Mwenyenzi Mungu yupo na Mwenyezi Mungu ndiye anayehukumu:


B

bluecolour

Senior Member
Joined
May 20, 2013
Messages
199
Likes
77
Points
45
Age
24
B

bluecolour

Senior Member
Joined May 20, 2013
199 77 45
HABARI WADAU WA JF..! Nikiwa Kama Mdau Wa Mtandao Huu Wa Great Thinkers Nimeona Nitupie Wazo Ili Tuwekane Sawa: Leo Nimemsikia X-kocha Msaidizi Wa Simba Julio Jamhuri Akiongea Kwa Uchungu Juu Hali Yambo Yanayoendele Klabuni Hapo Ikiwamo Kuondolewa Kimizengwe Klabuni Hapo...! Kaongea Mengi Ya Msingi Lakn Mimi Nimemuelewa Zaidi Alipo Sema Kaondolewa Yeye Mwenye ADVANCE DIPLOMA & LESENI YA CAF GRADE 'B' Na Kuwekwa Mtu Mwenye CERTIFICATE.....! Sasa Wadau Bila Kuangali Usimba Wala Uyanga Utumbo Kama Huu Tunajenga Tunaboa..??? Tupo Katika Kipindi Cha Kukuza Vipaji Vya Soka Lakn Hapo Hapo Hatuwapi Nafasi Makocha Wetu Wazawa Jee Lengn Letu Litafankiwa??? Kwa Wale Wanaojua Histori Ya Mpira Wa Bongo Ni ABDALLAH KIBADENI Ndie Kocha Pekee Alyeifikisha Simba Fainali Ya CAF Leo Unamwambia Hana Kiwango...?? Ni Mzungu Gani Aliyeifikisha Simba Katk Renk Ya Kibadeni..! Siku Zote Mzarau Chake Ni Mtumwa Hebu Tubadili Mawazo Tuwape Nafasi Makocha Wazawa Wana Uwezo Mkubwa Tatizo Hatuwapi Nafasi..! Pole Kaka'ngu Julio & Kibaden..
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,318
Likes
190
Points
160
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,318 190 160
Mpenda Soka Eee.. Mpira wa kisasa ni Digital system... Na Mpira wa zamani ni analog System !! haviendani..... Masilahi mbele lipa dau kubwa uwe bingwa !!
 

Forum statistics

Threads 1,250,676
Members 481,436
Posts 29,741,384