Mwenyekiti wa halmashauri serengeti aiba mabilioni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa halmashauri serengeti aiba mabilioni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyamemba, Feb 3, 2012.

  1. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    wana JF kuna tetesi kuwa mwenyekiti wa halmashauri ya wilaya ya serengeti na diwani wa kata ya mbalibali CCM ndugu JOHN NG"OINA ameiibia halmashauri hiyo zaidi ya billioni 5 fedha zinazotokana na malipo toka hifadhini na fedha za miradi na hivi sasa kakimbilia INDIA alikojificha akidai anaugua kisukari,naomba wadau hasa wana serengeti wenye full information kuhusu issue hii wafunguke,msisahau JK ni mwekezaji huko ana hoteli inaitwa BILILA KEMPISKI wanaimiliki kwa ubia na mwarabu mmoja.
     
  2. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,497
    Likes Received: 2,597
    Trophy Points: 280
    Hawa wa hivi wako wengi sana hapa tz...hii nchi inahitaji kufanyiwa matambiko na akina Kalumanzira na Matunge na Pr. Maji marefu
     
  3. T

    Tata JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Mwenyekiti wa halmashauri ambaye kimsingi siyo mtendaji wa shughuli za kila siku za halmashauri anawezaje kuiba pesa kiasi hicho? Au alipewa tenda ya kupokea malipo hayo kwa niaba ya halmashauri?
     
  4. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 633
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hii taarifa bado ina utata na sisi wataalam wa fedha tunapata shida kukuelewa vinginevyo ni another udaku in the city.How comes mwanasiasa kupata access na 5billions huku anayecheza na hela ni DED. Kama ni direct corruption basi hiyo kali "BILION 5".UNAOTA NINI.

    Nashauri rudi ukajipange upya, we si mtoa taarifa ila data monger.
     
  5. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    najua njaa ndo zinakusumbua,kwa taarifa yako kasimamishwa hata kuhudhulia vikao vya halmashauri kutokana na kashfa hii na hivi sasa yupo india eti akisumbuliwa na kisukari
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Watakoma
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,938
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Naye si mjasiriamali kama walivyo wengine? Maana Tanzania mtu mwizi wa mali ya umma haoni aibu kujiita mjasiriamali.
     
Loading...