nahisi hata vipumbu vyake vimesinyaa kwa kubanwa na suruali khaaa maumbile mengine mtihani wallah!

tobaaa..
 

muhanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
873
Likes
11
Points
35

muhanga

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
873 11 35
Muhanga leo umeamkia mitaa ya kwetu kweli?
heheeee haswaa wangu nimeamkia kule kule, il foleni ikanizingua sana asbh akili ikaingia wazimu ndo huu uuonao hapa!!! ila hilo la kusinyaa suruali lilnatoka rohoni hasa yaani huwa haishiwa pozi nikiona mtu wa design hiyo ananihitaji kutoka nae huwa naenda toilet kucheka kwanza !!
 

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
54,673
Likes
32,362
Points
280

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
54,673 32,362 280
bado yupo yupo kwanza akitazama 'mazimola' yatakayomzingua zaidi ndo atayaweka ndani , sipati picha atakavyokuwa anamtembeza huyo dada bila nguo ili tu ayaone mamichirizi yake, ila hajakutana na yale ya mtu mweupeee halafu michirizi myekundu au myeusi utadhani batiki iliyokosewa kuchanganywa rangi!!!
Nakimbia hii thread kwa sababu ya muhanga!
 

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
26
Points
0

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 26 0
bado yupo yupo kwanza akitazama 'mazimola' yatakayomzingua zaidi ndo atayaweka ndani , sipati picha atakavyokuwa anamtembeza huyo dada bila nguo ili tu ayaone mamichirizi yake, ila hajakutana na yale ya mtu mweupeee halafu michirizi myekundu au myeusi utadhani batiki iliyokosewa kuchanganywa rangi!!!

muhanga...muhanga..mweh umenimaliza mbavu zangu, nimecheka mpaka machozi jamani, mbona una viroja sana wewe.
 

Forum statistics

Threads 1,189,736
Members 450,798
Posts 27,645,707