Mwenyekiti wa chadema aliyetimuliwa monduli akwamisha mkutano wa chama


THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,759
Likes
878
Points
280
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,759 878 280
Amani Silanga aliyekuwa mwenyekiti wa CHADEMA wilaya ya Monduli amekwamisha mkutano wa chama hicho uliokuwa ufanyike kesho tarehe 3/12/2013.
CHADEMA wilaya walipeleka barua ya kulijulisha jeshi la polisi kuhusu mkutano huo siku ya jumapili tarehe 1/12/2013.Hata hivyo viongozi wa CHADEMA walipokwenda polisi kupokea majibu ya barua yao walikutana na kikwazo cha kwanza kwamba ETI viwanja vya sokoni walivyoomba kufanyia mkutano kuna tawi la CCM hivyo hawataruhusiwa kufanyia mkutano wao hapo.
Baadae viongozi wa CHADEMA walipendekeza kiwanja kilichopo karibu na jeshi hilo lakini walikataliwa bila kupewa sababu yoyote.
Hata hivyo baada ya majadiliano ya muda mrefu walikubaliana kwamba mkutano huo ukafanyikie kwenye viwanja vilivyopo karibu na ofisi za CHADEMA.
Katika hali ambayo haikutarajiwa viongozi wa CHADEMA wakiwa katika maandalizi ya mkutano huo waliitwa tena kituo cha polisi na kujulishwa kwamba aliyekuwa mwenyekiti wao(aliyetimuliwa)naye ameenda kuomba kufanya mkutano siku hiyohiyo kwani yeye bado ni mwenyekiti halali wa CHADEMA.

Polisi walidai mwenyekiti huyo amewaweka njia panda kwani hawajui wamsikilize nani kwakuwa mwenyekiti huyo aliwahoji polisi kama wana barua yoyote inayoonesha kama amesimamishwa jambo ambalo jeshi la polisi limekiri kutokuwa na barua hiyo na hivyo kuzuia mkutano huo mpaka barua hiyo itakapoletwa.

Kitendo cha CHADEMA mkoa kutopeleka barua ya kumsimamisha kiongozi huyo kimewasononesha sana wapenzi,washabiki na wanachama wa chama hicho wilayani Monduli kwani kinaonekana kama ushindi mkubwa kwa mwenyekiti huyo aliyepanga kuwakomoa.
 
E

edward snowdern

Senior Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
139
Likes
0
Points
0
E

edward snowdern

Senior Member
Joined Nov 30, 2013
139 0 0
nadhani ziara ya slaa ingeanzia huko badala ya ujiji ambako hawamtaki
 
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,268
Likes
14
Points
0
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,268 14 0
Mwaka 2013 tunauhitimisha kwa kuona mengi, halafu ni mwaka usiogawanyika na hivyo kukosa alternative.

Huu mwaka huu....2013 !?!?
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
hapo ni namna tu ya kuwataarifu wana CDM kiustraabu kuwa kile kikao kimeshindikana kufanyika -wanaume wamegoma, unadhani M/kiti ana nguvu kuliko wanachama? mara ohhhh walisahau kumkabidhi barua ya kumsimamisha uongozi-inaingia akilini kweli? AIBU HIYO , Ziara zote mtaahirisha za SLAHA
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,560
Likes
7
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,560 7 0
Ni vizuri huyo mwenyekiti ameonyesha rangi zake halisi. Hamkini taratibu zitawekwa sawa
 
Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
991
Likes
215
Points
60
Age
41
Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified Member
Joined Jan 22, 2011
991 215 60
1.Tumeahirisha mkutano hadi Alhamis wala sio kwa ajili ya huyo mwenyekiti aliyesimamishwa,hata hivyo tayari ameshakabidhiwa barua yake ya kujulishwa maamuzi ya chama
 
T

tweve

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
695
Likes
4
Points
35
Age
46
T

tweve

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
695 4 35
kwani taratibu zinasemaji juu ya utoaji wa taarifa za mikutano? Kwani ni nani alitangulia kutoa taarifa ya huo mkutano kati yao?
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
nadhani ziara ya slaa ingeanzia huko badala ya ujiji ambako hawamtaki
Slaa si anajifanya kiburi! Anataka kuionyesha jamii eti Kigoma hakuna tatizo wakati anajua wazi atakumbana na joto ya jiwe!
 

Forum statistics

Threads 1,251,599
Members 481,811
Posts 29,777,366