Mwenyekiti wa Tawi (CCM) akamatwa na polisi kwa kuvunja tawi la CHADEMA

Mungi

JF Gold Member
Sep 23, 2010
16,979
2,000
Mwenyekiti serikali ya mtaa wa sanawari Arusha amekamatwa na polisi baada ya kuvunja tawi la chadema.

Awali uongozi wa chadema kata ya Sekei baada ya kupata taarifa ulikwenda kituo cha polisi Sekei kutoa taarifa. OCS wa kituo alisema japo walikuwa wana taarifa kuwa tawi litavunjwa na Godfrey, hawatatoa) ya kumkamata. Ikabidi uongozi wa chadema uende Kituo Kikuu cha Arusha na kuandika maelezo na kupewa RB.
Hata hivyo leo asubuhi kuliibuka taharuki kubwa nyumbani kwa mwenyekiti huyo wa mtaa aliyetokana na ccm, baada ya polisi kushindwa kumkamata jana, vijana wenye hasira walikusanyika nyumbani kwa mwenyekiti wa mtaa wakitaka kumchomea nyumba. Vijana walilalamika inakuwaje watumie fedha zao kujenga tawi halafu ccm wanakuja kuvunja bila sababu! Uongozi wa chadema kata ya Sekei ilibidi wawasihi vijana waliokusanyika kwa wingi wasifanye uharibifu wowote, wasubiri polisi wafanye kazi yao. Polisi walifika pale wakiongozwa na Inspector Daudi.
Hivi sasa huyo Mwenyekiti huyo yupo selo akisubiri dhamana
 

Marire

JF-Expert Member
May 1, 2012
12,060
2,000
wange mmabina tu tupunguze idadi yao hawa vibaka na wezi wa mali za umma!
 

Pagija

JF-Expert Member
Dec 6, 2013
380
0
Unaposema 'amevunja tawi' unamaanisha nini? Ofisi? bendera? Amewahamisha wanachama?....??
 

Ciril

JF-Expert Member
Jan 10, 2011
8,562
2,000
Nnajua police walikuja baada ya kupata taarifa kuwa vijana walikuwa wameizingira nyumba ya mwenyekiti so walienda kumtetea asiuawe ,police acheni siasa fanyeni kazi yenu.Hivi mnafikiri mnaweza kumlinda huyo gamba (mizigo)wa ccm muda wote ?.
 

ilboru1995

JF-Expert Member
Oct 4, 2007
2,329
0
Hapa ndipo napowafagilia watu wa Mbeya na Mwanza...kwani wange mmabina kungekuwa na shida gani?... stupid Magamba...Bado hawajui kuwa Mashina ya CDM yako mioyoni mwa Raia ?....
 

chitalula

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
1,302
1,500
siku nyingine kama polisi wanaringa kuwakamata wala msiwabembeleze, tumieni nguvu ya umma kumfikisha wenyewe polisi,,,,hongereni sana makamanda
 

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Feb 12, 2008
6,384
2,000
Mwenyekiti serikali ya mtaa wa sanawari Arusha amekamatwa na polisi baada ya kuvunja tawi la chadema.

Awali uongozi wa chadema kata ya Sekei baada ya kupata taarifa ulikwenda kituo cha polisi Sekei kutoa taarifa. OCS wa kituo alisema japo walikuwa wana taarifa kuwa tawi litavunjwa na Godfrey, hawatatoa) ya kumkamata. Ikabidi uongozi wa chadema uende Kituo Kikuu cha Arusha na kuandika maelezo na kupewa RB.
Hata hivyo leo asubuhi kuliibuka taharuki kubwa nyumbani kwa mwenyekiti huyo wa mtaa aliyetokana na ccm, baada ya polisi kushindwa kumkamata jana, vijana wenye hasira walikusanyika nyumbani kwa mwenyekiti wa mtaa wakitaka kumchomea nyumba. Vijana walilalamika inakuwaje watumie fedha zao kujenga tawi halafu ccm wanakuja kuvunja bila sababu! Uongozi wa chadema kata ya Sekei ilibidi wawasihi vijana waliokusanyika kwa wingi wasifanye uharibifu wowote, wasubiri polisi wafanye kazi yao. Polisi walifika pale wakiongozwa na Inspector Daudi.
Hivi sasa huyo Mwenyekiti huyo yupo selo akisubiri dhamana
Hivi huyu Inspector Daud ni yule mkuu wa mkoa alitudanganya alikuwa anahojiwa kujusu bomu la Soweto??? Changa la macjo jilo,,, Nchimbi kwa mbwembwe katuambia hamna tume itaundwa,,, hahahaaaa sasa yuko uraiani damu za watu wa Arusha zitawaosha wote walio husika
 

lane

JF-Expert Member
Jan 17, 2013
894
500
Safi sana - mwache kwwnza aende selo, akirudi ajenge alipopaharibu fasta. Shenzi zake kwa kukosa ustaarabu
 

Laiser James

Member
Dec 5, 2013
77
0
Ni kweli huyu bwana anaitwa GODFREY MOLLEL ni mwenyekiti wa Mtaa ninaoishi lakini huwa ana kiherehere sana.
Nimejipanga kumngoa ktk uchaguzi ujao mwakani endapo CCM watamrudisha kugombea tena.

Huyu jamaa huwa anapenda sana kunyanyasa na kuwatishia watu haswa Makabila,lakini kwangu huwa ananiogopa kuliko hata Kikwete.
Huyu habari yake kwisha.
 

manning

JF-Expert Member
Apr 1, 2013
3,524
1,250
huyu ocs aliesema walikuwa na taarifa kuwa ofisi ya CHADEMA itavunjwa lakini hawataweza kumkamata Godfrey alikuwa na maana gani ? Hebu akamatwe awekwe ndani ahojiwe ni kwa vipi au ni mdogo wake Mwigulu.?
 

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Sep 11, 2013
4,494
2,000
Zamaan Mada Kama Hizi Zilikuwa Zikinigusa Sana Sema Tangu Mumpindue ZZK Sina Raha Kwa Kweli!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom