Mwenyekiti wa zamani UWT kortini kwa kughushi cheti cha ndoa

Influenza

Influenza

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2018
Messages
557
Points
1,000
Influenza

Influenza

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2018
557 1,000
Aliyekuwa mwenyekiti wa Umoja wa Wanawake wa CCM (UWT) Wilaya ya Ilala, Norah Waziri maarufu Nora Mzeru amefikishwa katika Mahakama ya Wilaya ya Kinondoni akikabiliwa na shtaka la kughushi cheti cha ndoa.

Wakili wa Serikali, Benson Mwaitenda amedai leo Ijumaa Julai 12, 2019 mbele ya Hakimu Mkazi, Anifa Mwingira kuwa Februari 4, 1995 jijini Dar, es Salaam kwa nia ya kudanganya mshtakiwa huyo alighushi cheti cha ndoa chenye usajili namba 00040078.

Amedai kuwa alifanya hivyo kwa nia ya kuonesha kuwa alifunga ndoa na Silvanus Mzeru (marehemu) Februari 4, 1995 katika kanisa Katoliki Mburahati wakati akijua si kweli.
Mshtakiwa huyo baada ya kusomewa shtaka lake hilo, amekana na kudai Mzeru ni mumewe.

Upande wa mashtaka umedai upelelezi wa kesi hiyo bado haujakamilika.

Baada ya kusomewa shtaka hilo mawakili wanaomtetea mshtakiwa, Mtubika Godfrey na Juma Nyamgaruri waliiomba mahakama kumpatia dhamana mteja wao kwa sababu shtaka linalomkabili kwa mujibu wa sheria linadhaminika.

Baada ya kusikiliza hoja hiyo hakimu huyo aliahirisha kesi hiyo namba 365 ya mwaka 2019 hadi Julai 17, 2019 itakapotajwa tena huku mshtakiwa akiachiwa kwa dhamana.
 
B

bantulile

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,552
Points
1,250
B

bantulile

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,552 1,250
UWT ya kina Sophia Simba ilikuwa hatare kweli, ilijaa Minyakanga na Mikungwi ya Mjini mitupu!

Husna Mwilima, Asha Baraka huku Sophia mwenyewe

Anne Kilango alijaribu kusogeza Kwato yake akashindwa
Mbona mashambulizi kwa uongozi wa awamu ya nne. Sofia Simba anahusikaje na ndoa ya mtu. Sifia Simba ni wa mjini, Jakaya Mrisho Kikwete wa mjini pia na mambo yao ni mjini ulitaka wawe wa shamba na mambo ya kishamba kama kutekana tekana?
Waliongoza kistaarabu, ustarabu ulianzia pwani kwenda bara. Mpaka leo bara ustaarabu haujafika.
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
15,286
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
15,286 2,000
UWT ya kina Sophia Simba ilikuwa hatare kweli, ilijaa Minyakanga na Mikungwi ya Mjini mitupu!

Husna Mwilima, Asha Baraka huku Sophia mwenyewe

Anne Kilango alijaribu kusogeza Kwato yake akashindwa
Asha Baraka enzi zake alishawahi kuuzingua msafara wa JK wkt wakiwa wanatoka msikitini kuswali,simpatii picha leo audindie msafara wa Magu atakachofanywa mpk twanga pepeta watamuimbia wimbo wa kutoa pole kwa mgonjwa.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
61,855
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
61,855 2,000
UWT ya kina Sophia Simba ilikuwa hatare kweli, ilijaa Minyakanga na Mikungwi ya Mjini mitupu!

Husna Mwilima, Asha Baraka huku Sophia mwenyewe

Anne Kilango alijaribu kusogeza Kwato yake akashindwa
Hivi ccm imeshindwaje kumuokoa huyu mtu wao ?
 
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
5,488
Points
2,000
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
5,488 2,000
huyu mama kama hakufunga ndoa na Mzeru kayataka maana mtaani tunämtambua kama mke wa marehemu tangu miaka ya 80 na amezaa nae mabintii wawili wakubwa Grace na Flora.ila marehemu alikuwa na mali sana *****
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
44,521
Points
2,000
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
44,521 2,000
UWT ya kina Sophia Simba ilikuwa hatare kweli, ilijaa Minyakanga na Mikungwi ya Mjini mitupu!

Husna Mwilima, Asha Baraka huku Sophia mwenyewe

Anne Kilango alijaribu kusogeza Kwato yake akashindwa
Hivi Sophia Simba yuko wapi siku hizi mama wa mjini?

Naona kila zama na mitume wake.
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
20,471
Points
2,000
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
20,471 2,000
Asha Baraka enzi zake alishawahi kuuzingua msafara wa JK wkt wakiwa wanatoka msikitini kuswali,simpatii picha leo audindie msafara wa Magu atakachofanywa mpk twanga pepeta watamuimbia wimbo wa kutoa pole kwa mgonjwa.

Sasa hivi yanaweza kufanywa na Mama Keagan au Area commissioner wa Kisarawe
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,510
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,510 2,000
Aliyekuwa mwenyekiti wa Umoja wa Wanawake wa CCM (UWT) Wilaya ya Ilala, Norah Waziri maarufu Nora Mzeru amefikishwa katika Mahakama ya Wilaya ya Kinondoni akikabiliwa na shtaka la kughushi cheti cha ndoa.

Wakili wa Serikali, Benson Mwaitenda amedai leo Ijumaa Julai 12, 2019 mbele ya Hakimu Mkazi, Anifa Mwingira kuwa Februari 4, 1995 jijini Dar, es Salaam kwa nia ya kudanganya mshtakiwa huyo alighushi cheti cha ndoa chenye usajili namba 00040078.

Amedai kuwa alifanya hivyo kwa nia ya kuonesha kuwa alifunga ndoa na Silvanus Mzeru (marehemu) Februari 4, 1995 katika kanisa Katoliki Mburahati wakati akijua si kweli.
Mshtakiwa huyo baada ya kusomewa shtaka lake hilo, amekana na kudai Mzeru ni mumewe.

Upande wa mashtaka umedai upelelezi wa kesi hiyo bado haujakamilika.

Baada ya kusomewa shtaka hilo mawakili wanaomtetea mshtakiwa, Mtubika Godfrey na Juma Nyamgaruri waliiomba mahakama kumpatia dhamana mteja wao kwa sababu shtaka linalomkabili kwa mujibu wa sheria linadhaminika.

Baada ya kusikiliza hoja hiyo hakimu huyo aliahirisha kesi hiyo namba 365 ya mwaka 2019 hadi Julai 17, 2019 itakapotajwa tena huku mshtakiwa akiachiwa kwa dhamana.
Sasa si waende kanisani kuthibitisha,mbona rahisi tu
 
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
2,813
Points
2,000
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
2,813 2,000
Kumbe hadi vyeti vya ndoa watu wanafoji.......Kama ni ivyo Mzee magu alianzishe swala la vyeti vya ndoa ili madogo wa mtaani waache kukaa vijiweni
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,510
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,510 2,000
Asha Baraka enzi zake alishawahi kuuzingua msafara wa JK wkt wakiwa wanatoka msikitini kuswali,simpatii picha leo audindie msafara wa Magu atakachofanywa mpk twanga pepeta watamuimbia wimbo wa kutoa pole kwa mgonjwa.
Baba Rizi alikuwa anasimamia kucha nn mkuu?
 

Forum statistics

Threads 1,313,879
Members 504,678
Posts 31,807,107
Top