Mwenyekiti wa tume ang'aka matokeo ya ukerewe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa tume ang'aka matokeo ya ukerewe

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by wihanzi, Nov 4, 2010.

  1. w

    wihanzi Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakati mwenyekiti akisoma matokeo ya uraisi, ghafla ikaja karatasi ya kule ubungo akasema tu ubungo na kuiweka kando nafikiri walikuwa wanarudia, na ilipokuja matokeo ya kule ukerewe ambapo Dr. slaa ameongoza kwa asilimia 48.32% dhidi ya 46.08% mwenyekiti ghafla akasita na kusema ahaaa, lakini washauri waliokuwa jirani yake wakamhakikishia kuwa ni yenyewe. Nafikiri aliona haiwezekani ukerewe slaaa kuongoza, na kama hivyo ndivyo kwa nini watu wasichakachue mahali kwingine na yeye akaamini kuwa ni sahihi kwa vile anaamini tu wa kuongoza ni JK?
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kuna haja ya kupata izi video Clip jamani
     
  3. W

    We can JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 681
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Chenye mwanzo.....
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,522
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Hii nchi sijajua wanaipeleka wapi? Watakufa tu kama wanyama na makaburi yatakuwa makao yao milele!
     
  5. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mie pia nimeona! ajabu, ubungo haijasomwa tena.
     
  6. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,653
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ....kina misho!! kEMCHO bhai:smile-big:

    wacheni tuburudike;

    nishawaambia hawa dawa yao sisi ni kupigania wabunge halafu tunawaachia urais wao halafu tuone kama wataendesha serikali bila bunge, huo ndio utakuwa mwanzo:smile-big:
     
  7. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Alishtuka kwa sababu aligundua kwamba maagizo yalikiukwa
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hii Afrika ni burudani sana.
    Ukishangaa ya Kiviutu utastaajabu ya Kiravu.
     
  9. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wihanzi uko sahihi!
     
  10. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,786
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Kiviutu ndiye nani tena? Ni mgombea wa chama fulani?
     
  11. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kiviutu-mkurugenzi/mwenyekiti tume ya uchaguzi kenya
     
  12. doup

    doup JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 1,123
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    yule babu atakufa mdomo wazi, ehh mora kwa nini kila siku nasema wakama hawa uwa-RIP NO!no!no! uwa-R.I.Hell mapema
    kwani kila mtu atahukumiwa kutokana na matendo yake
     
  13. N

    Nampula JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhhhhhhhhhhhh................hatari............makame ndie mchakachuaji kubwa.
     
  14. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    car-flying-off-cliff.jpg

    The car is Tanzania, and the driver is CCM.
     
Loading...