Mwenyekiti wa CCM Rorya akamatwa na Meno ya Tembo

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
35,938
2,000
Hiki chama haki ya nani vile kitatumaliza! Hivi tumeshindwa kufanya maamuzi ya kukikataa? Au ndio hayo tunayoambiwa kuwa tumelishwa sijui Limbwata sijui nini vile?
 

Mkiliman

JF-Expert Member
Jun 8, 2011
976
500
Ripoti ya CAG yote kuhusu Escrow Tegeta ipo gazeti la Jamhuri la leo tar 25/11/14.

Get your own copy.
 

Filipo

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
9,339
2,000
Kudadadadek! nimemsikia juzi akiongea kwenye mkutano huko Rorya akijitapa kwamba wao ni chama dola na yeye ndio bosi wao huko Rorya! kumbe tayari alishapaki shehena!!? Period...
 

daud magigo

JF-Expert Member
Sep 5, 2014
981
500
Hiki chama kinanini cha kujivunia? Tangu muliue Azimio la Arusha mmebaki kufukuzana na utajili wa haraka haraka.Jamaa mmoja aliniambia siri ya kanisa Katoliki kulazimisha mapadri kuishi katika useja,akasema siku wakiliruhusu mapadri kuoa,mafanikio tunayoyaona kwenye elimu na afya kwa RC yatafutika mara moja,kila mmoja atajali familia yake kwanza badala ya kanisa.Hivyo na CCM baada ya kuvunja Azimio la Arusha piga ua kila mtu anafikilia tumbo lake tu si Katibu mkuu,Mwenyekiti wala Katibu Mwenezi.Hata hizi ziara zisizokoma ni kuangalia rasilimali za watanzania.
 

lane

JF-Expert Member
Jan 17, 2013
894
225
wakati JK anaingia anaingia madarakani walikuwepo tembo zaidi ya 150,000 na leo anakaribia kutoka wapo tembo wasiozidi 50,000

meli ya katibu mkuu wa CCM kinana imekamatwa na huko china ikiwa na ndovu yenye thamani zaidi ya milioni 700. Kwa kifupi sera ya CCM kuangamiza tembo wote

Ndege ya Rais wa China ilipakia ndovu. Mwananchi tuchukue harua tuwakatae hawa CCM
 

fundi25

JF-Expert Member
Apr 16, 2013
8,646
2,000
Tuzidi kuomba mungu maombi yamesha kubaliwa 99% bdo sekunde tu ccm kuwake moto na ndio ukombozi utakamilika
 

shalolizo

JF-Expert Member
Aug 6, 2013
334
250
Mwenyekiti wa ccm jimbo la rorya Mwita kilaru amekamatwa akiwa na meno ya tembo..
hii sasa ni sera ya CCM katibu mkuu ndiyo kinara na kama serikali inataka kukomesha waanze na katibu mkuu wa ccm..

source: Matukio - RFA
Hivi hizi habari za kuzusha zitaisha lini?kwanza ccm haina cheo cha mwenyekiti wa jimbo bali kuna mwenyekiti wa wilaya,,hata hivyo mwenyekiti wa wilaya ya rorya anaitwa samweli kiboye a.k.a namba tatu!!!
 

Habari ya Mujini

JF-Expert Member
Dec 22, 2013
2,482
2,000
Mwenyekiti wa ccm jimbo la rorya Mwita kilaru amekamatwa akiwa na meno ya tembo..
hii sasa ni sera ya CCM katibu mkuu ndiyo kinara na kama serikali inataka kukomesha waanze na katibu mkuu wa ccm..

source: Matukio - RFA
Mkuu hakuna Mwenyekiti wa Jimbo la Rorya kuna mwkt wa wilaya ya rorya na pia haitwi Mwita Kilaru,,kajipange uje tena
 

Crashwise

JF-Expert Member
Oct 23, 2007
22,221
2,000
Hivi hizi habari za kuzusha zitaisha lini?kwanza ccm haina cheo cha mwenyekiti wa jimbo bali kuna mwenyekiti wa wilaya,,hata hivyo mwenyekiti wa wilaya ya rorya anaitwa samweli kiboye a.k.a namba tatu!!!
kama RFA hawaja tangaza mwenyekiti wa ccm kukamatwa na meno mawili ya tembo mod nipigeni ban...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom