Mwenyekiti wa CHADEMA wa mkoa wa Rukwa akamatwa kwa wizi wa mafuta


K

Kasent

Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
57
Likes
0
Points
0
Age
44
K

Kasent

Member
Joined Sep 27, 2011
57 0 0
***** MWENYEKITI CHADEMA KITANZINI KWA WIZI WA MAFUTA YA WAKANDARASI WA BARABARA YA TUNDUMA -SUMBAWANGA *********

Wakati chama kikipita katika wakati mgumu wa ombwe la uongozi kuanzia ngazi ya taifa mpaka ngazi za kata,kiongozi aliyesimikwa uenyekiti na Mbowe ili kupanga safu yake ya ushindi,Mzee ZENO NKOSWE mwenyekiti wa Chadema mkoa wa RUKWA juzi aliashikiliwa na kuhojiwa na polisi katika kituo cha polisi Sumbawanga kwa tuhuma ya wizi wa mafuta aina ya disel yanayosadikika kuibwa kwa wakandari wa Aaslef Interbeton wanaojenga barabara ya Tunduma -Sumbawanga.

Tukio hilo lilitokea juzi tarehe 28 novemba 2013 majira ya saa 8 mchana baada ya polisi kufanya msako maeneo mbalimbali na ndipo muda huo wakavamia nyumbani kwa mwenyekiti huyo na kukuta madumu ya lita 20 yanayokadiriwa kufika 50 yakiwa yamehifadhiwa katika moja ya chumba kilichopo kwa mzee Nkoswe.

Ndipo polisi wakambeba na kwenda nae kutoa maelezo juu ya hujuma hiyo inayofanyika dhidi ya miradi mikubwa ya maendeleo ikiwa ni utekelezaji wa ilani ya uchaguzi ya chama cha mapinduzi.

Kigogo huyo wa chama cha upinzani yupo nje kwa dhamana akisubiri hatua zitakazofuata baada ya upelelezi kukamilika.

Hiyo ni muendelezo tu wa kashfa nzito za uhujumu zilizowahi kumkumba Mzee Nkoswe kwani wakati akiwa mkuu wa wilaya mbalimbali nchini aliwahi kujimilikisha ng'ombe za wananchi ambao walitoa kama mchango kwa ajili ya wanajeshi wetu waliokuwa vitani kumng'oa Nduli Iddi Amini dada, aliwahi kufanya ufisadi mkubwa pia katika mgodi wa machimbo ya makaa ya mawe na kujimilikisha ardhi kubwa ambayo imeibua minong'ono kwa wananchi ambao hawana maeneo ya kilimo.
 
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,782
Likes
8
Points
135
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,782 8 135
Mh ngoja nikale double punch halafu narudi.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Huyu Mwenyekiti anafuata misingi ya chama kutoka kwa kina Lema.
 
L

lebara

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
651
Likes
697
Points
180
L

lebara

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
651 697 180
CHADEMA mikoani hawana pesa , pesa zipo makao makuu SLAA anatumia kununua vitenge vya JOSEPHINE na maziwa ya loctogen ya mtoto, pia fedha anatumia MBOWE DJ kununua maziwa ya mtoto wa JOYCE MUKYA
 
W

Wa mgao

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2013
Messages
321
Likes
1
Points
0
Age
58
W

Wa mgao

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2013
321 1 0
Huyu mwenyekiti ni kati wa wafuasi wa zitto na kitila
 
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
5,661
Likes
245
Points
160
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
5,661 245 160
Atakuwa alitumwa huyo kuhujumu jitihada za serikali kuboresha miundombinu nchini
 
K

KITANGE

Senior Member
Joined
Apr 12, 2013
Messages
138
Likes
0
Points
33
Age
56
K

KITANGE

Senior Member
Joined Apr 12, 2013
138 0 33
Mbona hujaandika huyu anayehusika na Pembe za Ndovu au kwa kuwa ni kada mwenzako?
Mafuta anaweza kulipa na tofauti ba huyu jangili mkubwa.
 
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
5,661
Likes
245
Points
160
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
5,661 245 160
Mbona hujaandika huyu anayehusika na Pembe za Ndovu au kwa kuwa ni kada mwenzako?
Mafuta anaweza kulipa na tofauti ba huyu jangili mkubwa.
Mkuu, au kwa vile umeguswa? hali hiyo hamjachukua nchi, je mkichukua hali itakuwaje? njaa hizi bana!
 
Phlagiey

Phlagiey

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
3,364
Likes
33
Points
145
Phlagiey

Phlagiey

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2013
3,364 33 145
CHADEMA mikoani hawana pesa , pesa zipo makao makuu SLAA anatumia kununua vitenge vya JOSEPHINE na maziwa ya loctogen ya mtoto, pia fedha anatumia MBOWE DJ kununua maziwa ya mtoto wa JOYCE MUKYA
Pumba tu hapa mchele hakuna.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Huyu Mwenyekiti anafuata misingi ya chama kutoka kwa kina Lema.
Mbona mbakaji na mafisadi wa CCM mbona hawakamatiki au wapo juu ya sheria?
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
***** MWENYEKITI CHADEMA KITANZINI KWA WIZI WA MAFUTA YA WAKANDARASI WA BARABARA YA TUNDUMA -SUMBAWANGA *********

Wakati chama kikipita katika wakati mgumu wa ombwe la uongozi kuanzia ngazi ya taifa mpaka ngazi za kata,kiongozi aliyesimikwa uenyekiti na Mbowe ili kupanga safu yake ya ushindi,Mzee ZENO NKOSWE mwenyekiti wa Chadema mkoa wa RUKWA juzi aliashikiliwa na kuhojiwa na polisi katika kituo cha polisi Sumbawanga kwa tuhuma ya wizi wa mafuta aina ya disel yanayosadikika kuibwa kwa wakandari wa Aaslef Interbeton wanaojenga barabara ya Tunduma -Sumbawanga.

Tukio hilo lilitokea juzi tarehe 28 novemba 2013 majira ya saa 8 mchana baada ya polisi kufanya msako maeneo mbalimbali na ndipo muda huo wakavamia nyumbani kwa mwenyekiti huyo na kukuta madumu ya lita 20 yanayokadiriwa kufika 50 yakiwa yamehifadhiwa katika moja ya chumba kilichopo kwa mzee Nkoswe.

Ndipo polisi wakambeba na kwenda nae kutoa maelezo juu ya hujuma hiyo inayofanyika dhidi ya miradi mikubwa ya maendeleo ikiwa ni utekelezaji wa ilani ya uchaguzi ya chama cha mapinduzi.

Kigogo huyo wa chama cha upinzani yupo nje kwa dhamana akisubiri hatua zitakazofuata baada ya upelelezi kukamilika.

Hiyo ni muendelezo tu wa kashfa nzito za uhujumu zilizowahi kumkumba Mzee Nkoswe kwani wakati akiwa mkuu wa wilaya mbalimbali nchini aliwahi kujimilikisha ng'ombe za wananchi ambao walitoa kama mchango kwa ajili ya wanajeshi wetu waliokuwa vitani kumng'oa Nduli Iddi Amini dada, aliwahi kufanya ufisadi mkubwa pia katika mgodi wa machimbo ya makaa ya mawe na kujimilikisha ardhi kubwa ambayo imeibua minong'ono kwa wananchi ambao hawana maeneo ya kilimo.
Chadema haina Mwenyekiti Mkoa wa Rukwa , na hii ni kutokana n mkoa huu kuwa Mpya baada ya ule wa Rukwa kugawanywa na kuwa Katavi naRukwa,hali hiyo ilipelekea Uongozi wa Mkoa kugawanyika kwani Katavi alibakia aliyekuwa M.kiti wa Rukwa na Mkoa wa Rukwa aka akiwa aliyekuwa Katibu.......
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Atakuwa alitumwa huyo kuhujumu jitihada za serikali kuboresha miundombinu nchini
Inaonekana una taarifa za ndani za chama!je huyu jamaa alitumwa na babako?
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
Sikushangaa nlivyoona "mwenyekiti wa chadema" hapo atalaumu watu hawakumtonya.

Chadema fans and members are too locals. Utaona anakuja msukule hapa kumtetea.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Wizi ni sera ya chadema kila mtu ndani ya chadema hasa kwa viongozi wote ni wezi wanaiba mapa simu,wengine wanaiba magari,wengine wanaiba wake za watu kwa nini mbowe hajamtonya mapema.
 
K

Kasent

Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
57
Likes
0
Points
0
Age
44
K

Kasent

Member
Joined Sep 27, 2011
57 0 0
Chadema haina Mwenyekiti Mkoa wa Rukwa , na hii ni kutokana n mkoa huu kuwa Mpya baada ya ule wa Rukwa kugawanywa na kuwa Katavi naRukwa,hali hiyo ilipelekea Uongozi wa Mkoa kugawanyika kwani Katavi alibakia aliyekuwa M.kiti wa Rukwa na Mkoa wa Rukwa aka akiwa aliyekuwa Katibu.......
Naomba jina la huyo anekaimu kwa sasa.tatizo mmezoea uongo mkiambiwa kweli mnaruka
 
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
5,661
Likes
245
Points
160
Chabruma

Chabruma

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
5,661 245 160
Sikushangaa nlivyoona "mwenyekiti wa chadema" hapo atalaumu watu hawakumtonya.

Chadema fans and members are too locals. Utaona anakuja msukule hapa kumtetea.
Mkuu, kama ulivyoona, tayari kuna watu wameanza kumtetea badala ya kumlaani kwa kuaibisha chama chake
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
147
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 147 160
CHADEMA mikoani hawana pesa , pesa zipo makao makuu SLAA anatumia kununua vitenge vya JOSEPHINE na maziwa ya loctogen ya mtoto, pia fedha anatumia MBOWE DJ kununua maziwa ya mtoto wa JOYCE MUKYA
Wanawake kwa wivu!!!
 
Lighondi

Lighondi

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
585
Likes
18
Points
35
Lighondi

Lighondi

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
585 18 35
Haaaa! Kumbe kale ka barua pepe kalikozagaa humu mtandaoni ni ka kweli?

Naona wameanza utekelezaji. Mwisho utafika tu. Na kila mmoja atatoa hesabu ya matendo yake!
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Mbona mbakaji na mafisadi wa CCM mbona hawakamatiki au wapo juu ya sheria?
Wezi utawajua tu ndiyo maana uko mbele kutetea mwizi mwenzako chama cha wezi.
 

Forum statistics

Threads 1,250,632
Members 481,436
Posts 29,739,583