Mwenyekiti wa CCM Singida amtoza Mwanafunzi faini ya 200,000 kwa kufanya ngono

  • Thread starter Mwanahabari Huru
  • Start date

Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
14,031
Likes
31,831
Points
280
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
14,031 31,831 280
ZUBERI Manjemi, Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Manyoni mkoani Singida amemtoza faini ya Sh. 200,000 mwanafunzi wa kike wa Darasa la Nne kwa madai ya kufanya ngono.

Hatua ya mwenyekiti huyo kumtoza fedha binti huyo imezua mjadala Manyoni kwa madai, amekwenda kinyume na taratibu katika kukomesha tabia ya watu kufanya ngono na wanafunzi.

Hata hivyo, Mhandisi Mathew Mtigumwe, Mkuu wa Mkoa wa Singida ameliagiza Jeshi la Polisi wilayani Manyoni, Singida kumkamata mara moja mwenyekiti Manjemi.

Mhandisi Mtigumwe ametoa agizo hilo kwenye mkutano wa hadhara uliofanyika jana katika Kijiji cha Rungwa, Tarafa ya Itigi, Manyoni baada ya mwananchi Ally Ramadhani kutoa malalamiko yake kwamba, Manjemi ambaye pia ni mwenyekiti wa baraza la usuluhishi la kata hiyo kwenda kinyume na taratibu.

Akifafanua zaidi Ramadhani amesema kuwa, kitendo cha mwenyekiti huyo kumtoza binti adhabu ya faini ya Sh. 200,000 na kutokuchukua hatua zo zote za kisheria dhidi ya mkazi aliyekuwa akituhumiwa kuwa na uhusiano wa kingono na mwanafunzi huyo, hakikuwa sahihi.

“Mkuu wa Mkoa adhabu hii ya upande mmoja haivumiliki kabisa, kwani mwanaume ambaye alikuwa akimrubuni mwanafunzi wa kike kufanya naye mapenzi ameachwa huru bila kupewa adhabu yote yote ile,” amesema kwa masikitiko.

Mkuu wa mkoa huyo alipomtaka Manjemi kueleza sababu ya kumtoza faini binti alisema kwamba, alitoa adhabu hiyo kwa madai binti huyo alitenda kosa kwa kukubali kupokea simu ya kiganjani kutoka kwa mwanaume, ili waweze kufanikisha mawasiliano ya kimapenzi.

Hata hivyo, baada ya maelezo hayo ya utetezi, ndipo Mkuu wa Mkoa alipomuagiza Mkuu wa Polisi wa Wilaya hiyo kumkamata na kufikishwa kwenye vyombo vya sheria.

“Haingii akilini eti mwanafunzi wa kike atozwe faini huku mtu aliyekuwa akimrubuni anaachwa bila kuchukuliwa hatua zo zote za kisheria,” amesisitiza Mhandisi Mtigumwe.

Mhandisi Mtigumwe amesema kuwa, serikali imekuwa ikijitahidi kuhakikisha wanafunzi wa kike wanafikia ndoto zao za kielimu lakini baadhi ya wanaume wakiwemo viongozi,wamekuwa vikwazo dhidi ya juhudi za serikali.

Mtigo ulivyokuwa; Baada ya walimu wa Shule ya Msingi Rungwa kutilia wasiwasi kuhusu umiliki wa simu ya mkononi ya mwanafunzi huyo, walimuhoji ambapo binti huyo alikiri kuhongwa.

Kisha walimu hao walimtaka mwanafunzi huyo kumpigia simu aliyempa simu hiyo ili kusikiliza mwenendo wa mazungumzo yao.

Mwanafunzi alifanya kama alivyoagizwa na walimu wake na ndipo walipobaini mwanaume huo kupokea na kuzungumza maneno ya mahaba kwa mwanafunzi huyo.

Baada ya hapo walimu hao walichukua namba ya simu ya mwanaume huyo na kuifikisha katika Baraza la Kata kwa hatua zaidi.

Chanzo: Mwanahalisi Online
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,002
Likes
6,456
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,002 6,456 280
Khaaaa
 
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
2,862
Likes
7,077
Points
280
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
2,862 7,077 280
Mwenyekiti wa CCM!!!!

Tunarudi enzi za chama kushika hatamu.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Mwenyekiti ameyafanya haya kama nani?
 
KIKOSIKAZI

KIKOSIKAZI

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
2,225
Likes
774
Points
280
KIKOSIKAZI

KIKOSIKAZI

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
2,225 774 280
Sasa wakuu wa namna hii ukiwachapa mbele za watu kutakuwa ni kosa la uvunjifu wa haki za binadamu?
Watendaji wa dizaini hii wana komaa sura na mwili lakini akili bado zi changa
 
B

bibiinna

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
657
Likes
426
Points
80
Age
67
B

bibiinna

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
657 426 80
Mwenyekiti wa CCM wa Manyoni mkoani Singida ndiye kapiga faini ya 200000/=......Siyo kweli.....CCM chama tawala...chama kongwe...chama makini....viongozi shapu....narudia siyo kweli au weka picha ya Mwenyekiti kavaa shati lake la kijani tuone.
 
F

FDD

Member
Joined
Jun 18, 2016
Messages
23
Likes
20
Points
5
Age
38
F

FDD

Member
Joined Jun 18, 2016
23 20 5
Angetakiwa baada ya hyo faini ampe risit... Je alimpa!?
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,553
Likes
2,374
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,553 2,374 280
Anahusikikaje na hilo sasa huyo bwana?
 
M

MONDIMONDI

Member
Joined
Oct 15, 2015
Messages
76
Likes
30
Points
25
M

MONDIMONDI

Member
Joined Oct 15, 2015
76 30 25
kama ni kweli jinga kabisa ilo maana ana halalisha katoto kaendelee kugegedwa na uyo jamaa kwani ndo kwenye uwezo kumlipia iyo faini. Afungwe tu ili wababe wakamzibue chemba
 
Y

YABUUU

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2015
Messages
1,406
Likes
1,214
Points
280
Y

YABUUU

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2015
1,406 1,214 280
Sishangai mana hata maauz mengne wanayofanya maboc wake n pumba tupu
 
shululu

shululu

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2015
Messages
27,707
Likes
109,028
Points
280
shululu

shululu

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2015
27,707 109,028 280
Hii habari ilirushwa na kituo cha ITV ijumaa iliyopita, ilikuwa itigi
 
MC Chere

MC Chere

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2015
Messages
588
Likes
357
Points
80
MC Chere

MC Chere

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2015
588 357 80
Hilo mbona kwa CCM ni jambo dogo sana maana Kilolo wanakusanya ushuru kwenye vilabu wakati ni vya serikali.
 
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,594
Likes
668
Points
280
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,594 668 280
Anatuletea mambo ya uharabuni hapa. Mwanamke anaripoti polisi kuwa amebakwa matokeo yake mlalamikaji anawekwa ndani akisubiri kesi ya "kufanya uzinzi" huku mbakaji wala hatafutwi na hawana haja naye.
 

Forum statistics

Threads 1,273,091
Members 490,268
Posts 30,471,036