Mwenyekiti wa Tume ya Uchaguzi Jaji Lewis Makame amestaafu, tumkumbukuke kwa lipi?


J

Joblube

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2011
Messages
367
Likes
3
Points
35
Age
50
J

Joblube

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2011
367 3 35
Wanadamu wengi wanaokuwa kwenye kazi na kuondoka au wanapofariki huwa wanakumbukwa kwa yale mema waliofanya walipokuwa kwenye ile ofisi au duniani. Kwa mtazamo huo yupo mtu aliyekuwa mhimu kwa mustakabali wa Tanzania huyu si mwingine ni Jaji mstaafu aliyekuwakuwaMwenyekiti wa tume ya uchaguzi Lewis Makame ambaye kwa mujibu wa vyombo vya habari amefikia mwisho wa utumishi wake. Sasa tujiulize Watanzania tunaweza kumkumbuka kwa yapii mema au ni alama gani ameiacha ambayo kwayo atakumbukwa kwayo?
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
Huyu atakumbukwa sana kwa kukubali uchakachuaji wa uchaguzi wa mwaka 2010. Kwa mfano tu, uchaguzi wa ubunge kule Shinyanga mjini ni kipimo tosha kuwa alishiriki kualalisha uchakachuaji. Angekuwa kiongozi strong na mwaminifu kwa Taifa lake asingekubali aibu ile.

Mungu amrehemu yule aliyekuwa mgombea wa CHADEMA ambaye sasa ni marehemu.
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
5
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 5 135
Kwanı wa sasahv nı nanı?
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
His puppetry to ruling party, Allogance and an Enemy of Modern Democracy.
 
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
1,221
Likes
15
Points
135
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
1,221 15 135
Mambo mengine mpaka wanaona aibu, wanatangaza matokeo kwa wiki nzima eneo unaloweza kulizuru kwa nusu saa tu, wanadai miundombinu mibovu, kama jimbo la segerea wiki moja
ubungo siku 5
mwanza siku 3
shinyanga ndo balaaa mpaka sasa mbunge wa magamba kakimbia nyumba yake. wananchi hawamtaki
 
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2009
Messages
702
Likes
18
Points
35
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2009
702 18 35
Mimi nitamkumbuka kwa style ya uvutaji wake wa sigara anavoiweka pembeni mdononi... No more
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Wanadamu wengi wanaokuwa kwenye kazi na kuondoka au wanapofariki huwa wanakumbukwa kwa yale mema waliofanya walipokuwa kwenye ile ofisi au duniani. Kwa mtazamo huo yupo mtu aliyekuwa mhimu kwa mustakabali wa Tanzania huyu si mwingine ni Jaji mstaafu aliyekuwakuwaMwenyekiti wa tume ya uchaguzi Lewis Makame ambaye kwa mujibu wa vyombo vya habari amefikia mwisho wa utumishi wake. Sasa tujiulize Watanzania tunaweza kumkumbuka kwa yapii mema au ni alama gani ameiacha ambayo kwayo atakumbukwa kwayo?
What the sad news! The man executed his duties with great integrity much as Magwanda found him baneful because he walked on the truth and honesty. Folks will revere his devotion towards maintaining and promoting democracy amid pressure from disgruntled opposition liners notably Magwanda.
 
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
2,711
Likes
1
Points
135
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
2,711 1 135
Tutamkumbuka kwa kusaidia kuchakachua matokeo ya kura za majimbo mengi mwaka 2010 na hadi kusababisha watanzania tuendelee kuteseka na hali ngumu ya maisha chini ya utawala wa chama kisicho na dira na chenye ahadi na mipango mingi ya kinywani tu.
 
E

emalau

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2009
Messages
2,011
Likes
1,432
Points
280
E

emalau

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2009
2,011 1,432 280
Nitamkumbuka kwa kufacilitate wizi wa kura na kuwa mtumwa wa CCM, na mpaka leo hajawahi kurudisha kadi ya CCM.Napendekeza na Rajab Kiravu afuate nyayo za makame maana naye ni uchafu mwingine.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,729
Likes
47,449
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,729 47,449 280
Wanadamu wengi wanaokuwa kwenye kazi na kuondoka au wanapofariki huwa wanakumbukwa kwa yale mema waliofanya walipokuwa kwenye ile ofisi au duniani. Kwa mtazamo huo yupo mtu aliyekuwa mhimu kwa mustakabali wa Tanzania huyu si mwingine ni Jaji mstaafu aliyekuwakuwaMwenyekiti wa tume ya uchaguzi Lewis Makame ambaye kwa mujibu wa vyombo vya habari amefikia mwisho wa utumishi wake. Sasa tujiulize Watanzania tunaweza kumkumbuka kwa yapii mema au ni alama gani ameiacha ambayo kwayo atakumbukwa kwayo?
Umeweka limit tumkumbuke kwa mema, sizani kama ana jema lolote, si wakukumbukwa labda kwa mabaya.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Wanadamu wengi wanaokuwa kwenye kazi na kuondoka au wanapofariki huwa wanakumbukwa kwa yale mema waliofanya walipokuwa kwenye ile ofisi au duniani. Kwa mtazamo huo yupo mtu aliyekuwa mhimu kwa mustakabali wa Tanzania huyu si mwingine ni Jaji mstaafu aliyekuwakuwaMwenyekiti wa tume ya uchaguzi Lewis Makame ambaye kwa mujibu wa vyombo vya habari amefikia mwisho wa utumishi wake. Sasa tujiulize Watanzania tunaweza kumkumbuka kwa yapii mema au ni alama gani ameiacha ambayo kwayo atakumbukwa kwayo?
Amehakikisha anaiacha CCM ikiwa inaongoza nchi.
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
10
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 10 135
Atakumbukwa kwa kuharibu uchaguzi wa 2010 kwani nusura asababishe maafa makubwa (amesababisha maafa) ya Arusha kwa kushindwa kuzuia mbunge wa Tanga kuingia vikao vya Arusha
 
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,037
Likes
635
Points
280
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,037 635 280
Atakumbukwa kwa kuharibu uchaguzi wa 2010 kwani nusura asababishe maafa makubwa (amesababisha maafa) ya Arusha kwa kushindwa kuzuia mbunge wa Tanga kuingia vikao vya Arusha
Na Mungu amrehemu atakapokufa na Kumsamehe Dhambi Zake Kwani Yeye amekuwa Kama Kavoitu wa Tanzania!! Katika Historia Yote ya Uchakachuaji Atakumbukwa sana!! Ni Mfano wa Jaji asiyekuwa na Lolote la Kuigwa Kwa Watanzania!!
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,187
Likes
1,489
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,187 1,489 280
Hii mada imeniharibia siku yangu. I hate this Mzee
 

Forum statistics

Threads 1,237,915
Members 475,774
Posts 29,306,068