Mwenyekiti wa CHADEMA Sumbawanga achoshwa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa CHADEMA Sumbawanga achoshwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Topical, Dec 23, 2011.

  1. T

    Topical JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,176
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Bw. Geophrey Shayo mwenyekiti wa CHADEMA sumbawanga amechoshwa na udanganyifu ulioko chadema ameamua kurudi ccm.

    Amepewa kadi ya ccm na Eng Stella Manyanya mkuu wa mkoa wa rukwa..

    Kuna nini huko chadema acheni kudanganya wanachama???

    Source: Michuzi blog
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Na ndiyo maana tunahitaji kufuta hivyo vyeo vya mkuu wa mkoa na wilaya kwenye katiba mpya.
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,176
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0

    Amerudi mwenyewe tu mkuu wa mkoa alikuwa anasherehesha tu hilo tukio la mwana aliyepotea..
     
  4. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Ni bora kenge tuwajue mapema... Huu ni msafara wa mamba... After all hata wakati wa ukoloni kuna watu walishirikiana na wakoloni dhidi ya walokuwa wanatafuta ukombozi, sio jambo jipya na halituvunji moyo.
     
  5. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,488
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Kumbuka Mwenyekiti anaitwa SHAYO huyu lazima alidanganywa tu
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,523
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 0
    hivi kazi ya mkuu wa mkoa ni kugawa kadi za chama? au ni upuuzi wa mtoa mada
     
  7. b

    busar JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Kafuata maslah
     
  8. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    walichomtumwa kukifanya cdm wameona hakiwezekani wameamua bora arudi tu. na bado mamluki wote watarudi magambani maana hamtafanikiwa kuiua cdm labda mkaungane na mamluki mwenzenu mbatia
     
  9. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Alidhani CDM kuna posho amekuta bila bila. Ngoja akafie kwenye Posho huko!
     
  10. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Yule Eng Manyanya pia wa kumtizama sana mama ana vijineno vyenye kebehi na dharau kwa vyama vya upinzani sana
     
  11. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,644
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    afadhali kaondoka coz jamaa alikuwa mzigo sana huyu.
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,239
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Vijana wote sasa wanarudi CCM!
    Wachaga nao wanarudi CCM
    mic1.jpg Hapa Kadi ya CDM ikionyeshwa
    mic2.jpg Kijana Shayo ndani ya Pozi
    mic3.jpg Hapa Akipongezwa!!!
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,947
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa Mkoa amefikaje kwenye shughuli za kiitikadi za siasa ya Chama Cha Mapinduzi?

    Rasilmali alizotumia wakati wa kufanya kaz hiyo alipewa na CCM au ni zile zile kutoka kwenye KODI ZETU serikalini?

    Uadilifu wa uongozi uko wapi hadi hpo?
     
  14. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Wanajaribu kututoa kwenye lengo la kuu, kuwang'oa la madarakani kwa kununua viongozi. Kumnunua M/kiti hakuwezi kubadilisha akili za wanaotaka mabadiliko.

    Nishawahi sema hata Slaa na Mbowe + Lissu wakinunuliwa, bado tutadai mabadiliko tu.
     
  15. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,255
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    watu wote wanaorudi ccm hawana akili!
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Viongozi wa Chadema kuanzia ngazi za mikoa (kwa baadhi ya mikoa) kushuka chini wanafanya kazi ktk mazingira magumu sana. Ruzuku hawapewi.
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    dhibitisha kauli yako ndg.
     
  18. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cdm ikifika 2015 najiua
     
  19. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    walikuwa wakina SHITAMBALA umewasikia tena?? Huyo alipewa kadi na jk
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 10,150
    Likes Received: 2,111
    Trophy Points: 280
    huyu kijana bado ni CDM, huoni TAI yake kama ya LEMA? Kaahidiwa kuula, tusubiri tuone kama atafanikiwa kama NAPE
     
Loading...