Mwenyekiti wa CHADEMA wilaya ya Nachingwea ajiunga na CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa CHADEMA wilaya ya Nachingwea ajiunga na CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Jan 21, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Amekabidhiwa kadi ya ccm na makam wa rais Mohamed Ghalib Bilal.
    [​IMG]
    Makamu wa Rais Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akionyesha kadi ya CHADEMA baada ya kukabidhiwa na Hassan Mkope (kulia) aliyekuwa Mwenyekiti wa CHADEMA wa Wilaya ya Nachingwea, aliyeamua kujiengua na kujiunga na CCM. Makamu ameanza ziara yake katika Mkoa wa Lindi jana januari 20.

    source:mjengwa na michuzi blogs
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,298
    Likes Received: 14,541
    Trophy Points: 280
    huyu anataka aandikwe kwenye magazeti tu huyu
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ndio demokrasia
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,837
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ni sawa tu mwache aende akagange njaa .Mwana Chadema halisia hawezi danganyika alikuwa pandikizi tu huyu .All the best ukafisadi nawe .
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Mwaka mbaya kwa Magwanda...
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,003
    Likes Received: 1,885
    Trophy Points: 280
    Nafarijika sana ninaposikia habari za mamluki kujiengua,CDM sio chama cha posho kama CCM,ni bora ameondoka akaungane na wazee wa madili ya unyonyaji.
     
  7. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Afadhali tuwapunguze hawa mafisadi ndani ya CHADEMA!
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Nilisikia huyu jamaa alifukuzwa chadema tangu mwaka jana mwezi Mei.Nadhani viongozi wa chadema watatupa taarifa rasmi,isipokuwa kwa uhakika huyu si mwanachama wa chadema
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Tusimlaumu, katumia haki yake ya uhuru wa kidemokrasia kuhamia ccm, huenda ameona ndipo anaweza kutimiza ndoto yake.

    Ninachosubiri ni kupata uthibitisho kama kweli alikuwa ni mwenyekiti, maana siku hizi kila anayeondoka chadema kwenda ccm anajitafutia cheo cha kuondokea.
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,331
    Likes Received: 3,592
    Trophy Points: 280
    Hilo tumbo ni ishara tosha kua alikua fisadi!!
    Aende tu bana!!
     
  11. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kula CCM, kulala CDM - By Prudence Karugendo!
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Mkuu Mwita
    Kama una contact na Mnyika muulize.Lakini nuna uhakika alishatimuliwa mwaka jana
     
  13. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    We mtu wa kusini na watu wa kaskazini wapi wapi bana
     
  14. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mhhhh kama shigongo.com
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mbowe yupo kwenye mazungumzo na JK kuunda coalition gvt.Ulaji!
     
  16. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Acha atumie haki yake kidemokrasia but ni vyema CCM wajue kwamba bado sisi vijana wapiganaji tena wenye uwezo tupo chadema na 2tazidi kuendeleza harakati bila uwoga, keep it up wanacdm wote nd BRAVO CHADEMA.
     
  17. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Aliyerudisha ni huyu mwenye kikofia huyu kitambi ni DC
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mizigo inazidi kujiengua CDM. Angechelewa kidogo angefukuzwa na chama. Heri amesepa mapema.
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Mdini jamvini
     
  20. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kula CCM, Kulala CHADEMA - By Prudence Karugendo!
     
Loading...