Mwenzenu Kucha ndefu vidoleni, macho mekundu na 'kifua' cha haja, mhhhhhhhhh! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenzenu Kucha ndefu vidoleni, macho mekundu na 'kifua' cha haja, mhhhhhhhhh!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Nov 29, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Nauweka ukweli hadharani! Mwenzenu mwenye kucha ndefu na za rangi, macho mekundu na 'kifua cha haja' na 'usafiri' unaohanikizwa na mgongo wa kubinuka, hata ghorofa ntamjengea. Huwa sijiweeeeeeeeeezi kabisa na kila kitu ntakachoombwa ntakitimiza. Nihurumieni jamani kwani huwa inanibidi nifanye kazi kwa bidii zaidi ili nisije nikavikosa vitu hivi kwa kuibiwa na mafisadi wa mapenzi.

    Mweeeeeeeeee!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hili ni tangazo ama?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    au ni maelezo.....atueleweshe....
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,250
    Likes Received: 15,064
    Trophy Points: 280
    jf haiishiwa miujiza, mtu ana mikucha mireffu, macho meundu, kifua cha haja? Huyo lazima awe msukule tu.
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kwavile sredi haieleweki mimi nimeona bora niitumie hii nafasi kuwasalimia tu.
    gud morning warembo, mnapendeza kweli mkikaa mmoja juu ya mwenziwe (post zenu)
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapa na mie hapa nimetoka kapa!
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,061
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Utajengea wangapi kwa mtindo huo??
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Na mie naomba nikusaliamie kupitia hapa!
    Habari yako binafsi mpendwa wangu?
    Mie mzima sana.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Heheheh. . .good morning Kloro.Ila ingependeza zaidi kama yakwako ingetutenganisha.Lolzzz
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    heheh hapa shwari kuliko ikulu, halaf jana nilikuota unanipigisha mswaki, lahaula ! nashkuru limbwata haliambukizi ukimwi khaaaa!
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    siku nyingi kweli zimepita, kumbe upo!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,006
    Likes Received: 5,179
    Trophy Points: 280
    macho mekundu? kweli kila mtu na ugonjwa wake
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    hehehe ningefrahia pia, tungeita post threesome, jibaba niko katikati ya Lizzy na Preta khaaaa! wangenikoma!
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Macho mekundu labda anamaanisha wanakula wote dope hizo ndo sgn zakwanza kujua mshirika wake :photo:
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hehehehe.
    Alafu wewe nilikua nimesahau ila umenikumbusha kesi yako ya jana.Kumbe macho yangu wala sio ya kidaku. . .
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Khaaa! tayari kalaptop kameanza matatizo ya charge tena, baadae utakuwepo?
    hakyanani sikimbii ni haka kalaptopu tu
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Eti ehhhh. . . ukirudi tusijuane.
    Ngoja nitafute mdeshi deshi mpya.
     
  18. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Khaaaa! hivi si huwa kuna sentensi kila siku nairejea rejea kwa ajili yako na ilinichukua wiki mbili kuivumbua, sasa waswasi wa nini?
    think! Lizzy think!
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,250
    Likes Received: 15,064
    Trophy Points: 280
    au wote wanakulaga kungu manga?
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hehehehe. . .
    Nipe hiyo sentensi nione kama inatosha kukusamehe.
    Alafu nikikusamehe tunaenda wote kuwapiga biti kina naniii.
     
Loading...